Hỏi đường đi Thái Bình

Civic TN

Xe lăn
Ngày mai e đưa Music đại nhân và G đi về Bệnh viện Thái Bình thăm người nhà, nhờ các cụ chỉ cho e xin cung đường đi hợp lý với ah. E đi từ Thái Nguyên, mmuốn chọn đường nào đi thông thoáng các cụ ạ, e hay về Thái Thụy thì đi qua Đình Trám QL5 - Hải Dương - Quý cao - Vĩnh Bảo

cptu176

Xe điện
Cụ về lối ấy là chuẩn, về đến Vĩnh Bảo cụ cứ theo đường 10 , đến lối rẽ về T thụy thì cụ ko rẽ mà đo thẳng, đến ngã ba sau đấy khoảng 1km cụ đi thẳng (lối đường 10 cũ) khoảng 2km là đến tp Thái Bình thôi, đoạn 2km ấy cụ nhớ đi dúng tốc độ nhé...

Bùi Thị Hà

Xe tải
Website
www.facebook.com
Em quê Thái Bình đây ạ
Em toàn đi từ Hà Nội về nên hay đi theo đường Lương Yên - Minh Khai-Yên Sở- Cao Tốc Pháp Vân Cầu Giẽ - Phủ Lý - Hà Nam - Nam Định - Vũ Thư - Thái Bình.
Bác cần thông tin gì tại thành phố thì alo em chỉ cho 0942982008

Civic TN

Xe lăn
E định đi đường như sau: TN - Đình Trám - cầu Phù Đổng - Phố Nối - Hưng Yên (QL39) - Đông Hưng - TP. Thái Bình (QL10)
Đường này liệu có gần hơn lối qua Hải Dương - Quý Cao ko các cụ nhỉ L

cptu176

Xe điện
Hưng Yên-Đông Hưng thì gần hợn chút nhưng đường xấu cụ à, từ cầu Triều Dương vèddến hết đất Hưng Hà, khoảng 20km đường xấu đấy...

Civic TN

Xe lăn
Hưng Yên-Đông Hưng thì gần hợn chút nhưng đường xấu cụ à, từ cầu Triều Dương vèddến hết đất Hưng Hà, khoảng 20km đường xấu đấy...
Thanks cụ, thế thì e đi đi Vĩnh Bảo vậy

Ngao5

Vũ Trụ
Người OF
Riêng đoạn cụ rẽ xuống QL5 (chân cầu Thanh Trì), cụ nhìn cột km nền đỏ chữ trắng
Mấy chỗ hạn chế tốc độ max 50 km/h
1) đoạn km6 - km 9:
2) đoan km12-km14: Phú Thuỵ
3) từ km 20- km23: Như Quỳnh
4) từ km 43 - km44: Lai Cách

Đến km 47, cụ đi chậm và xi nhan vào làn bên phải, thấy một con đường rộng, cụ rẽ phải . Đó là đường bao tránh thành phố Hải Dương
Cụ cứ phi cho em thẳng tuốt nhằm hướng Tứ Kỳ. Từ chỗ rẽ này dến Tứ Kỳ khoảng 15 km, cụ hết sức lưu ý về tốc độ và vạch, xxx hay bắt lỗi chèn vạch
Đến Tứ Kỳ cụ cứ đi thẳng thêm 8 km nữa và vượt qua chiếc cầu qua kênh đào Bắc Hưng Hải thì tới ngã 3 gặp QL10. Cụ rẽ phải và vượt qua cầu Quý Cao. Bây giờ thì dễ rồi, cụ chỉ có việc thẳng tiến
Đi 7 km nữa cụ tới thị trấn Vĩnh Bảo cụ chạy 50 km/h cho lành và xxx bắn tốc độ về đêm
Qua Vĩnh Bảo 5 km hết địa phận Hải Phòng, sang địa phận Thái Bình, ranh giới là cầu Nghìn
Qua cầu Nghìn 1,5 km là khu đông dân cư An Bài, xin cụ nhẹ chân 50 km/h và nhìn sang bên trái đường, chỗ mấy nhà bán đồ gỗ, cụ sẽ nhìn thấy cháu anh Núp nấp ở mấy má giường và đầu giường gác lên gốc cây nhằm bắn cả hai chiều (nhưng bọn này không bắn về đêm)
Đi thêm 8 km nữa cụ gặp thị trấn Đông Hưng, cũng hạn chế tốc độ. chỗ này ít bắn
Từ đây đến lỗi rẽ vào Thái Bình cụ thoải mái phi 80 km/h, nhưng không phi nổi đâu
Chúc cụ thượng lộ bình an

Lưu ý
Nếu ở QL5 cụ đi quá 600 mét tới km 47,6 thì cụ thấy bùng binh rộng và cổng chào. Đó là phố Nguyễn Lương Bằng, cũng dẫn tới Tứ Kỳ, nhưng đường đó là nội thị đông người, đèn xanh đỏ nhiều, và xxx chăm sóc tốt. Đi đường này bất tiện

Chỉnh sửa cuối:

Civic TN

Xe lăn
Riêng đoạn cụ rẽ xuống QL5 (chân cầu Thanh Trì), cụ nhìn cột km nền đỏ chữ trắng
Mấy chỗ hạn chế tốc độ max 50 km/h
1) đoạn km6 - km 9:
2) đoan km12-km14: Phú Thuỵ
3) từ km 20- km23: Như Quỳnh
4) từ km 43 - km44: Lai Cách

Đến km 47, cụ đi chậm và xi nhan vào làn bên phải, thấy một con đường rộng, cụ rẽ phải . Đó là đường bao tránh thành phố Hải Dương
Cụ cứ phi cho em thẳng tuốt nhằm hướng Tứ Kỳ. Từ chỗ rẽ này dến Tứ Kỳ khoảng 15 km, cụ hết sức lưu ý về tốc độ và vạch, xxx hay bắt lỗi chèn vạch
Đến Tứ Kỳ cụ cứ đi thẳng thêm 8 km nữa và vượt qua chiếc cầu qua kênh đào Bắc Hưng Hải thì tới ngã 3 gặp QL10. Cụ rẽ phải và vượt qua cầu Quý Cao. Bây giờ thì dễ rồi, cụ chỉ có việc thẳng tiến
Đi 7 km nữa cụ tới thị trấn Vĩnh Bảo cụ chạy 50 km/h cho lành và xxx bắn tốc độ về đêm
Qua Vĩnh Bảo 5 km hết địa phận Hải Phòng, sang địa phận Thái Bình, ranh giới là cầu Nghìn
Qua cầu Nghìn 1,5 km là khu đông dân cư An Bài, xin cụ nhẹ chân 50 km/h và nhìn sang bên trái đường, chỗ mấy nhà bán đồ gỗ, cụ sẽ nhìn thấy cháu anh Núp nấp ở mấy má giường và đầu giường gác lên gốc cây nhằm bắn cả hai chiều (nhưng bọn này không bắn về đêm)
Đi thêm 8 km nữa cụ gặp thị trấn Đông Hưng, cũng hạn chế tốc độ. chỗ này ít bắn
Từ đây đến lỗi rẽ vào Thái Bình cụ thoải mái phi 80 km/h, nhưng không phi nổi đâu
Chúc cụ thượng lộ bình an

Lưu ý
Nếu ở QL5 cụ đi quá 600 mét tới km 47,6 thì cụ thấy bùng binh rộng và cổng chào. Đó là phố Nguyễn Lương Bằng, cũng dẫn tới Tứ Kỳ, nhưng đường đó là nội thị đông người, đèn xanh đỏ nhiều, và xxx chăm sóc tốt. Đi đường này bất tiện
Thanks cụ, mọi lần về Thái Thụy qua Hải Dương - Quý Cao, e hay rẽ chỗ trường ĐH gì gì ý, rồi qua Khu đô thị Nam Cường, chạy thoải mái (e đi tuân thủ vạch, biển, hạn chế tốc độ).
Hôm nay e đi vvề TP thì lại chạy đường Pháp Vân - Cầu Giẽ, giờ e đã về đến nhà an toàn rồi

nobody2011

Xe tải
Em quê Thái Bình đây ạ
Em toàn đi từ Hà Nội về nên hay đi theo đường Lương Yên - Minh Khai-Yên Sở- Cao Tốc Pháp Vân Cầu Giẽ - Phủ Lý - Hà Nam - Nam Định - Vũ Thư - Thái Bình.
Bác cần thông tin gì tại thành phố thì alo em chỉ cho 0942982008
Em chả đi đường này, vì mật độ đông, nhiều xxx, cũng tốn thêm 30+20+15-10=55 k/lượt phí. Trong khi đi đường HN - Sặt - Thanh Miện - Cầu Hiệp - Quỳnh Côi - TB cũng bằng ấy km (khoảng 110 km), và thời gian đi cơ bản gần như nhau.