[Funland] Hơi hơi tế nhị, "thằng nhỏ" của em có vấn đề.

Goal

Xe tăng
Với những triệu chứng như mô tả thì có thể nghĩ đến nhiễm lậu hoặc Chlamydia. Bởi hầu như chỉ nhứ̃ng bệnh lý này mới gây hội chứng tiết dịch niệu đạo.

Tuy cụ chủ đã đi khám, XN ở bệnh viện, kết quả đều âm tính nhưng triệu chứng lâm sàng vẫn còn (đ.ái buốt, tiết dịch miệng sáo...). Vì thế, cụ nên đi kiểm tra thêm lần nữa ở trung tâm khác (viện da liễu Hà Nội-phố Nguyễn Khuyến, Viện Da liễu Quốc gia- phố Phương Mai...).

Nếu vẫn được kết quả âm tính mà cụ vẫn chưa yên tâm thì nên đi gặp BS tâm lý :D

Chào cụ, chúc cụ khỏe và luôn lạc quan yêu đời!

Nem Zin

Xe hơi
Website
kanaflooring.com
Sao cụ chủ thớt để dây dưa lâu dài thế nhỉ? Ra ngay viện đi, nếu ngại chạy ra PK Tâm Anh ở 32 Lý Nam Đế. Hoặc khoa Nam học BV Việt Đức. Cái này cg xem lại bản thân hoặc Gấu của cụ nữa

iwate

Xe buýt
Fun tý thôi các cụ ạ. Đây là bài thuốc lợi tiểu ích dương nhưng nếu dùng liều không hợp lý thì dễ bị suy thận đấy ạ. Tốt nhất là hãy giữ khí tồn thần, nếu chẳng may mà bị vấn đề về sức khỏe thì phải đi khám thầy thuốc và dùng phải có liều lượng hẳn hoi may ra thì mới khỏe được. Đến đây em xin phép được dừng thớt này. Kính chúc các cụ khỏe trẻ, hạnh phúc và luôn vui vẻ!

uống thuốc hay tập tạ hả cụ? :-@

ducmung

Xe tải
Website
www.facebook.com
Ngoài lê văn luyện cụ có điều kiện thì dùng thêm thuốc bổ thận nữa nhé

quyền đặng

Đi bộ
E 32 tuổi . gần đây tự nhiên ko xuất quân được.E phải làm sao hả các cụ ?

Em chào các cụ ofer trên này . Tình hình là dư này ạ .
Chả là e năm nay 32 tuổi . Gần đây . ( khoảng 1 tháng trở lại ) tự nhiên e thấy khoản ý của em giảm sút hơn so với bt .Lo lắng nên e bắt đầu tập thể dục trở lại sau 3 năm lấy vợ ., rồi cắt thuốc bắc uống . thuốc bắc của 1 ng quen nên cũng yên tâm lắm .
Cũng do có dự định sinh babay nên e đi làm TDĐ . Thú thực từ trẻ trâu đến h chưa bjo e " tự sướng " cả .mà đi làm TDĐ là fai tự sướng các cụ ợ . Không biết có fai do hôm ý e làm k đúng cách ko mà tự nhiên sau hôm đó về e mất hẳn cảm giác . XXX mà k thể xuất quân đc :(( . đến h khoảng nửa tháng e trg tình trạng này , rất ham muốn mà e cũng chịu , ko " bảo " đc nó :(

Xin hỏi các cụ lão làng và các cụ bác sỹ trên này là e nên làm j bây giờ để cải thiện tình trạng này ạ . Chứ tiếp tục thế này chắc gấu nhà e cười thối mũi ạ .

Mong đc các cụ giúp đỡ

donfx

Xe buýt
Cháu tưởng khi làm TDĐ được mang vợ cả đi để hỗ trợ chứ nhể? Cụ cháu đam mê vô độ nên mới bị chứ giề.... Cụ nhịn hẳn 1/2 đến 1 tháng xem có cải thiện lên không....

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Cháu tưởng khi làm TDĐ được mang vợ cả đi để hỗ trợ chứ nhể? Cụ cháu đam mê vô độ nên mới bị chứ giề.... Cụ nhịn hẳn 1/2 đến 1 tháng xem có cải thiện lên không....
nhịn nửa tháng thì nó phải đến nửa lít à? ;))

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Vụ nầy kụ Sâu làm giúp kụ chủ cái nhể.heeeeeeeeeee

hê hê... kụ có quen kụ saurom không? kụ ấy có bài thuốc "bắn thạch sùng" hay ra phết :))
@ kụ chủ thớt: việc xảy ra như kụ là quá bình thường, nhưng kụ là người hơi thiếu tự tin nên tình trạng kéo dài.
ngoài ra k loại trừ khả năng sau khi tự xử kụ thấy nó hay hơn là bị xử nên thành ra như thế.

BMW_6688

Xe container

hê hê... kụ có quen kụ saurom không? kụ ấy có bài thuốc "bắn thạch sùng" hay ra phết :))
@ kụ chủ thớt: việc xảy ra như kụ là quá bình thường, nhưng kụ là người hơi thiếu tự tin nên tình trạng kéo dài.
ngoài ra k loại trừ khả năng sau khi tự xử kụ thấy nó hay hơn là bị xử nên thành ra như thế.
Saurom iem hổng quen mờ chỉ wen lão Sâu kèn thoai...hĩ..hĩ...mai qia nhà lão làm mấy chén ngon ngon để vìa bắn cho ngon lành nào\:D/

*Bon Bon*

Xe tăng
Cái này dễ thôi mà. muốn lâu không khó. cách này cực hiệu quả mà chẳng tốn đồng xu nào cả.
cụ dán tờ báo đầu giường ấy. vừa ấy, vừa thi thoảng đọc 1 dòng. tin càng dật gân càng tốt, cụ thích bao lâu cũng được nhé.
chăm chỉ vài tuần, đảm bảo cụ làm chủ được, cả tiếng cũng được.
É é,em chưa hiểu,đang dập dà dập dình say sóng bủ mợ,cụ cố đọc chữ dễ lác nhãn pha đới nhá:D

Thê này thì Cụ còn than gì nữa khỏe quá còn gì nhưng vấn đề là 1 lần =??? bao lâu???
Mà kụ cưới lâu chưa sao mà tần suất có vẻ kinh vậy.Nếu đúng như Kụ nói vậy 1 tháng Cụ phải gần 20 phát / 1 năm khoảng 240 lần
Cái này em thấy Tây còn không bằng nổi rồi
Cụ này tính chi ly,kỹ thật:D
Em trệu!Đôi khi cái món nỳ phải theo tâm trạng,theo sức khỏe từng thời kỳ,đang ốm gấu cứ xoắn vào đòi chiến em e...chả có thuốc nào giúp đc:))

quyền đặng

Đi bộ

cụ sâu ơi , tềnh hềnh là nhà cháu hôm đó vào phòng BV cháu rất bứt rứt vì trc đó gấu bắt nhịn 5 hôm liền ạ . cơ mà tự xử cháu chưa bjo thích (bt kiểu j cũng fai có gấu mới xuất quân đc ) , thẳng nhỏ của cháu hơi nhạy cảm nên trc h cháu ko thích Gấu OR hay gì cả .
Nên hôm đó vào BV cháu đụng vào thằng nhỏ đến nỗi gần như k phải xuất quân mà nó bị rỉ TT ra ấy cụ ạ . TH của cháu có cách nào xử lý ko cụ nhỉ

cụ ơi , cháu thề tr đến giờ về khoản Sinh hoạt xxx cháu rất nà điều độ , chưa bjo có chuyện ham mê quá đà . ko gái gú , nhậu nhẹt gì ợ. thế mà lại dư này mới khộ

Chỉnh sửa cuối: