Hỏi đường HN -> Đồng Văn -> Hưng yên -> Hưng Hà ->Đông Hưng Thái Bình

mackmyta

Xe tăng
cụ đi đường cũ đi !
em cũng đã từng đi đường mới ...bị chậm ...+ bị lạc :|

Ne0_Njcky

Xe tải
Đi đường qua Hưng Yên thì ít công an hơn, nhưng đường xấu lắm... Em toàn đi theo đường Nam Định thôi.Dự án đường vành đai kinh tế nối Diêm Điền- Đông Hưng- Hưng Yên- Đồng Văn xong cụ đi đường này là ngắn nhất(Dự kiến hoàn thành vào 2017)
=> Năm ba nghìn không trăm chín chín cụ ạ. Còn khướt lắm cụ ạ.

Chào các bác.
Quê vợ em ở Đông hưng - Thái Bình, bình thường em vẫn đi theo tuyến Pháp vân -> Cầu giẽ -> Phủ lý -> Nam Định -> Thái Bình -> Đông Hưng. Tổng hành trình là 115km.
Hôm nay xem bản đồ thấy có tuyến khác có vẻ gần hơn : Pháp vân -> Cầu giẽ -> Đồng văn -> đường 38 qua cầu Yên Lệnh -> Hưng Yên - Hưng hà -> Đông Hưng. Vậy em hỏi xem có bác nào đi HN -> Đông hưng theo tuyến này chưa ? có gần hơn không ? đường có dễ đi không ? có phải qua phà ko ? Thanks các bác!
=> Mà cụ này cũng ác nhỉ. Các như em thì sẽ đi theo lối Hải Dương và về theo cầu Hiệp :)

Suzz

Xe điện
=> Mà cụ này cũng ác nhỉ. Các như em thì sẽ đi theo lối Hải Dương và về theo cầu Hiệp :)[/QUOTE]
Kụ vẽ cho bác ý cái bản đồ đi theo lối Sặt đê

tieubaocaca

Xe hơi
Các cụ toàn thông tin cũ. Đoạn từ cầu Triều Dương qua Hưng Nhân, Hưng Hà bây h ngon rồi. Đường nhỏ nhưng phẳng đẹp, chạy tốt.

webzy

Xe tải
E mới đi đường này ạ. Đoạn từ cầu Triều Dương về đến thị trấn Duyên Hà thì Vẫn nhỏ và xấu, còn từ Duyên Hà đến Đông Hưng thì ngon rồi. Túm lại là từ cầu Triều Dương về đến Đông Hưng hết khoảng 30 phút .

lesontb

Xe hơi
Chào mừng cụ về quê em, nếu bị lạc gọi em ra đón nhé. Về nhà em làm chén rượu rồi em chỉ đường cho ( quay lại đi đường hà nội cụ nhé):D