Hội Hyundai grand I10

hunglqict

Xe hơi
TIN NÓNG
Em mới nhận được xong, mừng và vui quá nên thông báo cho anh em luôn ạ
Sau 1 thời gian làm việc cùng HTC (5 ngày), phía HTC sang tuần sẽ có công văn gửi tất cả các đại lý ủy nhiệm trên toàn quốc thông báo TẤT CẢ CÁC XE Gi10 ĐANG NẰM TRONG THỜI GIAN BẢO HÀNH NẾU BỊ SUN CHÓA, CO CHÓA... SẼ ĐƯỢC THAY THẾ MỚI HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ
Cứ mang xe tới là thay luôn các bác nhé, không cần phải chụp ảnh gửi tới gửi lui nữa đâu. Các bác kiểm tra lại kỹ xe, nếu xe mình bị trường hợp như trên thì mang xe đến các đại lý ủy nhiệm để được thay thế nhé
p/s: do lượng hàng tồn kho ở các đại lý đang còn ít, nên các bác đừng chen lấn xô đẩy nhé, HTC đã làm đơn nhập hàng khẩn cấp từ India
Em cảm thấy sung sướng vô cùng. Đây là thành quả của cả 1 tập thể anh em trong Hội
HOAN HÔ GRC - HOAN HÔ HTC ^^

Andy6869

Xe đạp
TIN NÓNG
Em mới nhận được xong, mừng và vui quá nên thông báo cho anh em luôn ạ
Sau 1 thời gian làm việc cùng HTC (5 ngày), phía HTC sang tuần sẽ có công văn gửi tất cả các đại lý ủy nhiệm trên toàn quốc thông báo TẤT CẢ CÁC XE Gi10 ĐANG NẰM TRONG THỜI GIAN BẢO HÀNH NẾU BỊ SUN CHÓA, CO CHÓA... SẼ ĐƯỢC THAY THẾ MỚI HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ
Cứ mang xe tới là thay luôn các bác nhé, không cần phải chụp ảnh gửi tới gửi lui nữa đâu. Các bác kiểm tra lại kỹ xe, nếu xe mình bị trường hợp như trên thì mang xe đến các đại lý ủy nhiệm để được thay thế nhé
p/s: do lượng hàng tồn kho ở các đại lý đang còn ít, nên các bác đừng chen lấn xô đẩy nhé, HTC đã làm đơn nhập hàng khẩn cấp từ India
Em cảm thấy sung sướng vô cùng. Đây là thành quả của cả 1 tập thể anh em trong Hội
HOAN HÔ GRC - HOAN HÔ HTC ^^
Bác cho em hỏi chút bị SUN chóa, CO chóa là gì thê...?

nguyenthienvbsp

Xe tải
Có cụ nào nhà mình đã lắp hộp tỳ tay cho Huyndai i10 thì bảo e chỗ mua và giá luôn, e muốn lắp 1 cái để đi cho đỡ mỏi, hoặc cụ nào có bán thì ới e với ah.

Porsche_CD5

Xe điện
thì cụ chọn lấy gió trong đi ko sao cả, số 4 trên đồng hồ là khi cụ vào số nào nó báo số đấy, cụ chụp ảnh cái mũi tên nhấp nháy lên cho cả nhà xem mới phán đc ạ
Trước khi tắt máy cụ để bật ac và chọn chế độ lấy gió ngoài thì khi nổ máy lần sau xe vẫn nhớ các thiết lập đó là bình thường.
Mũi tên chỉ xuống (hoặc lên) số nào nghĩa là khuyến cáo nên đi số đấy. Trường hợp của cụ đang đi số 5 nhưng chưa hết tốc độ của số 4 nên nó báo cụ nên về số 4
Cám ơn các Bác em đã hiểu ạ. Em chưa kịp đọc hết 350 trang này mà xe đến 1000km đầu tiên rồi, mong các Bác chỉ giáo giúp lịch xích bảo dưỡng xe hoặc nó nằm khoảng trang nào để em đọc ạ. TKS các Bác

Porsche_CD5

Xe điện
Các bác cho em hỏi thêm:
Em mua xe hồi đầu tháng mà hãng đưa em xe xuất xưởng năm 2014 chứ không phải 2015 thì có chính đáng không?
Ban đầu em cũng không chú ý vụ này, giờ nghĩ lại thấy buồn quá.
Không biết đời 2014 với cả 2015 có gì khác nhau các bác nhỉ?
Không biết do em cả nghĩ, hay do hãng...cố chơi ( lừa ) em?
Em lấy MT 2015 chỉ khác mỗi có thêm CD và Bluetooth thôi Bác ạ. Bác đề nghị TC nâng cấp cho cái HU đấy xem sao

Porsche_CD5

Xe điện
Các bác cho em hỏi là gà ri của em bản mt 1.0 2015, thì có đèn trên quả đấm cần số không ạ.

Neowind

Xe máy
em định tham khảo để sắm vợ 2 cho vợ cả hành hạ ;) cụ nào ở gần gần vodka em mới
em ở thanh xuân ạ

maung

Xe hơi
em cũng thích i10 , mới thì không đủ xèng cũ tìm hoài không thấy .sao dòng xe này ít bản lướt quá các cụ nhỉ ?

timtoi

Xe tăng
Xin phép các cụ trong hội i10 cho em hỏi một vấn đề với ạ. Chả là em cũng đang tìm hiểu để cuới một em 4b. Trong tầm tiền của em thì i 10 là ứng cử viên nặng kí. Em cũng lân la đọc chỗ này chỗ kia thấy nhiều người khen em này lắm. Hôm nọ em đưa f1 qua nhi lúc về có đi một anh taxi abc i 10, thì nghe anh ấy than phiền xe bị chảy dầu máy, đội xe của công ty anh ấy cứ 10 em thì 9 em dính chưởng. Anh ấy tức vì bảo xe mới đi gần năm mà dính lỗi nặng, như nc ngoài thì hãng phải thu hồi, còn ở vn thì hãng chỉ đồng ý cho xe đi bảo dưỡng thôi. Mà bảo dưỡng xong thì nhiều xe vẫn bị lại nên mới tức vì mang tiếng xe bóc tem mà lại dính lỗi này. Các cụ các mợ cho hỏi chuyện này có đúng kh ạ

Porsche_CD5

Xe điện
Xin phép các cụ trong hội i10 cho em hỏi một vấn đề với ạ. Chả là em cũng đang tìm hiểu để cuới một em 4b. Trong tầm tiền của em thì i 10 là ứng cử viên nặng kí. Em cũng lân la đọc chỗ này chỗ kia thấy nhiều người khen em này lắm. Hôm nọ em đưa f1 qua nhi lúc về có đi một anh taxi abc i 10, thì nghe anh ấy than phiền xe bị chảy dầu máy, đội xe của công ty anh ấy cứ 10 em thì 9 em dính chưởng. Anh ấy tức vì bảo xe mới đi gần năm mà dính lỗi nặng, như nc ngoài thì hãng phải thu hồi, còn ở vn thì hãng chỉ đồng ý cho xe đi bảo dưỡng thôi. Mà bảo dưỡng xong thì nhiều xe vẫn bị lại nên mới tức vì mang tiếng xe bóc tem mà lại dính lỗi này. Các cụ các mợ cho hỏi chuyện này có đúng kh a
Taxi thì nói làm j bác có phải xe nhà họ đâu mà họ giữ, kể cả của họ thì em cũng sợ mấy bác ấy phá xe, một em vios ngon như thế vào tay các anh ấy cũng chỉ được 3 năm :P

toi_la_toi95

Xe tải
Xe này 3 máy ,thường máy anh taxi giã cả ngày cả đêm ko chịu dc ,xe đi gd thì ko thấy chảy dầu