Thảo luận Hội Honda Accord & Legend OF - Cùng chia sẻ kinh nghiệm và kiến thức!

ngduyhai

Xe hơi
các cụ nhà mình đi đâu cho nhà cháu bám càng với nhà chau cũng đi acc đây: Nick :ngduyhai
Xe:accord 2009
Biển:29A 62562
Màu:đen
Địa chỉ:bạch mai
Đt:01234888585....
Các cụ cho hỏi lịch sinh hoat của hội mình ntn ....và có lịch off cố định ko để e đến giao lưu và trao đổi 1 số kinh niệm ợ...em mới vào lên ko biết mong các cụ chỉ giáo dùm

Contractors

Xe tải
Website
www.sanvinyl.com
các cụ nhà mình đi đâu cho nhà cháu bám càng với nhà chau cũng đi acc đây: Nick :ngduyhai
Xe:accord 2009
Biển:29A 62562
Màu:đen
Địa chỉ:bạch mai
Đt:01234888585....
Các cụ cho hỏi lịch sinh hoat của hội mình ntn ....và có lịch off cố định ko để e đến giao lưu và trao đổi 1 số kinh niệm ợ...em mới vào lên ko biết mong các cụ chỉ giáo dùm
Eo căm cụ

Anh em nhà CỌT nhất trí ngay, để lần tới cụ nhé..khu vực này sau này sẽ là xin thành sân nhà CỌT và LEGEND các cụ tha hồ mà lượn hay tổ lái

manlonely

Xe tải
Eo căm cụ

Anh em nhà CỌT nhất trí ngay, để lần tới cụ nhé..khu vực này sau này sẽ là xin thành sân nhà CỌT và LEGEND các cụ tha hồ mà lượn hay tổ lái
Cụ Con ko "rì viu" vụ spa xe nhỉ ? sáng mai e cho đi nằm ổ đấy, ko biết thế nào ????

Kem2010

Xe tăng
cái này thì hội biết mợ ơi, hen rồi ko đến lần sau phạt nặng
Sorry cụ rất nhiều, mà khổ cái là giáp tết công việc của e càng bận, cũng chính vì thế e phải tranh thủ kiếm xèng để còn lên đời cọt theo các cụ chứ ko e cứ bám càng thế này ngượng chết.

Contractors

Xe tải
Website
www.sanvinyl.com
Đề nghị các cụ các mợ nhà CỌT dậy tập thể dục sớm còn phục vụ mấy ngày giáp tết nhé!

Nhà cháu luyện cơ mồm dèo để đòi xiền và luyện công để ko thu được nợ còn chạy cho nhanh

Một...hai ...ba...bốn.....

Contractors

Xe tải
Website
www.sanvinyl.com
Sorry cụ rất nhiều, mà khổ cái là giáp tết công việc của e càng bận, cũng chính vì thế e phải tranh thủ kiếm xèng để còn lên đời cọt theo các cụ chứ ko e cứ bám càng thế này ngượng chết.
Mà chỗ mợ bán cái gì thế? Hôm trước bia thấy cụ Man và Cụ Việt bảo mợ bán Mũ bảo hiểm xịn ở Xã đàn mới...nếu đúng cho nhà cháu mua 2 cái loại chống gạch và đá cụ nhé, có cả kính che mặt thì tốt ợ

Cụ Báo giá Inbox cho nhà cháu để mua cho 2 VC môi người 1 chiếc diện tết và cũng đề nghị tương trợ lẫn nhau thì anh em nhà CỌT cũng qua mợ mua Mũ bảo hiểm chống gạch đội khi đi xe CỌT cũng an toàn đới. :))

Kem2010

Xe tăng
Mà chỗ mợ bán cái gì thế? Hôm trước bia thấy cụ Man và Cụ Việt bảo mợ bán Mũ bảo hiểm xịn ở Xã đàn mới...nếu đúng cho nhà cháu mua 2 cái loại chống gạch và đá cụ nhé, có cả kính che mặt thì tốt ợ

Cụ Báo giá Inbox cho nhà cháu để mua cho 2 VC môi người 1 chiếc diện tết và cũng đề nghị tương trợ lẫn nhau thì anh em nhà CỌT cũng qua mợ mua Mũ bảo hiểm chống gạch đội khi đi xe CỌT cũng an toàn đới. :))
nhà e bán tranh thêu chữ thập cụ ơi. Ngoài ra có những việc sau này sẽ có lúc e nhờ đến cụ, lúc đó cụ sẽ biết e làm gì là chính ạ...

rgvmen

Xe container
Ôi, Xót quá :D
Chuồng gà nhà em k cần spa, sao gặp đc các cụ bi chừ :D

manlonely

Xe tải
E mới cho vợ 2 đi spa cho Long Thịnh, cả dọn nôi thất, đánh bóng vỏ bằng Sonax giá 3.2 củ. Được khuyến mại rửa máy. Chất lượng thấy cũng được. Có điều lấy xe mơi biết máy chưa rửa. Đồng chí Hùng có Xl và bảo ngày mai a đến e rửa cho vì lúc đấy trời tối quá. Giờ xe e như xe mới.

Contractors

Xe tải
Website
www.sanvinyl.com
E mới cho vợ 2 đi spa cho Long Thịnh, cả dọn nôi thất, đánh bóng vỏ bằng Sonax giá 3.2 củ. Được khuyến mại rửa máy. Chất lượng thấy cũng được. Có điều lấy xe mơi biết máy chưa rửa. Đồng chí Hùng có Xl và bảo ngày mai a đến e rửa cho vì lúc đấy trời tối quá. Giờ xe e như xe mới.
Đẹp như xuất xưởng chưa Tr ơi?

manlonely

Xe tải
Các cụ ơi sang tuần đại hội đi. Tết đến nơi rồi

hondalegend

Xe hơi
Bẩm các cụ hôm qua nhà cháu cho em huyền thoại uống thuốc thông rửa họng(cổ hút)hôm nay nhích cái đã thấy tăm tư rồi sợ quá,dưng mà ướng thậy các cụ ợ.Không biết QV đã thay được má phanh chưa nhỉ,dưng mà nghe cái giá mồ hôi anh chảy ròng to như hột ngô.

Contractors

Xe tải
Website
www.sanvinyl.com
Bẩm các cụ hôm qua nhà cháu cho em huyền thoại uống thuốc thông rửa họng(cổ hút)hôm nay nhích cái đã thấy tăm tư rồi sợ quá,dưng mà ướng thậy các cụ ợ.Không biết QV đã thay được má phanh chưa nhỉ,dưng mà nghe cái giá mồ hôi anh chảy ròng to như hột ngô.
Nếu hút vậy thì em nó giống cụ rồi đó! Uống kinh

QV thay má phanh dư nào mà khiếp vậy cụ?

Quay cuồng tết nhất hãi quá, :((

hondalegend

Xe hơi
Nếu hút vậy thì em nó giống cụ rồi đó! Uống kinh

QV thay má phanh dư nào mà khiếp vậy cụ?

Quay cuồng tết nhất hãi quá, :((
Bẩm cụ trưa qua QV đánh dây thép cho em nhờ hỏi hộ giá bộ má phanh vì QV đang đi thăm mấy mợ sư tử Hà Đông lại bị hỏng phanh ở trong chuồng sư tử.Em liền đánh dây thép hỏi bác văn tân thì nếu thay cả 4 bộ má phanh hết hơn 10củ.Cụ bẩu thế có vã mồ hôi hột không.