Hỏi đường Tp Hải Dương - Nội bài. Nội bài - Sao Đỏ

Lead

Xe tải
Các cụ chỉ giúp e đường nào thuận tiện nhất để đi từ Thành phố Hải Dương lên Nội Bài và từ Nội Bài đi Sao Đỏ (Chí Linh - Hải Dương).

E cảm ơn các cụ ạ!

cuncon123

Xe tải
Em ở HP hay đi Nội Bài theo đường cao tốc Bắc Ninh, đường này thoáng xe mà đi nhánh lắm. Cụ đi tới cầu vướt lối đi cầu Thanh Trì thì rẽ tay phải là hướng đi Bắc Ninh. Khi nào đến cái biển đi Nội Bài thì cụ đi vòng theo lối đó và cứ đi thẳng. Cụ cứ đi theo biển chỉ dẫn là tới nới ấy mà. Chúc cụ thượng lộ bình an.

sakuda

Xe điện
Em ở HP hay đi Nội Bài theo đường cao tốc Bắc Ninh, đường này thoáng xe mà đi nhánh lắm. Cụ đi tới cầu vướt lối đi cầu Thanh Trì thì rẽ tay phải là hướng đi Bắc Ninh. Khi nào đến cái biển đi Nội Bài thì cụ đi vòng theo lối đó và cứ đi thẳng. Cụ cứ đi theo biển chỉ dẫn là tới nới ấy mà. Chúc cụ thượng lộ bình an.
Chuẩn khôgn cần chỉnh, chỉnh là hỏng

drduc

Xe buýt
cụ ơi,theo em được biết thì :
1.từ Tp HD đi thẳng lên hướng Hà Nội 40km,đến đoạn rẽ sang đường 1 rẽ phải.đi 30Km đến đoạn rẽ cao tốc Bắc ninh-Nội bài.rẽ trái,đi tiếp 20km rẽ phải sang cao tốc bắc thăng long -nội bài,đi tiếp 4-5km nữa là đến.
2.đi từ TPHD 15 km đến quán gỏi rẽ phải.đi tiếp 5km vào ga cẩm giàng.rẽ trái lên bắc ninh đi dọc đường qốc lộ 20km đến trị trấn hồ -thuận thành.đi tiếp lên thành phố bắc ninh rẽ trái sang cao tốc BN- NB ,nhưng mà đoạn này đang làm đường nên đi khó,nhiều XXX đứng.
chiều ngược lại thì em ko rõ lắm.
nếu bác nào có đương ngắn ,dễ đi thì bảo cho chủ thread biết ah.
chúc cụ đi an toàn,tránh đc xxx nhé.(b)

Lead

Xe tải
Cảm ơn các cụ !

Liệu còn đường nào ngắn hơn ko các cụ nhỉ ?

Còn đường từ Nội Bài đi Sao Đỏ có cụ nào biết chỉ e với ạ !

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Cảm ơn các cụ !

Liệu còn đường nào ngắn hơn ko các cụ nhỉ ?

Còn đường từ Nội Bài đi Sao Đỏ có cụ nào biết chỉ e với ạ !
Nội Bài cụ đi gần soát vé rồi rẽ ra cao tốc Bắc Ninh, rẽ tiếp vào đường 18 đi Sao Đỏ.

Có đường chim bay nhanh hơn nhưng phương tiện thì hơi lằng nhằng. Cụ dùng tạm đường trên đi (b)

ngoclinh

Xe hơi
cụ chú ý đoạn qua địa phận huyện quế võ bây giờ hay co xxx bắn tốc độ lắm đấy!
sáng hôm qua em đi quảng ninh vùa bị xxxbắn mà! :)

sakuratravel

Đi bộ
Hành trình từ Hải Dương đi Nội Bài, nếu muốn nhanh có một đường duy nhất nếu muốn nhanh, Hải Dương - Quốc lộ 5, Quán Gỏi - Cầu Hồ (Bắc Ninh), qua cầu Hồ một đoạn các bác nên để ý, xxx thường bắn tốc độ và bắt tại khu siêu thị mới khai trương tại Thuận Thành, qua cầu vượt vào thành phố Bắc Ninh, bác rẽ sang trái, đi thẳng là tới đường rẽ vào Nội Bài.
Hành trình về từ Nội Bài về Sao Đỏ thì đi đường 1B, rẽ vào đường 18, thẳng tiến là tới thị trấn Sao Đỏ, các bác đi cẩn thận từ khu vực KCN chỗ công ty kính đáp cầu, xxx hay bắn tốc độ ở đó...