Hỏi điều chỉnh ghế của FFi

TuanAnhDT

Xe tải
cũng y hệt như anh luôn, 2006.
Chủ yếu chơi speaker hồi sinh viên anh à. Thỉnh thoảng OC ^^
Hơ tiếc nhờ, cùng anh em vozer mà lại không biết, quả đấy 2 anh em cố tý nữa thì có phải ngon rồi không :D

TSTA

Xe container
Hơ tiếc nhờ, cùng anh em vozer mà lại không biết, quả đấy 2 anh em cố tý nữa thì có phải ngon rồi không :D
ít nhất có 4 điểm chung đấy: OF, VOZ, Siemen, name :)
Xe cộ thế nào rồi anh.

thangdangkts

Xe hơi
Con điếm FFi nó được ra đời tại mỹ và châu âu từ rất lâu rồi mà thân hình người mỹ và châu âu toàn cao 1,75 trở lên, nặng 70kg trở lên mà nó cứ đi và ngồi ầm thoải mái, sao người Việt Nam người thì bé lại cứ thích xe to, rộng mà làm gì, to rộng thật sướng nhưng tiền cũng phải nhiều thì mới có được
Cụ này nói chuẩn, em thể hình mi nhon cao có 1 mét 75 nặng >85 ký lô vẫn thấy thoải mái mà! ;).

Các cụ chắc 1 là quen đi xe to nên bị tâm lý 2 là điều chỉnh ghế ko phù hợp rùi! :))

ntc50hdhkhn

Xe máy
Heheh, đụng vozer rồi nhé :D

Mà quả này chắc bác mới lái nên ngồi sát để cho dễ quan sát rồi, nhưng thế thì sẽ bị gò bó đấy. Mềnh cao 1.65m ngồi vào FFi Sedan đầu còn cách trần gần 20cm. Cách ngồi chuẩn nhất theo một số cụ tài già dạy là chỉnh ghế ngồi sao cho cườm tay của bác chạm được đỉnh vô lăng, chân bác đạp thẳng chân là hết côn hoặc phanh (mềnh ko nói đến ga nhé :D)
hi bác, em thì đi đâu cũng 1 nick với 1 pass cho nó đỡ phải nhớ nhiều , để em chỉnh lại xem, em mới lái nên thích ngồi trước cho dễ nhìn he he, với lại đi con morning của ông già vợ thấy trần nó cao hơn con này thật