Hội Hyundai grand I10

majhoajanh

Xe đạp
Thủ tục khi nhận xe

Sau khi bạn chuyển tiền để lấy xe, bạn tới đại lý nhận xe, nhớ kiểm tra trang bị theo xe nếu đc khuyến mại, sau đó ký vào biên bản bàn giao. Giấy tờ thì có Giấy chứng nhận chất lượng BVMT đối với xe nhập khẩu, tờ khai nguồn gốc xe nhập khẩu, hóa đơn GTGT, nhớ bảo bọn đại lý làm luôn hộ tờ khai nộp thuế trước bạ và tờ khai đăng ký. Xong xuôi về chi cục thuế huyện nộp trước bạ, sau đó đi đăng ký, đăng kiểm

hyundai_TC

Xe điện
cho mình hỏi cái lọc nhớt giá bao nhiêu?có dùng chung với bọn kiểu như morning dc k?vỏ của loại xe này giá bao nhiêu 1 cái và nên thay vỏ của hãng nào?
bố cháu hỏi vỏ xe là vỏ gì thế ạ?
lọc nhớt của xe grand I10 là 120k bố cháu nhé.

Chỉnh sửa cuối:

majhoajanh

Xe đạp
Hỏi thêm về vụ dán phim cách nhiệt

Em đã được HD thái nguyên khuyến mại dán kính hãng 3M theo xe nhưng em lăn tăn không biết có lên dán không bởi vì 3M không có nhiều thông tin về sản phẩm, nhiều hàng nhái kém chất lượng quá. Sợ dán vào không đám bảo chât lượng lại phải bóc ra dán lại. Ai chia sẻ cho minh kinh nghiệm phân biệt 3M thật giả với

davisy

Xe tải
Lumar tốt hơn không bác?
Em đã được HD thái nguyên khuyến mại dán kính hãng 3M theo xe nhưng em lăn tăn không biết có lên dán không bởi vì 3M không có nhiều thông tin về sản phẩm, nhiều hàng nhái kém chất lượng quá. Sợ dán vào không đám bảo chât lượng lại phải bóc ra dán lại. Ai chia sẻ cho minh kinh nghiệm phân biệt 3M thật giả với

Lucas_halong

Xe buýt
các sow có quy trình lv khác nhau cụ ạ, riêng bên e thì khi cụ thanh toán đủ 70% hoặc 100% thì cụ nhận xe về bao gồm( biên bản bào giao xe, phiếu xuất kho, phiếu thu tiền) và sau 2 hoặc 3 ngày thì có giấy tờ gốc của xe( áp dụng cho xe đã về đến sow từ 5 ngày trở lên còn xe mới về thì khoảng 7 ngày là có gto gốc). với trương hợp thanh toán 70% trc để nhận xe thì còn 30% còn lại sẽ thanh toán khi có gto xe, bên e sẽ thông báo cho khách đến nộp nốt tiền và nhận giấy tờ.

khi nhận xe thì có các phụ kiện theo xe đi kèm: kích, lốp dự phòng, tay quay, cale, tô vit, móc cứu hộ, sách hương dẫn sd, châm thuốc lá, ang ten)
Thanks cụ nhiều.

Lucas_halong

Xe buýt
Sau khi bạn chuyển tiền để lấy xe, bạn tới đại lý nhận xe, nhớ kiểm tra trang bị theo xe nếu đc khuyến mại, sau đó ký vào biên bản bàn giao. Giấy tờ thì có Giấy chứng nhận chất lượng BVMT đối với xe nhập khẩu, tờ khai nguồn gốc xe nhập khẩu, hóa đơn GTGT, nhớ bảo bọn đại lý làm luôn hộ tờ khai nộp thuế trước bạ và tờ khai đăng ký. Xong xuôi về chi cục thuế huyện nộp trước bạ, sau đó đi đăng ký, đăng kiểm
Cám ơn cụ!

trungtngt

Xe buýt
Lumar tốt hơn không bác?
lumar thì quá tốt rồi,bạn em mua morning a Hải KM dán kính lumar đi ok lắm,bạn khác của em mua spark chervrolet hoàng tường tn KM dán kính 3M đen ngòm đi mất an toàn,3M đểu e khuyên cụ ko nhận KM,nếu nhận thì đừng dán kính lái và 2 bên cửa trước về dán vkool hoặc Lumar thôi

Hagemi

Xe hơi
Có bác nào ở HN có Grand i10 AT mà chán rồi muốn bán thì pm cho e cái ạ :D

Chỉnh sửa cuối:

hyundai_TC

Xe điện

Hagemi

Xe hơi
giờ chắc chưa cụ nào chán đâu, cụ cưới e mới toanh đê
Vậy em phải gom thêm thóc đã cụ ạ. Cụ cho em hỏi là 1.0 MT và 1.0 AT bây giờ giá ra biển luôn là bao nhiêu hả cụ? Bên cụ có sẵn hàng luôn không hay là phải đợi mới có?

Fan gentra

Xe điện
mợ này hôm trước em có hỏi mợ về cái món trả góp ko thấy mợ ý kiến gì nhỉ hay tại i10 hot quá kiêu chăng ???
giờ chắc chưa cụ nào chán đâu, cụ cưới e mới toanh đê

Lucas_halong

Xe buýt
Xe đẹp, nhưng sợ rằng nhập từ Ấn Độ liệu sau này phụ tùng thay thế giá cao lắm, giống xe I20, em thì đang rất kết em Ford Fiesta 1.0L Ecoboost nhưng đang thiếu chút thóc các cụ ạ, hôm trước vào www.fordthanglong.org đọc thông tin thấy hay quá.nhờ các cụ tư vấn giúp. thanksssssss..........
Cụ nghĩ e ford thay đồ chắc rẻ và dễ hơn xe nhập Ấn ạ? Hehe

Bịa chuyện

Xe máy
At thì có sẵn MT thì đang tạm hết hàng cụ ạ
Vậy em phải gom thêm thóc đã cụ ạ. Cụ cho em hỏi là 1.0 MT và 1.0 AT bây giờ giá ra biển luôn là bao nhiêu hả cụ? Bên cụ có sẵn hàng luôn không hay là phải đợi mới có?

sontung

Xe tăng
Xe đẹp, nhưng sợ rằng nhập từ Ấn Độ liệu sau này phụ tùng thay thế giá cao lắm, giống xe I20, em thì đang rất kết em Ford Fiesta 1.0L Ecoboost nhưng đang thiếu chút thóc các cụ ạ, hôm trước vào www.fordthanglong.org đọc thông tin thấy hay quá.nhờ các cụ tư vấn giúp. thanksssssss..........
Nếu tính phụ tùng chính hãng thì Hyundai là rẻ nhất mà doanh số Grand I10 gấp vài chục lần Fiesta Ecoboost thì cụ nghĩ phụ tùng thằng nào sẽ sẵn hơn.

sontung

Xe tăng
mợ này hôm trước em có hỏi mợ về cái món trả góp ko thấy mợ ý kiến gì nhỉ hay tại i10 hot quá kiêu chăng ???
Sales nào mà chẳng muốn bán hàng, chắc cụ Hyundai_TC bận quá nên quên đấy thôi

Huytha

Xe máy
Fiesta thì đẳng cấp cao hơn mà bác, ghế lái ngồi vào cứ như đang trong xe thể thao, máy thì 1.0 nhưng công suất gấp đôi 1.0 của Hyundai nhờ công nghệ EcoBoost, giá cao nhưng động cơ hiện giờ đang là đỉnh. Đăng ký lái thử đi bác, có khả năng thì mua EcoBoost, ít tiền như em mới phải chọn Hyundai