Hội Hyundai grand I10

toi_la_toi95

Xe tải
em đợ thôi bác à
vì h nếu có việc gì vân có xe ông anh chạy ạ
bác lấy rồi dùng thế nào chia sẻ em với
đổ đầy bình ngày nòa cũng chạy từ DUYÊN HÀ - ĐẠI KIM LÀM VIỆC,ngày 25km ,1 tuần hết đúng 1 vạch xăng,còn độ ồn thì cung ở mức trung bình,xăng tiết kiệm.mình đi MT thì số má đi trong phố đảo như xe đua.Nhưng cũng hay là đỡ ngúa chân tay,nhàn quá để cho máy em phụ nữ thì hay hơn.vì 1.0 số AT cũng yếu và đi tốn xăng hơn,vượt xe tải thì MT ngon hơn ,nói chung giá tiền phù hợp với thu nhập và opption rất cơ bản là SẤY GƯƠNG CHIẾU HẬU.cái này rất quan trọng khi trời mua.KỂ CẢ I20 CŨNG KO CÓ CÁI NÀY NHÉ,ATIS CŨNG CHƯA CÓ SAO ĐÓ.ĐỜI MỚI THÌ MÌNH KO RÕ LÁM.Mình đi mưa gương ko lóa .Bỏ ra gần tỷ mà đi mưa bỏ kính ra lau thì khốn nạn thật đáy.Đơn giản nhưng hữu ích

toi_la_toi95

Xe tải
bác cho hoi ban 1.0 At co cảm biến lùi không ạ
ban của bác có không?
1.0 AT VÀ MT GIỐNG NHAU HẾT CHỈ CÓ KHÁC LÀ SỐ TỰ ĐỌNG VÀ SỐ SÀN có cảm biến lùi,sáy gương,điều khiển vô lăng,đề nút bấm,sáy kính,điều hòa cơ,vô lăng gật gù,abs,phanh đĩa trc,tang trống sau,vành đúc 14 ich,hộp để đồ có điện sáng,hộp để đồ dưới ghế phụ,1 túi khí vô lăng,cụp gương tự động,chìa khóa thông minh,vô lăng bọc da,04 LOA nghe tạm ổn .KHÔNG CÓ : GHẾ DA, KẾT NỐI ĐIỆN THOẠI BLUTUT,Ổ CD ( CHỈ CÓ USB).MUA XE KO DC KHUYẾN MẠI GÌ : PHẢI LÀM THÊM GHẾ DA ,TRẢI SÀN ,GIÁN KÍNH = 6-7tr mức trung bình cho 3 thứ đó

camvolang

Xe buýt
cám ơn các bác nhiều,em mua AT cho ba xa đi lại gần mưa gió đưa bé đi học đỡ vất vả
như mấy hôm vừa rồi lạnh quá mà em đưa thi muộn quá

camvolang

Xe buýt
có gì các bác chia se cho em nhé
lần đầu mà bao h cũng to mò và sợ

Head_lamp

Xe tải
cám ơn các bác nhiều,em mua AT cho ba xa đi lại gần mưa gió đưa bé đi học đỡ vất vả
như mấy hôm vừa rồi lạnh quá mà em đưa thi muộn quá
Phải vào những ngày mưa & rét như đợt rồi mới thấm thía giá trị cái xe cụ nhỉ!? :D

manh2810

Xe tăng
xin hỏi sấy gương nằm chỗ nào vậy các bác?còn hộc mát của mình mở ra k thấy đèn sáng,có phải chuyển nút đèn trên đầu sang "door" thì mở hộc này mới sáng k?Còn cái máng chỗ ghế phụ kéo dc ra k biết để làm gì nhỉ?Mình mua về mà dạo này bận công tác quá chưa nghiên cứu gì cả mong các bác chỉ giáo!Và nếu ai có dc phần hướng dẫn sử dụng bằng file tiếng việt cho mình xin với.Thanks các bác

camvolang

Xe buýt
cái sấy kính này nhiều người không biết lắm
nếu bác chia sẻ thì pó anh cho anh em biết nhe

tvcuongbg

Xe hơi
em đặt xe 20 ngày rồi giờ đang ngóng vợ về nhà mà lòng sốt ruột quá các bác,em láy số sàn 1 chấm
Cụ đặt xe loại nào ạ, 1.0 hay 1.25 ợ, hôm nay em cũng lang thang đi ra các showroom của huyndai để nghĩa mấy em, ngày trước em có ác cảm với em i10, nhưng hôm nay em đã bị em i10 này làm cho thay đổi suy nghĩ ợ, quả thực là huyndai đã làm thay đổi bộ mặt của em i10, em cũng đang định chuyển sang em i10 đây, nếu cụ nào mà mua rồi, có gì thông tin để ae còn biết nhé.

toi_la_toi95

Xe tải
xin hỏi sấy gương nằm chỗ nào vậy các bác?còn hộc mát của mình mở ra k thấy đèn sáng,có phải chuyển nút đèn trên đầu sang "door" thì mở hộc này mới sáng k?Còn cái máng chỗ ghế phụ kéo dc ra k biết để làm gì nhỉ?Mình mua về mà dạo này bận công tác quá chưa nghiên cứu gì cả mong các bác chỉ giáo!Và nếu ai có dc phần hướng dẫn sử dụng bằng file tiếng việt cho mình xin với.Thanks các bác
sấy gương nó có hơi nóng phi ra xung quanh gương khi mình bật sấy ở phía dưới nút AC điều hòa,sờ tay mùa lạnh thấy ấm ngay ợ.EM NGHĨ GIỐNG HƠI GIÓ CỦA ĐIỀU HÒA NHƯNG DẠNG 2 CHIỀU.bản 1.0 MT HAY AT học để đò chỉ có ánh sáng,bản 1.25 hộc để đồ có thêm chúc năng làm mát giống tủ lạnh.chỗ đó để giáy tờ hoạc cái gì kín kín thì cho vào,em để giáy tờ và kẹo trong đó ,thêm cả gói khăn ướt nữa.nói chung là mình đẻ gì tiện thì đẻ.bác hỏi để gì thì (nếu vợ ko biết thì để ít BCS trong đó cũng dc ;))

camvolang

Xe buýt
cám ơn bác nhiều nhiều
hy vọng bac hay lên OF em hỏi ạ

toi_la_toi95

Xe tải
cám ơn bác nhiều nhiều
hy vọng bac hay lên OF em hỏi ạ
thì biết tí gì thì nói cho anh em chưa biết,nói chung là ko có rì cả.đôi khi mình còn chưa biết rì nhiều thông tin nữa ấy chứ.mình trc định mua xe cũ,nhưng càng tìm càng hiểu 1 điều rằng : XE 2009-2010 BÁN GIÁ CŨNG CHỈ BỚT DC PHẦN ĐĂNG KÝ + 4-5 NĂM ĐÃ SỬ DỤNG,CÒN XE 6-7 TUỔI THÌ CHẢ BÍT NTN.MÀ 6-7TUOI ĐÔI KHI BÁN LỖ CÓ MÁY CHỤC TRIỆU- MÌNH KO THỂ HIỂU NỔI.nên quyét định vay mượn làm em này mới 2014 đi phá trinh cho nó sướng ,huy vọng 6-7 năm nữa bán ko lỗ nhiều kakakaka

manh2810

Xe tăng
Các sales hoặc các cụ nào biết cho mình hỏi:mình bị vỡ miếng nhựa đèn xi nhan trên gương(miếng màu trắng);k biết cái này giá khoảng bao nhiêu?bên ngoài có bán k hay phải vào hãng

manh2810

Xe tăng
sấy gương nó có hơi nóng phi ra xung quanh gương khi mình bật sấy ở phía dưới nút AC điều hòa,sờ tay mùa lạnh thấy ấm ngay ợ.EM NGHĨ GIỐNG HƠI GIÓ CỦA ĐIỀU HÒA NHƯNG DẠNG 2 CHIỀU.bản 1.0 MT HAY AT học để đò chỉ có ánh sáng,bản 1.25 hộc để đồ có thêm chúc năng làm mát giống tủ lạnh.chỗ đó để giáy tờ hoạc cái gì kín kín thì cho vào,em để giáy tờ và kẹo trong đó ,thêm cả gói khăn ướt nữa.nói chung là mình đẻ gì tiện thì đẻ.bác hỏi để gì thì (nếu vợ ko biết thì để ít BCS trong đó cũng dc ;))
Thế hộc của bác đèn có tu sáng k hay phải bật chỗ nào

civic amato

Xe tải
Các cụ cho iem hỏi ĐĂNG KÝ TÊN CÔNG TY ( Ở HÀ NỘI ) TIỀN BIỂN CÓ ĐC GIẢM KHÔNG Ạ? NGHE GIANG HỒ ĐỒN LÀ CÔNG TY CÓ ĐĂNG KÝ NGÀNH NGHỀ KINH DOANH VẬN TẢI THÌ TIỀN BIỂN LÀ 2 CỦ CHỨ K FAI LÀ 20 CỦ.

toi_la_toi95

Xe tải
Các sales hoặc các cụ nào biết cho mình hỏi:mình bị vỡ miếng nhựa đèn xi nhan trên gương(miếng màu trắng);k biết cái này giá khoảng bao nhiêu?bên ngoài có bán k hay phải vào hãng
cái đó vào hãng hỏi hoạc đt trước,lùi cọ vào tường là hay bị xước,mà bac đi kiểu gỉ mà chỉ vỡ cái đó cũng tài ấy nhỉ.Xe mới nên mình nghĩ cũng chưa có đồ đâu.VÈ MƯA VÀ ĐẦU DVD cũng phải hơn 1 tháng nữa hàng mới về nên bác đừng vội nhé.

toi_la_toi95

Xe tải
Các cụ cho iem hỏi ĐĂNG KÝ TÊN CÔNG TY ( Ở HÀ NỘI ) TIỀN BIỂN CÓ ĐC GIẢM KHÔNG Ạ? NGHE GIANG HỒ ĐỒN LÀ CÔNG TY CÓ ĐĂNG KÝ NGÀNH NGHỀ KINH DOANH VẬN TẢI THÌ TIỀN BIỂN LÀ 2 CỦ CHỨ K FAI LÀ 20 CỦ.
đăng ký tên cty thì chỉ hoàn tiền thuế về sau này thôi chứ biển chả liên quan gì cả.vãn 20 củ chứ.

hyundaiviettri

Xe hơi
Cụ vào hãng thay ạ. Xe này mới ngoài chưa có phụ tùng cụ nhé