Chi hội Hội Fiat- Những con người dám trả giá cho lòng đam mê (Tập 2)

hoachuoique

Xe điện
Ak ak...! Cơ mờ cụ chủ thớt lại đương được luân chuyển ra QN rồi cơ, ngoài đó thì.... mấy bác HP gọi bằng cụ nuôn ý ợ! :(
Nhà cháo quyết bảo vệ cụ lày, không thể có chuyện kiểm mí cả điểm rì hết đâu ná!!! =))
Chắc có tý cháo nhà cụ ấy nên mới bảo vệ người phạm tội quyết liệt thế .

Phú Ông

Xe container
Chắc có tý cháo nhà cụ ấy nên mới bảo vệ người phạm tội quyết liệt thế .
Hì hì...! Thì cụ ấy vưỡn luôi nhà cháo từ bé tới giờ mà cụ, cơm mí cả đẹc ssẻnn.... mờ!!! :D
Bảo vệ cán bộ là.... trách nhiệm của rân đới cụ ợ!!! ~X(

vudinhquang

Xe container
Các Cuh ọp về dồi à? Hôm nay nhà cháu bận vụ tổ chức chương trình 26/3 ạ!

Frech

Xe điện
Thứ năm làm cái hội thảo đi cụ ơi!

Frech

Xe điện
Em ủng hộ .... cụ cho cái địa chỉ đê .
Địa chỉ thì cháu chẳng biết nhiếu. Nếu muốn ăn gà thì ra Phố Bia ở Ngã tư Sở làm một con "nướng lu"
Quá lên một chút thì đến đê La Thành chén "Gà Mạnh Hoạch" (chẳng biết Mạnh thật hay Mạnh đểu nữa)
Quá nữa thì ăn gà của cụ Lờ ở phố Hàng... =))

Cụ chuối cho nhà em off với, he he em chưa biết các cụ off kiểu mô?
OFF kiểu cụ Chuối là bước vào quán gọi một cốc bia với mấy gói lạc. Rượu thì tự mang đi còn đồ nhắm thì ngắm là đủ rồi.
Chưa đủ thì bẩu cụ Phú chụp ảnh lại rồi nhâm nhi từ từ cũng no con mắt :))
Cháu nói đúng không cụ Lờ?

Phú Ông

Xe container
Địa chỉ thì cháu chẳng biết nhiếu. Nếu muốn ăn gà thì ra Phố Bia ở Ngã tư Sở làm một con "nướng lu"
Quá lên một chút thì đến đê La Thành chén "Gà Mạnh Hoạch" (chẳng biết Mạnh thật hay Mạnh đểu nữa)
Quá nữa thì ăn gà của cụ Lờ ở phố Hàng...
=))

OFF kiểu cụ Chuối là bước vào quán gọi một cốc bia với mấy gói lạc. Rượu thì tự mang đi đút trong quần, thò cái ống mút ra... còn đồ nhắm thì ngắm là đủ rồi.
Chưa đủ thì bẩu cụ Phú chụp ảnh lại rồi nhâm nhi từ từ cũng no con mắt :))
Cháu nói đúng không cụ Lờ?
Cháo thích phương án 2 của cụ đới, cháo thêm 1 tý cho ló chuẩn ợ!!! :))
Cơ mờ theo chỉ đạo của các bác ở trển thì đã đi nhậu, tuyệt đối không được để rân ló đói... giờ đương lúc khó khăn, quýnh chén cũng phải tính, cháo nghĩ nên ra làm món lẩu sườn nhợn - loại nhợn được nuôi bằng chất siêu nạc nhập thẳng từ bên Tàu về ý, choén nó, miềng cũng... siêu nạc nuôn ợ!!! :(
Thứ 5, nhằm buổi trưa các cụ ná!!! :42:

qisheng

Xe buýt
Chủ thớt đi xa lâu quá . Không nươi dưỡng gì thớt cả .
Cháu thấy phải làm một buổi hội thảo để làm rõ trách nhiệm thuộc về ai (đối với cái thớt này)! ;))
Chuẩn, phải nghiêm khắc kiểm điểm rồi đưa lên cấp trên haha
Đưa ra Liên hiệp cuốc đấu tố luôn cụ nhỉ ;))
Đúng rồi cụ. Phải kiểm điểm nghiêm khắc như hải phòng kiểm điểm vụ tiên lãng vậy, =)) Nếu là iem, iem xin nhận hình thức kỷ luật : Phê bình nghiêm khắc ạ :)):))
Lâu không về nhà, các cụ nhắc nhở gì em đấy :P

Ak ak...! Cơ mờ cụ chủ thớt lại đương được luân chuyển ra QN rồi cơ, ngoài đó thì.... mấy bác HP gọi bằng cụ nuôn ý ợ! :(
Nhà cháo quyết bảo vệ cụ lày, không thể có chuyện kiểm mí cả điểm rì hết đâu ná!!! =))
Có mỗi bác Chủ tịch là thương dân ;))
Kỳ này em lại bầu bác đới.

Lada1207

Xe tăng
lâu rồi ko gặp Cụ Trọc đầu nhỉ

Phú Ông

Xe container
Lâu không về nhà, các cụ nhắc nhở gì em đấy :P
Có mỗi bác Chủ tịch là thương dân ;))
Kỳ này em lại bầu bác đới.
Hớ hớ...! Cụ bỏ anh em đi quýnh bắt xa bờ lâu quá, anh em như rắn mất đầu ý ợ!!! :D
Hức hức...! Cụ Hắt-Lờ-hơi giờ đi nhầm, lac bước hẳn sang bên tư bản chủ nghĩa rồi,... chả biết lang bạt ở lổ mô nữa cụ ợ! :D :((
Mai cụ cho họp với cụ để anh em lấy 1 số ý kiến chỉ đạo cái nhể??? :41:

kiavuong

Xe điện
Cụ Trọc đầu đã về Hn chưa để anh em đón . Lãnh đạo cách mạng lão thành là phải đón tiếp trọng thể .

qisheng

Xe buýt
lâu rồi ko gặp Cụ Trọc đầu nhỉ
Hớ hớ...! Cụ bỏ anh em đi quýnh bắt xa bờ lâu quá, anh em như rắn mất đầu ý ợ!!! :D
Hức hức...! Cụ Hắt-Lờ-hơi giờ đi nhầm, lac bước hẳn sang bên tư bản chủ nghĩa rồi,... chả biết lang bạt ở lổ mô nữa cụ ợ! :D :((
Mai cụ cho họp với cụ để anh em lấy 1 số ý kiến chỉ đạo cái nhể??? :41:
Cụ Trọc đầu đã về Hn chưa để anh em đón . Lãnh đạo cách mạng lão thành là phải đón tiếp trọng thể .
Dạ em đang nằm dưới mỏ, ôm cái ipad làm bạn đây các cụ ạ. Khổ thế, lễ tết mà chửa được về (đợi hốt mẻ cá nó chạy bão xong mới về ạ) [-O<

Phú Ông

Xe container
Ke ke...! Cơ mờ Hội lại chửa có xe Pajero hoặc Pờ-da-đô,... sợ cụ ý ngại đi mấy cái xe Fi-ắc mờ??? :D
Ờhh...! Cơ mờ cụ định đón cụ ý đi đâu rờ nhể??? =))

hoachuoique

Xe điện
Dạ em đang nằm dưới mỏ, ôm cái ipad làm bạn đây các cụ ạ. Khổ thế, lễ tết mà chửa được về (đợi hốt mẻ cá nó chạy bão xong mới về ạ) [-O<
Cụ này sức khỏe yếu nên ko thấy ra chống bão (bão giá, bão ....) cùng anh em .

GreatestTiger

Xe tăng
PM Trong trường hợp cần thiết là em sẽ tiếp kiến.
Em dám chắc là cụ ấy có cả tên lẫn nick mà các cụ không kêu, lại cứ một tiếng cụ trọc đầu, hai tiếng cụ đầu trọc, em đọc mà thấy nhột quá các cụ ạ ;)

Phú Ông

Xe container
Em dám chắc là cụ ấy có cả tên lẫn nick mà các cụ không kêu, lại cứ một tiếng cụ trọc đầu, hai tiếng cụ đầu trọc, em đọc mà thấy nhột quá các cụ ạ ;)
Hớ hớ...! Cụ Hổ to có biết vì sao anh em gọi cụ ý là cụ "Trọc đầu" không nhể??? :((

GreatestTiger

Xe tăng
PM Trong trường hợp cần thiết là em sẽ tiếp kiến.
Hớ hớ...! Cụ Hổ to có biết vì sao anh em gọi cụ ý là cụ "Trọc đầu" không nhể??? :((
Dạ em mới vô đạo nên chưa biết cụ ạ, mà chỉ vội hiểu theo nghĩa đen thôi. Trọc theo nghĩa đen thì không chỉ co em biết mà ít nhất thì cũng còn có cụ Tập biết rất rõ nữa đới ạ, cụ Tập nhỉ =))