Hội GLK vào báo danh!

anchor

Xe hơi
Cụ vào đấy xe pháo thì mang vão hãng nhờ bác Vĩnh Nam hỗ trợ cho, về cơ bản thì mua bán xe cộ cũng không phức tạp và khó khăn như ngoài này. Mua xong rồi thì cụ y/c bên bán hỗ trợ rút hồ sơ gốc luôn trong ngày rồi gửi xe ra ngoài bắc theo đường bộ (chưa đến 10tr tính cả bảo hiểm) hoặc theo đường sắt. Sau đó cụ cầm hợp đồng mua bán với hồ sơ bay ra HN đợi tầm 2 ngày là nhận xe rồi mời em đi uống beer em tư vấn tiếp khoản đăng ký cho ạ :>
Nghe cụ nói có vẻ cũng ko phức tạp nhỉ? Cụ cũng từng mua xe từ SG mang ra ạ?

11rain

Xe đạp
Các bác off xong đội GLK mà thành lập đội bóng thì cho em tham gia với ! :D

vad_82

Xe hơi
EM tham gia với :
29A-05511
GLK 4matic 2010 trắng
số cầm chân : 0947758888

Nganha75

Xe buýt
Em Glk đỏ chói.
0915342281

BSK

Xe tăng
E hiện đang ở MA CAO sang tuần sau mới về. Các kụ off ẹp j công bố lịch dài dài ra để e tham gia với. Sau ngày công bố khoảng 15-30 ngày để mọi người chủ động thời gian. Thân !

QuangVD

Xe tăng
E hiện đang ở MA CAO sang tuần sau mới về. Các kụ off ẹp j công bố lịch dài dài ra để e tham gia với. Sau ngày công bố khoảng 15-30 ngày để mọi người chủ động thời gian. Thân !
Cụ sang đấy đánh bạc để đổi GL à cụ ơi ;))
Em fun tí \m/

QuangVD

Xe tăng
Nghe cụ nói có vẻ cũng ko phức tạp nhỉ? Cụ cũng từng mua xe từ SG mang ra ạ?
Em trước đây định tìm mua GLK trong SG để quất ra HN nhưng không có cơ hội cụ ạ. Em thấy con xe cụ định mua là chuẩn đấy. Giá trong OS cũng mềm hơn OF ngoài này cụ ạ. Thời điểm em tìm xe thì kể cả là 1 tỏi 2 con đấy thì em vẫn quất %-(

pham_tung86

Xe đạp
Em tham gia với ạ: GLK 300 2012 đỏ choét 29A-749.22
Sdt: 0919888863

pbtuan

Xe buýt
Bá cáo các cụ. Chiều qua em và cụ Quang chủ thớt đã có buổi Cofe nháp tại Nguyễn Thị Định/

Em xin có đôi lời như sau. Em cả cụ Quang đang muốn là sẽ có buổi Off GLK và hôm đầu tiên tổ chức cofe gặp mặt các cụ trước. Địa điểm có thể sẽ tham khảo các cụ. Yêu cầu chỗ nào rộng rãi, có thể để được xe. Ví dụ như cofe tại cung văn hóa Việt Xô (có thể hôm đó sẽ chụp 1 vài kiểu ảnh kỷ niệm buổi đầu gặp mặt- từ đó tạo tiền đề cho các buổi giao lưu về sau). Ngoài ra các cụ có địa điểm nào hay hơn cứ đưa ra nhé.

Theo ý kiến cá nhân em nhận thấy. Hiện tại trong SG bên OS họ cũng có hội GLK khá lớn mạnh (bao gồm nhiều thành viên ngoài Bắc - trong đó cũng có cả các cụ OF nhà mình). Thời gian gần đây HN ra đường em thấy GLK chạy khá nhiều rồi. Việc các cụ nhà mình đủ đông và thành lập được Club GLK HN theo em là rất thiết thực và ý nghĩa. Khi có hội thì em thấy có 1 số điểm thú vị sau:
- Có lý do để trốn gấu đi nhậu, cofe.... vv
- Các cụ trong hội có cơ hội giao lưu, tham khảo và chia sẻ kinh nghiệm, mẹo vặt cũng như cách xử lý 1 số lỗi phổ biến, thường gặp.
- Chia sẻ linh kiện thay thế hoặc đồ chơi. Cái cụ này thừa ra lại là cái cụ khác đang cần.
- Tạo nên tiếng nói chung khi có vấn đề liên quan với hãng Mec từ đó có thể nhận được 1 số ưu đãi nhất định từ hãng (giống như GLK SG do bác Vĩnh Nam đó, hội được 1 số ưu đãi từ hãng như bảo hành, bảo trì, bảo dưỡng. Lái thử xe hoặc các Show của hãng).

Trên đây là ý kiến cá nhân em. Hy vọng sớm được giao lưu với các cụ.

Speeder

Xe tăng
Em quanh đây thôi, cần gì bác alo cho em nhá!
Website
www.tbcnsv.com
Bá cáo các cụ. Chiều qua em và cụ Quang chủ thớt đã có buổi Cofe nháp tại Nguyễn Thị Định/

Em xin có đôi lời như sau. Em cả cụ Quang đang muốn là sẽ có buổi Off GLK và hôm đầu tiên tổ chức cofe gặp mặt các cụ trước. Địa điểm có thể sẽ tham khảo các cụ. Yêu cầu chỗ nào rộng rãi, có thể để được xe. Ví dụ như cofe tại cung văn hóa Việt Xô (có thể hôm đó sẽ chụp 1 vài kiểu ảnh kỷ niệm buổi đầu gặp mặt- từ đó tạo tiền đề cho các buổi giao lưu về sau). Ngoài ra các cụ có địa điểm nào hay hơn cứ đưa ra nhé.

Theo ý kiến cá nhân em nhận thấy. Hiện tại trong SG bên OS họ cũng có hội GLK khá lớn mạnh (bao gồm nhiều thành viên ngoài Bắc - trong đó cũng có cả các cụ OF nhà mình). Thời gian gần đây HN ra đường em thấy GLK chạy khá nhiều rồi. Việc các cụ nhà mình đủ đông và thành lập được Club GLK HN theo em là rất thiết thực và ý nghĩa. Khi có hội thì em thấy có 1 số điểm thú vị sau:
- Có lý do để trốn gấu đi nhậu, cofe.... vv
- Các cụ trong hội có cơ hội giao lưu, tham khảo và chia sẻ kinh nghiệm, mẹo vặt cũng như cách xử lý 1 số lỗi phổ biến, thường gặp.
- Chia sẻ linh kiện thay thế hoặc đồ chơi. Cái cụ này thừa ra lại là cái cụ khác đang cần.
- Tạo nên tiếng nói chung khi có vấn đề liên quan với hãng Mec từ đó có thể nhận được 1 số ưu đãi nhất định từ hãng (giống như GLK SG do bác Vĩnh Nam đó, hội được 1 số ưu đãi từ hãng như bảo hành, bảo trì, bảo dưỡng. Lái thử xe hoặc các Show của hãng).

Trên đây là ý kiến cá nhân em. Hy vọng sớm được giao lưu với các cụ.
Cái này phải túm được bác nào ở hãng nhiet tinh chút cơ!

me oto

Xe tăng
Hay hội GLK off ở FB cũng oke:))

mrchivas

Đi bộ
Cho em 1 slot nhe.... 29A- 266.22 (GLK )

Vĩnh Nam

Xe tải
Em thấy có Quang Điền ( S63 AMG ) ở An Du có thể hỗ trợ tốt cho các bác ở Hà Nội đấy.

oto11phamhung

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy có Quang Điền ( S63 AMG ) ở An Du có thể hỗ trợ tốt cho các bác ở Hà Nội đấy.
Cảm ơn anh
Thưa các bác Mr.Vĩnh Nam làm quá tốt tại SG,em thấy 1 tinh thần đoàn kết,gắn bó và vì quyền lợi của anh em trên diễn đàn
Chính vì thế em cũng kêu gọi anh em ngoài Bắc thành lập 1 Club GLK riêng và hội những ng đã - đang - và sẽ sử dụng Mer, để a/e có thể giao lưu - hỗ trợ lẫn nhau trong cuộc sống - công việc cũng như truyền tải những kinh nghiệm sử dụng dòng xe Mer này.
Em mạn phép xin là ng đại diện của hãng để hỗ trợ a/e một cách tối đa nhất có thể. Bác chủ thớt lập danh sách, ngày giờ để a/e gặp mặt sớm nhất có thể, bầu ra 1 người có trách nhiệm (VD như bác chủ thớt đây) để làm hội trưởng.

alochaiko

Xe máy
Ôi hơn chục ngày ko vào mà trong box xôm quá, e cũng xin tham, xe e là GLK 2009, hôm nào ọp ẹp gì thì e đi với nhé