Hội Hyundai grand I10

hyundai_TC

Xe điện
THÔNG SỐ KỸ THUẬT GRAND I10 MT BẢN THƯỜNG
STT Tên trang bị Code 1.0 MT
1 Vô lăng + Cần số bọc da + Chỉnh âm thanh trên vô lăng 3SL x
2 Đai an toàn chỉnh độ cao ADJ x
3 Gạt tàn + Châm thuốc CGL x
4 ABS DAB x
5 Ghế lái chỉnh độ cao DH1 x
6 Túi khí bên lái EAB x
8 Lazang đúc 14” loại A + Vành sắt dự phòng FA2 x
9 Chìa khóa thông mình (Đi cùng cảnh báo lùi) FOH x
11 Ngăn để đồ bên phụ có nắp + phát sang GBN x
15 Chắn bùn MMD x
16 Gương chiếu hậu chỉnh điện + sấy MOM x
18 Radio + Mp3 + AUX + USB + 4 speakers NRM x
19 Gương chiếu hậu gập + xi nhan OSS x
20 Đèn sương mù trước PFL x
21 Cửa kính sau chỉnh điện PW2 x
22 Điều hòa nhiệt độ chỉnh tay QAC x

Lại nhờ các cụ giúp em tí: bản MT 2015 có gì khác và mới ạ?

Gương chiếu hậu có sây điện ko ạ? Em qua xem xe, thấy sale lại bảo ko có sấy điện?
Gương sau xe cũng ko có sấy điện … em thấy hoang mang quá.

escteam

Xe máy
Cụ mua mới mà đi cho lành ợ.
Em đi ếch ộp 3 năm thấy tốn xăng ghê, giờ muốn đổi xe nhỏ đi cho tiết kiệm. Mà em ko thấy cụ nào lắp biển dài ở sau, biển vuông ở trước nhỉ. Biển vuông lắp sau mông xe nhìn nó cứ xệ xuống, xấu kinh.

Chỉnh sửa cuối:

voimap

Xe đạp
Các cụ cho em hỏi với, bạn Grand i10 này khi chạy và lock cửa ở vị trí lái rồi thì ghế phụ và băng ghế sau có mở được không ah.
EM đang đặt i10 rùi mà hôm qua đi thử xe ng quen thấy ghế tài đã bấm lock cửa mà khi dừng lại ghế sau vẫn mở ầm ầm được. Nhà em có con nhỏ nên nếu như vậy thì hơi nguy hiểm nếu không có ng lớn đi cùng con nhỏ

Dongtn

Đi bộ
Các cụ cho em hỏi với, bạn Grand i10 này khi chạy và lock cửa ở vị trí lái rồi thì ghế phụ và băng ghế sau có mở được không ah.
EM đang đặt i10 rùi mà hôm qua đi thử xe ng quen thấy ghế tài đã bấm lock cửa mà khi dừng lại ghế sau vẫn mở ầm ầm được. Nhà em có con nhỏ nên nếu như vậy thì hơi nguy hiểm nếu không có ng lớn đi cùng con nhỏ
Chào bác!
Khóa xe là để ngăn chặn người ngoài hay các tác động không mong muốn để mở cửa mình(chống trộm cướp) nếu bên trong phía sau mở thì vẫn được bác nhé.
Nếu bác muốn cấm mở phía sau luôn vì có con nhỏ bác phải dùng chìa khóa khóa chốt phía sau của cánh cửa nào mình muốn, chức năng này trong catalog là childern safe lock(khóa an toàn trẻ em) bác muốn cấm mở cửa nào từ bên trong thì bỏ chìa vặn phát là xong(xe mình cấm luôn 2 cửa sau vì chở 2 F1 luôn)
Bác thử nhé.
Thân ái

Chỉnh sửa cuối:

HyundaiDongAnh

Xe tải
Em đi ếch ộp 3 năm thấy tốn xăng ghê, giờ muốn đổi xe nhỏ đi cho tiết kiệm. Mà em ko thấy cụ nào lắp biển dài ở sau, biển vuông ở trước nhỉ. Biển vuông lắp sau mông xe nhìn nó cứ xệ xuống, xấu kinh.
CỤ cứ lắp đi.Họ cho phép mà cụ ợ.

hyundai_TC

Xe điện
cụ ko muốn lắp biển vuông thì đặt 02 biển dài lắp cả trước cả sau ạ.
lock cửa rồi thì phía người ngồi sau vẫn có thể mở đc, phải bật lẫy ra mới mở đc

thanhlongqk4

Đi bộ
Mấy bác cho hỏi lắp thêm led cho đèn pha i10 chỗ nào uy tín ạ, giá cả tn. E ở nghệ an ạ

A_Vemo

Đi bộ
Bác cho địa chỉ và số điện thoại đi mình cũng đang có nhu cầu dùng DVD cho Grand i 10

Ktn.Gi10

Xe đạp
Tình hình là em mới rước về 1 bé I10 1.0 MT, đây là lần đầu mua xe và em rất hài lòng về bé ấy ( em đã chạy qua KM 2014 )
Dáng dấp lúc đầu nhìn thì em thấy xấu hơn KM nhưng chả hiểu sao càng nhìn càng phê các cụ ạ :D
Option thì ngon rùi, tất cả đều trên cả tuyệt vời, có mỗi bộ loa nghe như hạch ấy ạ, cơ bản em quen nghe loa tốt rồi kaka.

Chốt : Các cụ cho em hỏi, em ở Xuân Đỉnh - Từ Liêm - Hà Lội , các cụ có biết chỗ nào bán vè che mưa, bọc da nội thất, độ loa ở gần đó hok ạ, em cảm trước ạ.

binhnt025

Xe máy
Tình hình là em mới rước về 1 bé I10 1.0 MT, đây là lần đầu mua xe và em rất hài lòng về bé ấy ( em đã chạy qua KM 2014 )
Dáng dấp lúc đầu nhìn thì em thấy xấu hơn KM nhưng chả hiểu sao càng nhìn càng phê các cụ ạ :D
Option thì ngon rùi, tất cả đều trên cả tuyệt vời, có mỗi bộ loa nghe như hạch ấy ạ, cơ bản em quen nghe loa tốt rồi kaka.

Chốt : Các cụ cho em hỏi, em ở Xuân Đỉnh - Từ Liêm - Hà Lội , các cụ có biết chỗ nào bán vè che mưa, bọc da nội thất, độ loa ở gần đó hok ạ, em cảm trước ạ.
Chúc mừng cụ nhé...! Cụ ra biển xong total hết bnh ah?

Trutien

Xe điện
Số 2 Ngách 23 ,Ngõ 157 Pháo Đài Láng / Hà Nội
Website
onetechpro.vn

Cụ qua em bọc da nhé. Xe của cụ em chỉ làm trong nốt nhạc là đẹp lừ :)

Ktn.Gi10

Xe đạp
Cụ qua em bọc da nhé. Xe của cụ em chỉ làm trong nốt nhạc là đẹp lừ :)
Chắc em sẽ qua chỗ cụ bọc da ạ.
Tiện cho em hỏi lun em mún bọc sàn + trần + ghế giả da thì tổng vệ sinh là đi bao nhiu để em chuẩn bị ạ. tks cụ.

Trutien

Xe điện
Số 2 Ngách 23 ,Ngõ 157 Pháo Đài Láng / Hà Nội
Website
onetechpro.vn
Chắc em sẽ qua chỗ cụ bọc da ạ.
Tiện cho em hỏi lun em mún bọc sàn + trần + ghế giả da thì tổng vệ sinh là đi bao nhiu để em chuẩn bị ạ. tks cụ.
Giá rổ em xin inbox cho cụ nhé.

Xe gia dinh nho

Xe máy
Có nhà em cụ nhé! Xưởng may và cửa hàng nội thất nhà Em ở ngay chỗ vimeco phạm hùng. Cụ alo em làm đẹp cho cụ ạ! Số dây thép em: 0934489248 ạ!
Âm thanh của em nó không phải loại cao cấp nên néu cụ để chế độ cài đặt mặc định của nhà sx thì nghe nhạc hơi chuối nhưng nếu cụ chịu khó tinh chỉnh thì nghe cũng khá ổn đấy ạ. Cụ vào phần cài đặt Sound rồi tăng bass một chút, tăng tress một chút, bật chế độ âm thanh vòm giả lập.... Nếu một bản nhạc chất lượng 128kb/s là nghe cũng phè phé phe lắm đấy.