Hỏi đường đi Mù Cang Chải

anhtho

Xe ngựa
Theo emm bác nên đi như thế này.HN - láng hòa lạc- sơn tây-cầu trung hà.đến cầu phong châu bác đi qua cầu rẽ trái.đến phú thọ qua thị xã phú thọ đi lên ấm thượng rồi đi đuơg hậu bổng lên YB từ yb đi vào km9 lên mù cang chải thẳng tắp.
Em thấy đi qua cầu Trung Hà, qua Thanh sơn, Thu cúc và lên thẳng Văn chấn - MCC . Đưòng đẹp mà ngắn hơn, không phải qua YB.

WHITE TIGER

Xe container
Em muốn hỏi bác là đi dịp cuối tháng 4 liệu qua đèo Khau Phạ có vấn đề gì về đường xá không ?
Chỗ ăn ngủ nghỉ tại MCC có chỗ nào ổn không hả bác
Thanks bác
Vẫn đi được bác à,không phải lo đâu,chỉ lo gầm thấp sạt gầm thôi.Nhưng nếu có đi MCC thì đi đường Thanh Sơn,Thu Cúc chứ đừng có đi đường Yên Bái rẽ sang,vừa xa vừa xấu.Chính xác là xấu xa

inochi

Xe điện
Vâng cám ơn bác Hổ, em thấy trên map nếu đi Yên Bái rẽ sang thì phải xa thêm 70km
Tiện hỏi bác là đền Mẫu Âu cơ nằm bên nào sông hả bác Hổ
Thanks bác, có li rượu mời bác (b)

Vẫn đi được bác à,không phải lo đâu,chỉ lo gầm thấp sạt gầm thôi.Nhưng nếu có đi MCC thì đi đường Thanh Sơn,Thu Cúc chứ đừng có đi đường Yên Bái rẽ sang,vừa xa vừa xấu.Chính xác là xấu xa

WHITE TIGER

Xe container
Vâng cám ơn bác Hổ, em thấy trên map nếu đi Yên Bái rẽ sang thì phải xa thêm 70km
Tiện hỏi bác là đền Mẫu Âu cơ nằm bên nào sông hả bác Hổ
Thanks bác, có li rượu mời bác (b)
Nếu đi đường 32 cụ cứ đi thẳng,qua cầu Trung Hà,đến cầu Phong Châu thì không qua cầu mà cứ thẳng đường 32C.Đường giờ ngon lành đến thẳng mẫu Âu Cơ rồi.Đền mẫu bên trái sông nếu đi từ HN lên