Hội Hyundai grand I10

Xe gia dinh nho

Xe máy
Tình hình là em mới rước về 1 bé I10 1.0 MT, đây là lần đầu mua xe và em rất hài lòng về bé ấy ( em đã chạy qua KM 2014 )
Dáng dấp lúc đầu nhìn thì em thấy xấu hơn KM nhưng chả hiểu sao càng nhìn càng phê các cụ ạ :D
Option thì ngon rùi, tất cả đều trên cả tuyệt vời, có mỗi bộ loa nghe như hạch ấy ạ, cơ bản em quen nghe loa tốt rồi kaka.

Chốt : Các cụ cho em hỏi, em ở Xuân Đỉnh - Từ Liêm - Hà Lội , các cụ có biết chỗ nào bán vè che mưa, bọc da nội thất, độ loa ở gần đó hok ạ, em cảm trước ạ.
Âm thanh của em nó không phải loại cao cấp nên néu cụ để chế độ cài đặt mặc định của nhà sx thì nghe nhạc hơi chuối nhưng nếu cụ chịu khó tinh chỉnh thì nghe cũng khá ổn đấy ạ. Cụ vào phần cài đặt Sound rồi tăng bass một chút, tăng tress một chút, bật chế độ âm thanh vòm giả lập.... Nếu một bản nhạc chất lượng 128kb/s là nghe cũng phè phé phe lắm đấy.

Xe gia dinh nho

Xe máy
Âm thanh của em nó không phải loại cao cấp nên néu cụ để chế độ cài đặt mặc định của nhà sx thì nghe nhạc hơi chuối nhưng nếu cụ chịu khó tinh chỉnh thì nghe cũng khá ổn đấy ạ. Cụ vào phần cài đặt Sound rồi tăng bass một chút, tăng tress một chút, bật chế độ âm thanh vòm giả lập.... Nếu một bản nhạc chất lượng 128kb/s là nghe cũng phè phé phe lắm đấy.
Sorry em post nhầm

Ktn.Gi10

Xe đạp
Cụ ơi tất nhiên là em có chỉnh đầy đủ rồi ấy chứ, nói chung nghe dưới 35 thì gọi là tàm tạm chứ chưa thể ổn dc, còn 35 trở lên thì như kiểu bị vỡ âm thanh ấy, chứ còn mà k chỉnh gì thì nó cứ như đài fm các lão nhà ta hay nghe ấy ạ, thà tắt đi k nghe còn hơn.

KiaPrideCd5

Đi bộ
Nghe nói phiên bản MT 2015 đã về, có phái có đầu CD và kết nối Bluetooth ko các cụ?

Xe gia dinh nho

Xe máy
Cụ ơi tất nhiên là em có chỉnh đầy đủ rồi ấy chứ, nói chung nghe dưới 35 thì gọi là tàm tạm chứ chưa thể ổn dc, còn 35 trở lên thì như kiểu bị vỡ âm thanh ấy, chứ còn mà k chỉnh gì thì nó cứ như đài fm các lão nhà ta hay nghe ấy ạ, thà tắt đi k nghe còn hơn.
Em này còn có chức năng tự động thay đổi âm lượng theo tốc độ di chuyển của xe nữa các cụ. Khi xe di chuyển với tốc độ chậm ít tiếng ồn thì lượng nhỏ. Khi xe di chuyển với tốc độ cao hơn, tiếng ồn lớn nên xe sẽ tự động tăng âm lượng.

hunglqict

Xe hơi
Em này còn có chức năng tự động thay đổi âm lượng theo tốc độ di chuyển của xe nữa các cụ. Khi xe di chuyển với tốc độ chậm ít tiếng ồn thì lượng nhỏ. Khi xe di chuyển với tốc độ cao hơn, tiếng ồn lớn nên xe sẽ tự động tăng âm lượng.
kiểm chứng rồi ah cụ :D

Xe gia dinh nho

Xe máy
kiểm chứng rồi ah cụ :D
Vâng, em vẫn đang dùng chức năng này mà cụ. Em nghĩ đây cũng là một điểm thông minh của em này chơi bài tiếng hát lấn át tiếng ồn...:) Nhưng thực tế thì em này cách âm tốt thật cho dù không bật nhạc nhẽo gì cũng vẫn thấy êm...

KiaPrideCd5

Đi bộ
Em chuẩn bị cưới em nó về, theo bác lúc đi nhận xe từ đại lý về cần lưu ý và kiểm tra những gì ạ?

Cò Mếu

Xe đạp
Trên chìa khóa xe có nút mở cốp,e ấn và giữ chỉ thấy đền xi-nhan sáng cốp chẳng có biểu hiện gì là mở cả,cụ nào biết dùng chỉ e phát

uduchi

Xe container
Trên chìa khóa xe có nút mở cốp,e ấn và giữ chỉ thấy đền xi-nhan sáng cốp chẳng có biểu hiện gì là mở cả,cụ nào biết dùng chỉ e phát
Dòng Hatchbach cụ ấn vào nút đấy tức là xe chỉ mở cửa cốp chứ ko mở 4 cửa chính và cụ phải dùng tay để mở cốp như bình thường ợ.

langtulanhlung

Xe điện
Cái đó là dùng cho bác ở trong nhà mà vợ bqcs ở ngoaài muốn mở cốp lấy đô, khi đó bác ngồi trong nhà bấm cái nút đó và gấu nhà bác mở cốp, cốp ko tự bật lên.

civic amato

Xe tải
anh em ở Hà Nội xem cho off gặp nhau để khoe v2 i10 tí nhỉ. xem cụ nào chăm vợ tốt.

quanhm

Xe đạp
Em ở Đông Anh, có cụ nào ở Đông Anh ko, hay ai lập cái Group I10 của Facebook chat chit cho tiện nhỉ, chứ post mãi cái thớt này chắc dài và đọc lê thê các cụ nhỉ.

hunglqict

Xe hơi

Truongminh2610

Xe đạp
Không biết tổng thiệt hại vụ đèn led này là bao nhiêu các cụ nhỉ...nhin mà thấy mê quá!