Hội Hyundai grand I10

toi_la_toi95

Xe tải
Chưa hiểu là nâng cấp phần mềm như nào ạ, cụ nói rõ hơn được ko?
phần mềm mình đag chạy nó giống như MÌNH CHẠY PHẦN MỀM MÁY TÍNH WIN XP NÂNG CẤP LÊN WIN7 chảng hạn.nói chung ng ta xóa phần mềm cũ của xe ra và cài phần mềm mới vào sao cho các thông số càn thiets thay đỏi cho xe vận hành tốt và bốc hơn ,còn những cái khác không thay đỏi.

leophilu

Đi bộ
Dạ vậy em khỏi lo chân xã to ra cụ nhỉ? Vodka cụ cái ạ!

leophilu

Đi bộ
Hai cụ trả lời đúng cái e đang băn khoăn. Đã từng đi Phò tè MT bản thiếu rồi nên giờ muốn AT cho nhàn. 1.2 thì ra biển hơn 5 ch ym (quá quota), 1.0 AT thì các cụ kêu yếu. Chả lẽ quay về máng lợn 1.0 MT.
Nếu 1.0MT thì theo em, xơi bản taxi cho thơm. Cụ tỷ thế này
Không túi khí: em đi xe thói quen toàn thắt dây an toàn. Theo e, dây an toàn con ngon hơn túi khí, dĩ nhiên chả ai muốn túi khí nổ cả.
Không ABS: city cà, mi ni cà nên em có đua trong TP đâu nên ABS có thật sự cần? Các cụ chém thêm.
Đèn gầm: em ko cần
Gập điện: em đi Phò tè gập tay quen rồi. Bảo ra Trung già độ gập điện mà mãi em chả đi.
FM, AM: đằng nào chả độ quả nghe nhìn. 4 loa để sẵn OK rồi.
Vành: em ko quan trọng lắm quả này.
Vô lăng, cần số bọc da: em không quan trọng lắm. Bọc với lót là em ko thik, thik chân thực hơn.
Start / stop: có hay không các cụ??? Em quen nhét vào rồi nổ ùm ùm, chắc khổ quen rồi, sướng ko chịu đc.
Bản taxi này có 357 củ, ra biển lăn bánh tầm 4 ch ym 2. Nếu xài bản full MT thì tầm 4 ch ym 6, AT thành 5 chym
Thật sự bản taxi này quá ổn trong tầm tiền, khấu hao sẽ ít. Em dự cứ như thế này, đi 5 năm bán lãi là cái chắc.
Các cụ chém giúp em đi ạ, lại đẽo cày rồi
Bẩm cụ taxi MT1.0 nó đã ít hơn AT1.2 cả tăm nên cắt option lung tung mà cũng làm xiêu lòng chúng mình đấy thôi.

Huytha

Xe máy
Có Cụ nào dùng cổng USB trên i10 1.2AT có bị trường hợp như em không?
- Cắm cáp sạc Smartphone vào cổng USB nó báo Connection Error
- Còn khi copy file nhạc WAV (định dạng trên đĩa CD) vào USB và cắm vào thì nó báo không có file nhạc nào. Hay nó chỉ hỗ trợ MP3 nhỉ?
Cụ nào biết cách nào hướng dẫn em với. Thanks
Cổng USB trên xe chỉ dùng để nghe MP3, không phải cổng đa năng như máy tính nên không dùng để sạc

manh2810

Xe tăng
Hai cụ trả lời đúng cái e đang băn khoăn. Đã từng đi Phò tè MT bản thiếu rồi nên giờ muốn AT cho nhàn. 1.2 thì ra biển hơn 5 ch ym (quá quota), 1.0 AT thì các cụ kêu yếu. Chả lẽ quay về máng lợn 1.0 MT.
Không túi khí: em đi xe thói quen toàn thắt dây an toàn. Theo e, dây an toàn con ngon hơn túi khí, dĩ nhiên chả ai muốn túi khí nổ cả.
Không ABS: city cà, mi ni cà nên em có đua trong TP đâu nên ABS có thật sự cần? Các cụ chém thêm.
Gập điện: em đi Phò tè gập tay quen rồi. Bảo ra Trung già độ gập điện mà mãi em chả đi.
Vô lăng, cần số bọc da: em không quan trọng lắm. Bọc với lót là em ko thik, thik chân thực hơn.
Start / stop: có hay không các cụ??? Em quen nhét vào rồi nổ ùm ùm, chắc khổ quen rồi, sướng ko chịu đc.
Bản taxi này có 357 củ, ra biển lăn bánh tầm 4 ch ym 2. Nếu xài bản full MT thì tầm 4 ch ym 6, AT thành 5 chym
Thật sự bản taxi này quá ổn trong tầm tiền, khấu hao sẽ ít. Em dự cứ như thế này, đi 5 năm bán lãi là cái chắc.
đi 5 năm nữa khi bác rao bán thì dân tình lại bàn tán mấy ai gia đình đi mua bản base, chắc là cave hoàn lương thôi, rồi thì tua odo, đủ thứ cả, nào là giá như "AT thì e cũng quan tấm đấy","ủn giúp cụ".....đấy là những comment mình hay đọc ở mục mua xe bán xế

phanqnghia

Đi bộ
phần mềm mình đag chạy nó giống như MÌNH CHẠY PHẦN MỀM MÁY TÍNH WIN XP NÂNG CẤP LÊN WIN7 chảng hạn.nói chung ng ta xóa phần mềm cũ của xe ra và cài phần mềm mới vào sao cho các thông số càn thiets thay đỏi cho xe vận hành tốt và bốc hơn ,còn những cái khác không thay đỏi.
Thế thì nó công nghệ quá cụ ạ, e hơi phấn khích với thông tin này đấy :))

sportbike

Xe đạp
Cổng USB trên xe chỉ dùng để nghe MP3, không phải cổng đa năng như máy tính nên không dùng để sạc
Cảm ơn Cụ. Để em về copy MP3 nghe vậy. Em thấy một số xe nó cắm vào cổng USB xạc được điện thoại mà Cụ.

hyundai_TC

Xe điện
Hôm e hỏi cũng gía đó, đội này làm giá chặt quá, cũng tại i10 đang hot cơ
bên e có I10 1.2AT màu trắng, đỏ, bạc giao ngay trong tuần cụ nào có nhu cầu liên lạc cho e theo chữu ký ạ

Equus4.6

Xe hơi
cụ so sánh như thế không sai, nhưng theo e thì đó là trên lý thuyết hơi nhiều ạ, cụ qua showroon xe 2 xe bản thiếu và bản đủ thì e tin cụ sẽ có sự thay đổi về so sánh đó cụ à: chỉ cần đơn giản là ghế của bản thiếu nhìn kém hấp dẫn hơn rất nhiều so với bản đủ cụ à, cái thứ 2 là cụ tính sau 5 năm thanh lý thì bản thiếu khi đó là năm 2019, thuế ở việt nam sẽ giảm rất sâu vào năm 2018 nên khoản thanh lý đó phải cân nhắc thêm cụ à, và cò nhiều lăm, cụ cho e thêm nhận xét ạ

maianh2006

Xe đạp
cụ so sánh như thế không sai, nhưng theo e thì đó là trên lý thuyết hơi nhiều ạ, cụ qua showroon xe 2 xe bản thiếu và bản đủ thì e tin cụ sẽ có sự thay đổi về so sánh đó cụ à: chỉ cần đơn giản là ghế của bản thiếu nhìn kém hấp dẫn hơn rất nhiều so với bản đủ cụ à, cái thứ 2 là cụ tính sau 5 năm thanh lý thì bản thiếu khi đó là năm 2019, thuế ở việt nam sẽ giảm rất sâu vào năm 2018 nên khoản thanh lý đó phải cân nhắc thêm cụ à, và cò nhiều lăm, cụ cho e thêm nhận xét ạ
vấn đề là cụ dự kiến tầm tiền mua xe thôi.

hyundai_TC

Xe điện

Tinsaigon

Xe máy
DỰ LÀ HNAY SANG HUYNDAI LONG BIÊN MÌNH XEM CÁI CỬA KÍNH BÊN PHỤ KO HẠ DC,hnay kỹ thuật viên hỏi mình là anh đi xe DỪNG GA LÊN CÓ YẾU KO ,mình đi MT bảo đi quen chân rồi thì cảm tháy BT VÀ 1.0 tất nhiên là ko khỏe rồi,VÀ CẬU ẤY BẢO HIỆN HUYNDAI KHUYẾN CÁO DÒNG NÀY NÂNG CẤP PHẦN MỀM VÀ ĐI BỐC HƠN ,mình hỏi có phần mềm mới chưa thì nâng lên cho anh,CẬU ẤY CẮM MÁY TÍNH VÀ RIMOVE PHẦN MỀM CŨ VÀ NÂNG CẤP PHẦN MỀM MỚI ,cảm giác mạnh hơn thật.NẾU ANH EM CÓ THỜI GIAN VÀO HÃNG NÂNG PHÀN MỀM LÊN NHÉ,MẠNH HƠN CHÚT XÍU ĐẤY

Sau khi cài lại phần mềm, bác thử kiểm tra lại xem có tốn xăng hơn trước không?

hyundai_TC

Xe điện
Như vậy là cái cổng USB của em có vấn đề đúng không Cụ? Sao cụ Huytha ở trên nói không sạc được.
vậy cụ ktra lại USB của cụ xem như nào? e đã ngồi trên rất nhiều xe I10 này rồi, e vẫn sạc đc ạ.

Quanmpa

Xe hơi
Hóng các cụ. Vodka cho các cụ

codate

Xe tăng
vậy cụ ktra lại USB của cụ xem như nào? e đã ngồi trên rất nhiều xe I10 này rồi, e vẫn sạc đc ạ.
Em lấy lô đầu tiên về Việt Nam thì phải, chả thấy lỗi lầm j. Có mỗi cái nút parking assistant ấn chả thấy hiện tượng và tác dụng gì :D

Huytha

Xe máy
Vậy chắc em cũng phải thử, trước giờ cứ nghĩ chỉ để cắm nghe nhạc, vậy nó ra mấy volt các bác nhẩy