Chi hội Hỏi giá xe Santafe 2016 (full)

expedition

Xe tải
Cơ quan em định lấy một chiếc bản full, dầu, bọn em hỏi loanh quanh có chỗ báo 1260, có chỗ thì 1255, có chỗ thì 1250, chẳng biết thế nào. Có cụ nào đang sắp lấy xe xin chia sẻ thông tin về giá tốt với? Cảm ơn cccm.

expedition

Xe tải
Mình mua xe nên chú ý đến vấn đề hậu mãi nữa cụ ạ. Một em xe hơn 1 tỏi cụ nên tìm showroom uy tín và có đội thợ lành nghề cụ ạ. các showroom có thể hơn nhau 1 vài triệu lúc mua nhưng để nhận sự bảo dưỡng bảo hành thì khác nhau đấy ạ, cụ cũng nên hỏi rõ xem những nơi báo giá thấp họ có xe để giao luôn cho cụ không nha, nhiều khi khách phải đợi mấy tháng mới có xe ạ
Chuẩn...thế nên em mới phải tham vấn ý kiến các cụ.

Công Quang Huy

Xe máy
Cơ quan em định lấy một chiếc bản full, dầu, bọn em hỏi loanh quanh có chỗ báo 1260, có chỗ thì 1255, có chỗ thì 1250, chẳng biết thế nào. Có cụ nào đang sắp lấy xe xin chia sẻ thông tin về giá tốt với? Cảm ơn cccm.

Cũng lên tìm hiểu những đại lý uy tin,có chế độ hẫu mãi về sau cụ ạ.Một ngày chẳng làm gì ra 5 hay 7 triệu thật.Nhưng vẫn còn dịch vụ phía sau đợi Cụ mà........

moongket

Xe điện
em tưởng mua xe chính hãng thì bảo hành bảo dưỡng ở showroom nào chẳng giống nhau ạ nên cứ chỗ nào giá tốt khuyến mại nhiều lấy xe ngay đúng màu thích thì xuống tiền thôi

seirin

Xe tải
Mình mua xe nên chú ý đến vấn đề hậu mãi nữa cụ ạ. Một em xe hơn 1 tỏi cụ nên tìm showroom uy tín và có đội thợ lành nghề cụ ạ. các showroom có thể hơn nhau 1 vài triệu lúc mua nhưng để nhận sự bảo dưỡng bảo hành thì khác nhau đấy ạ, cụ cũng nên hỏi rõ xem những nơi báo giá thấp họ có xe để giao luôn cho cụ không nha, nhiều khi khách phải đợi mấy tháng mới có xe ạ
Cụ này ở huyndai hà đông à. Em cũng hay bảo dưỡng ở đây, chất lượng dịch vụ ok.hay làm quen với em chiến cố vấn