[Funland] Hội đồng HLV Online Thái Lan - Phần 2

manhthangnguyen

Xe máy
Trận Thái Lan vs Malay đang đá tỷ số nào cũng được. Nếu 2 đội hoà nhau hoặc Thái thua thì không cần nói, nhưng nếu Malay thua thậm chí thua vỡ mặt thì cũng tốt. Chứng tỏ Malay quá yếu, trận cuối gặp VN chỉ cần xin nhẹ 1-0…

Nhưng lượt trận cuối em thấy hả hê nhất là Thái gặp Hàn. Hàn buộc phải đè ngửa Thái ra mà hấp d… để tự quyết vào vòng trong. Để xem mấy chú con lai của Thái múa may quay cuồng tự cho mình là kỹ thuật tốt, tung hoành trời Âu vân vân mây mây… thể hiện được gì trước người Hàn. Có bị Hàn nó vả bẹp dí, về nước không kèn không trống, madame Pang phông bạt phải bẽ mặt…

hung303

Xe điện
Trận Thái Lan vs Malay đang đá tỷ số nào cũng được. Nếu 2 đội hoà nhau hoặc Thái thua thì không cần nói, nhưng nếu Malay thua thậm chí thua vỡ mặt thì cũng tốt. Chứng tỏ Malay quá yếu, trận cuối gặp VN chỉ cần xin nhẹ 1-0…

Nhưng lượt trận cuối em thấy hả hê nhất là Thái gặp Hàn. Hàn buộc phải đè ngửa Thái ra mà hấp d… để tự quyết vào vòng trong. Để xem mấy chú con lai của Thái múa may quay cuồng tự cho mình là kỹ thuật tốt, tung hoành trời Âu vân vân mây mây… thể hiện được gì trước người Hàn. Có bị Hàn nó vả bẹp dí, về nước không kèn không trống, madame Pang phông bạt phải bẽ mặt…
CDV Thái đang hy vọng VN hoà đc HQ thì Thái cũng sẽ làm đc :)

manhthangnguyen

Xe máy
CDV Thái đang hy vọng VN hoà đc HQ thì Thái cũng sẽ làm đc :)
Hàn Quốc nó đẳng cấp như thế. Hoạ hoằn lắm mới sảy 1 chân, không lẽ nó để sảy cả 2 chân. Trận sau Thái gặp Lee Kang In để xem cầm được hoà với Hàn không…. Nền bóng đá Hàn có lối đá truyền thống phòng ngự phản công nhanh để khắc chế Nhật (lối đá phối hợp, 1 chạm, đỡ bước 1 tốt, kỹ thuật tốt). Lối đá của Thái cũng giống như vậy nhưng đẳng cấp thấp hơn Nhật…. Gặp mồi ngon và ưa thích, thì hỏi Thái có cửa gì trước người Hàn

nhuataiche

Xe container
Thái đang dẫn 1 quả nhưng thấy tinh thần chiến đấu kém lắm !

xbadboyz

Xe điện
Hàn Quốc nó đẳng cấp như thế. Hoạ hoằn lắm mới sảy 1 chân, không lẽ nó để sảy cả 2 chân. Trận sau Thái gặp Lee Kang In để xem cầm được hoà với Hàn không…. Nền bóng đá Hàn có lối đá truyền thống phòng ngự phản công nhanh để khắc chế Nhật (lối đá phối hợp, 1 chạm, đỡ bước 1 tốt, kỹ thuật tốt). Lối đá của Thái cũng giống như vậy nhưng đẳng cấp thấp hơn Nhật…. Gặp mồi ngon và ưa thích, thì hỏi Thái có cửa gì trước người Hàn
Hàn nó pressing cho không chuyền nổi bóng ấy cụ. Cặp trung vệ của Thái lại rất hay lỗi nên gặp bọn pressing cao là đứt.

NNS

Xe ngựa
Mã toang rồi, em chưa đoán đc kết quả 2 trận thảm bại của Mã sẽ có tác dụng gì với trận cuối gặp Việt Nam, Mã buông xuôi hay vùng lên đá chết bỏ cho tròn danh dự :))

Ga_son

Xe điện
Mã toang rồi, em chưa đoán đc kết quả 2 trận thảm bại của Mã sẽ có tác dụng gì với trận cuối gặp Việt Nam, Mã buông xuôi hay vùng lên đá chết bỏ cho tròn danh dự :))
Vn dễ đá hơn hẳn chứ, Mã còn hy vọng thì còn chơi bài thủ chặt và phản công, chứ giờ hết hy vọng thì kiếm 1 điểm làm j (1 điểm vẫn bét bảng giống 0 điểm) kiếm 3 điểm lấy danh dự cải thiện vị trí trên bảng xếp hạng.

m4s

Xe điện
Trận tới mình thắng Mã được 5đ và Thái hoà Hàn cũng 5đ thì tính theo hiệu số phụ nào nhỉ các cụ?

Voi 79

Xe tải
Em cũng băn khoăn như cụ, nhưng sau khi xem xong trận Mã đá với Thái thì em thấy dù trận với mình là thủ tục với Mã, và Mã có muốn đá chết bỏ để gỡ danh dự thì cũng khó. Đội hình Mã thi đấu trận này rất bạc nhược. Như kiểu chỉ chờ sụp đổ để về.

manhthangnguyen

Xe máy
Trận Thái Mã 3-0. Hàng thủ Mã quá rách nát, mà hàng thủ của Thái cũng không hay hơn. Lơ ngơ hụt bóng để tiền đạo Mã đối mặt thủ môn. Ngoài ra tình huống để Mã xuyên khe hoặc tạt vào hoặc qua người trong 16m50 thì nhiều vô kể… Tiền đạo của Hàn thì tất nhiên không phế như tiền đạo của Mã. Trong khi trận sau Hàn áp lực buộc phải thắng để nắm quyền tự quyết…

Phòng ngự không phải là lối chơi sở trường của đội Thái. Mà đôi công với Hàn thì đúng là toang hoác, dễ gì giữ được tỷ số hoà với Hàn…Trong khi với cái hàng thủ rách nát, đội hình rệu rã của Malay gặp VN dễ thua, có khi thua đậm… Ông HLV Gong lúc nào cũng ra rả bóng đá tấn công, thì đội Malay lượt trận sau chính là mồi ngon cho ổng nhậu. Đội U23 giải này là đội U23 rất mới, phong cách mới, ông Gong xuất thân tiền đạo nên chỉ cầu thủ dứt điểm rất tốt không như ông Park toàn chọn gỗ quý và đề cao phòng ngự…

Voi 79

Xe tải
Trận tới mình thắng Mã được 5đ và Thái hoà Hàn cũng 5đ thì tính theo hiệu số phụ nào nhỉ các cụ?
Em thấy nói Thái và Hàn đang cân bằng các chỉ số, và 2 đội này trận sau mà hoà thì sẽ tính chỉ số faiplay. Nếu mình thắng mã cách biệt 4 bàn thì chắc chắn vào.

• Vodka
Reactions: m4s

berryfun

Xe điện
Em cũng băn khoăn như cụ, nhưng sau khi xem xong trận Mã đá với Thái thì em thấy dù trận với mình là thủ tục với Mã, và Mã có muốn đá chết bỏ để gỡ danh dự thì cũng khó. Đội hình Mã thi đấu trận này rất bạc nhược. Như kiểu chỉ chờ sụp đổ để về.
Mã thể lực bị hút hết vào seagames rồi cụ. Đá như những cái xác sống trên sân. Nhìn chúng nó chuyền bóng mà ko thể hiểu nổi. Vietnam ko ăn được mã trận tới thì cũng nên xách vali về nước

fundraiser

Xe container
Em thấy nói Thái và Hàn đang cân bằng các chỉ số, và 2 đội này trận sau mà hoà thì sẽ tính chỉ số faiplay. Nếu mình thắng mã cách biệt 4 bàn thì chắc chắn vào.
Hàn có quả thẻ đỏ nên tính kiểu đó lại xách vali về nước. Kiểu gì cũng ăn Thái để đầu bảng

Voi 79

Xe tải
Mã thể lực bị hút hết vào seagames rồi cụ. Đá như những cái xác sống trên sân. Nhìn chúng nó chuyền bóng mà ko thể hiểu nổi. Vietnam ko ăn được mã trận tới thì cũng nên xách vali về nước
Em nghĩ thắng Mã cửa rất cao. Mã đá mất hết hình ảnh trước đây.

berryfun

Xe điện
Em nghĩ thắng Mã cửa rất cao. Mã đá mất hết hình ảnh trước đây.
Cháu đoán nhẹ thì 2-0 còn đậm đà sẽ là 4-0 cho Vietnam. Nay cụ Gong xin lỗi là vẫn chưa mang chiến thắng về cho Vietnam. Lối đá của cụ Gong cầu thủ rất chịu khó dứt điểm. Hàn - Viet dắt tay nhau vào vòng sau. Việt gặp Nhật nùn. Việt vả Nhật nùn 1-0 thế là đời lại lên hương 🤣🤣

NNS

Xe ngựa
chính ra em lại ngại bạn In với Mã đá kiểu cửa dưới cù nhầy xếp xe bus tử thủ, Việt Nam mình hàng công chưa đủ sắc cứa ngọt, nên trận sau Mã đá ko còn gì để mất chính ra Việt Nam mình lại dễ đá hơn, dù có thể nhọc hơn

Voi 79

Xe tải
Hàn có quả thẻ đỏ nên tính kiểu đó lại xách vali về nước. Kiểu gì cũng ăn Thái để đầu bảng
Em cũng nghĩ Thái sẽ gây khó khăn cho Hàn chỉ một vài thời điểm thôi. Sau đó thì chốt một vé về nước cho Thái.