Chi hội Hội Kia Rio

GiaBao.hdg

Xe đạp
vành 17 cụ ơi !!! đứa em mua xe đời 2014 sedan thì vành này còn em vừa mua 1/9/2016 thì vành hợp kim nhôm nên em vừa phải đầu tư đấy cụ ạ
đầu tư đổi vành có đắt không bác mất bao tiền nữa thì được vành như này

thuynguyen0480

Xe hơi
Chết cái khách của em lại quay đầu lấy bản MT cụ ạ.Tiền ai chả yêu.Cơ mà chính sách bán lẻ thì luôn là 1 giá.Giá bán lô như của cụ thì em không dám bàn ạ.Còn doanh số bán của em thì luôn tươi.Chắc do em được duyên các cụ trên này cụ ạ :-bd
Doanh số luôn tươi thì cần gì phải hạ mình, tìm sale khác thôi, xe nhiều, hãng cũng nhiều, sale thì vô khối nhưng quan trọng nhất là tiền trong tay mình

Viethaikd

Xe tải
Hyundai Đông Đô - 987 Tam Trinh - Hoàng Mai - HN
Website
Hyundai-dongdo5s.com
Doanh số luôn tươi thì cần gì phải hạ mình, tìm sale khác thôi, xe nhiều, hãng cũng nhiều, sale thì vô khối nhưng quan trọng nhất là tiền trong tay mình
Ai hạ mình thế mợ ? Là sale không có nghĩa là hạ mình mợ nhé.Hợp duyên thì đến thôi.Mợ nói nghe giọng sặc mùi tiền quá đấy,tiền trong tay mợ thì mợ mua mớ rau con cá thôi.Người có tiền chưa chắc đã biết dùng tiền để mua hạnh phúc đâu mợ ạ.Thân !!!

thirellouma

Xe tăng
Bẩm các cụ là chính sách giá của THACO là chính sách giá chung.Nhiều cụ hỏi em là có giảm được 5 - 7 tr nữa không thì em cũng xin báo cáo luôn là không giảm được.Quan trọng là hỗ trợ của sale sao cho tốt nhất,chu toàn nhất cho các cụ hài lòng sau bán ạ.Yên tâm là các cụ mua ở KIA nào thì giá cũng như nhau thôi ạ.Cụ nào thích được chiều chuộng chăm chút tỉ mẩn cho vk 2 thì cứ ới em ạ.Em chả được gì ngoài cái nết na,yêu chiều các cụ ạ .Em Việt Hải - KIA BẠCH ĐẰNG :">:">:">
Cụ cho em xin giá AT sedan với, kịch sàn cả giấy có đc 600tr ko cụ?

thirellouma

Xe tăng
CCCM nào đang đi Kia Rio mà chưa tham gia KIA RIO CLUB VIỆT NAM nếu muốn tham gia thì vào tham gia giao lưu học hỏi nhé. https://www.facebook.com/groups/Kiariovietnam/

sang tuần em đi Cao Bằng và Bắc Kạn, cccm tham gia và có nhu cầu dán tem (xăm mông) thì tới Vietinbank Cao Bằng và Vietinbank Bắc Kạn em xăm cho nhé

E Tùng 0915510100
cụ nào accept em vào với, request mãi chưa đc accept. Mà cụ làm VTB à ;)

Viethaikd

Xe tải
Website
Hyundai-dongdo5s.com

thuynguyen0480

Xe hơi
Ai hạ mình thế mợ ? Là sale không có nghĩa là hạ mình mợ nhé.Hợp duyên thì đến thôi.Mợ nói nghe giọng sặc mùi tiền quá đấy,tiền trong tay mợ thì mợ mua mớ rau con cá thôi.Người có tiền chưa chắc đã biết dùng tiền để mua hạnh phúc đâu mợ ạ.Thân !!!
Òi giận rồi. Mình thấy giọng điệu của bạn hơi bị cứng, chúng tôi là khách hàng đương nhiên có quyền lựa chọn, lướt qua thôi như thế thì đâu thể bén duyên được tôi và bạn đâu duyên nợ gì, mới đầu đã thế thì sau bán hàng khách hàng đi về đâu?

Viethaikd

Xe tải
Website
Hyundai-dongdo5s.com
Òi giận rồi. Mình thấy giọng điệu của bạn hơi bị cứng, chúng tôi là khách hàng đương nhiên có quyền lựa chọn, lướt qua thôi như thế thì đâu thể bén duyên được tôi và bạn đâu duyên nợ gì, mới đầu đã thế thì sau bán hàng khách hàng đi về đâu?
Khách hàng có quyền lựa chọn là đúng.Em không phủ nhận điều mợ nói.Nhưng sale cũng có lòng tự trọng mợ ạ.Mợ nói ai phải hạ mình ở đây ?.Em xin thưa là mợ cũng chẳng cần bén duyên với em đâu.Em là sale thật đấy nhưng em bán cho khách hàng biết tôn trọng giá trị của sản phẩm và tôn trọng cả người bán hàng cho mình nữa.Biết tôn trọng người khác thì người khác tôn trọng mình mợ ạ.Vắng mợ thì chợ vẫn đông.Em xin phép dừng cmt tại đây để mợ tự ngẫm.Tiền nó to thật đấy nhưng không phải ai cũng bán nhân cách của mình cho đồng tiền đâu mợ ạ.Thân !!!

thuynguyen0480

Xe hơi
Tôi có câu nào là xúc phạm bạn hay người bán hàng ư? Tôi chỉ nói lên tâm lí chung của người mua hàng thôi một sự tự tin thái quá khi bạn tiếp xúc với khách hàng theo kiểu: Bác mua thì mua không mua thì thôi và vắng mợ thì chợ vẫn đông và nữa Kia bạch đằng thì có việt hải..., bạn mới là người không tôn trọng khách hàng, nên nhớ bạn chỉ là 1 còn khách hàng là cả xã hội, hãy nhớ lấy nó sẽ giúp ích cho bạn nhiều, chúc bạn thành công.

Viethaikd

Xe tải
Website
Hyundai-dongdo5s.com

Thế mợ bảo doanh số luôn tươi sao phải hạ mình ? Ai hạ mình ở đây thế mợ.Còn tính
em thế đấy.Khách hàng cũng dăm bảy loại khách hàng.Khách có tiền có quyền chọn sale và Sale thì cũng có quyền và lòng tự trọng chọn khách để phục vụ.Còn riêng cái cách mợ khinh sale thì mợ có tiền tấn em cũng chả bán.Thế cho nhanh.Em thích thì em bán thôi.Và em đã yêu khách thì em phục vụ hết mình.Đời nó đơn giản vậy mợ ạ.Đừng tỏ vẻ nguy hiểm ở cõi này !

tuanle.dragon

Xe buýt

Thế mợ bảo doanh số luôn tươi sao phải hạ mình ? Ai hạ mình ở đây thế mợ.Còn tính
em thế đấy.Khách hàng cũng dăm bảy loại khách hàng.Khách có tiền có quyền chọn sale và Sale thì cũng có quyền và lòng tự trọng chọn khách để phục vụ.Còn riêng cái cách mợ khinh sale thì mợ có tiền tấn em cũng chả bán.Thế cho nhanh.Em thích thì em bán thôi.Và em đã yêu khách thì em phục vụ hết mình.Đời nó đơn giản vậy mợ ạ.Đừng tỏ vẻ nguy hiểm ở cõi này !
Rất thích tính bộc trực của chú! Nhưng....nếu là Sales thì tôi sẽ không phát biểu thế này mặc dù nếu tôi cũng nghĩ vậy.

Viethaikd

Xe tải
Website
Hyundai-dongdo5s.com

ngochb85

Xe đạp
các bác cái nhau quá, có duyên thì gặp k có thì thôi, cái nhau để làm gì chứ.

toanhm

Xe đạp
Em cũng đang nhắm em Kia RiO MT. Cụ nào sale ở Hanoi inbox em giá rổ và khuyến mại nhé. Em lấy xe trong tháng luôn.

WHYNOTLATOI

Xe đạp
Các cụ cho em hỏi tí. Xe các cụ đồng hồ hiển thị xăng nó báo bình quân bao nhiêu lít/100km. Lúc trước xe em nó thường báo khoản 7,7/100km. Tự nhiên giờ nó báo 12l/100(khi xe đứng iên không máy lạnh). Có khi nào xe em bị vấn đề, ODo được 7,600km.

Minty

Xe tải
Các cụ cho em hỏi tí. Xe các cụ đồng hồ hiển thị xăng nó báo bình quân bao nhiêu lít/100km. Lúc trước xe em nó thường báo khoản 7,7/100km. Tự nhiên giờ nó báo 12l/100(khi xe đứng iên không máy lạnh). Có khi nào xe em bị vấn đề, ODo được 7,600km.
Cụ di chuyển nó có thay đổi ko?