Hỏi địa chỉ gửi xe ô tô!

mình đang chuẩn bị lấy xe rồi. nhờ các bác trên otf cho e biết có chỗ nào gửi xe giá tốt 1 chút ko? tầm dưới 1tr thời điểm này có ko? mình ở khu vực khâm thiên gần ô chợ dừa, mình đi làm ở giảng võ.
thanks all!

Lete

Xe buýt
Cụ ra đường Xã Đàn, cái đường mới cống hóa để sang Đặng Văn Ngữ ấy ạ. Cạnh hồ luôn. Nếu Cụ cần, em sẽ cho SDT của bác chủ bãi đấy.
Mà sao lộ trình của cụ chủ cũng giống em thế nhỉ.

Chỉnh sửa cuối:

CXP

Xe buýt
Cụ ở Khâm Thiên thì gửi ngay dọc đường Xã Đàn cho tiện. VP em trên đường này, hôm qua vừa hỏi thăm mấy cu giữ xe, chúng nó bảo Tết ta này cũng kg được về ăn tết vì xe gửi đêm ở đường này nhiều. Mà đêm thì chắc vẫn còn chỗ cụ ạ. Dọc đường em nhớ có cái biển tên công ty khai thác điểm đỗ và số đt liên lạc để ký hợp đồng dài hạn. Hôm nào cụ bớt chút thời gian đi dọc đường này tìm hiểu thêm nhé.

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.myphamxachtay.com
Từ Khâm Thiên sang Giảng Võ thì bác đi xe máy cho nhanh, chui 4 bánh vào Đê La Thành thì có mấy lúc mà không đông đâu :D

Gửi bên Hồ Xã Đàn thì nhòe :D

Cụ ra đường Xã Đàn, cái đường mới cống hóa để sang Đặng Văn Ngữ ấy ạ. Cạnh hồ luôn. Nếu Cụ cần, em sẽ cho SDT của bác chủ bãi đấy.
Mà sao lộ trình của cụ chủ cũng giống em thế nhỉ.
thanks all! cái quan trọng là giá rổ các bác ơi? :)) có ai gửi xe ở bộ y tế ở giảng võ không nhỉ? e định hỏi giá rổ ở đó hoặc là có chỗ nào gần đó ko các bác chỉ e với!

TÔN

Xe container
có cái bãi xe ở hào nam chỗ đường đôi mới mở ý,cụ thử hỏi xem

Mraaa

Xe tăng
Nhà cụ ở Khâm Thiên, đi làm ở Giảng Võ thì đi taxi cho lành, cố mua oto làm gì :|

car-carrier

Xe tải
cụ nào bít chỗ gửi gần cầu Mai đông/ Minh khai không ạ>:D<

3_banh

Xe điện
có cái bãi xe ở hào nam chỗ đường đôi mới mở ý,cụ thử hỏi xem
Hết chỗ rồi, mà hiện cũng là 1 củ (cụ ấy hỏi chỗ dưới 1 củ cơ). Mà e dự là cụ chủ định gửi cả ngày lẫn đêm, vì nhà ở Khâm thiên mà muốn gửi xa nhà thì chắc là thỉnh thoảng mới đi, mà từ Khâm thiên đi làm ở GV thì đúng là đi 4b cũng ngại.
Cụ thử vào Nhạc viện hỏi xem, e có người quen cũng gửi ở đó cả ngày lẫn đêm, dưng dưới 1 củ thì hơi khó, thời bão giá mà cụ. Mà chuối cái là cứ hết hợp đồng nó lại tăng giá.

thanghn81

Xe hơi
thanks cụ, vĩnh hưng xa quá cụ à, nhà em ở minh khai, cụ bít chỗ nào gần nhà e không ạ, thanks cụ lần nữa
Vậy cụ ra đông kim ngưu cũng được đó, qua cầu mai động rẽ trái là đến.

toanvinh_forever

Xe điện
qua ngoại thành em miễn phí cho cụ, mà đắt nhất cũng chỉ 4 lít thôi

Hết chỗ rồi, mà hiện cũng là 1 củ (cụ ấy hỏi chỗ dưới 1 củ cơ). Mà e dự là cụ chủ định gửi cả ngày lẫn đêm, vì nhà ở Khâm thiên mà muốn gửi xa nhà thì chắc là thỉnh thoảng mới đi, mà từ Khâm thiên đi làm ở GV thì đúng là đi 4b cũng ngại.
Cụ thử vào Nhạc viện hỏi xem, e có người quen cũng gửi ở đó cả ngày lẫn đêm, dưng dưới 1 củ thì hơi khó, thời bão giá mà cụ. Mà chuối cái là cứ hết hợp đồng nó lại tăng giá.
Thế hả cụ. Cụ gửi ở đó lâu chưa mà hết hợp đồng nó lại tăng giá thía? e thì gửi được ròi. Gần nhà cho nó tiện, chỉ mỗi cái là ngoài đường thôi nên cũng hơi bụi nếu để lâu và hay phải tắm cho vợ. e thì ghét nhất vợ bẩn mà. Cứ phải thơm tho thì mới có cảm hứng!:))

3_banh

Xe điện
Thế hả cụ. Cụ gửi ở đó lâu chưa mà hết hợp đồng nó lại tăng giá thía? e thì gửi được ròi. Gần nhà cho nó tiện, chỉ mỗi cái là ngoài đường thôi nên cũng hơi bụi nếu để lâu và hay phải tắm cho vợ. e thì ghét nhất vợ bẩn mà. Cứ phải thơm tho thì mới có cảm hứng!:))
Có chỗ gần nhà là tiện nhất đới. Cạnh nhà ông bà già em trên Lý thái tổ có thằng xxx cứ chiều về là nó phi xe yaris len vỉa hè để cả đêm chả ai trông mà chả mất gì bao giờ. Hay cụ kiếm cái mũ xxx rồi vứt xe vỉa hè gần nhà cho tiện!

khoai_laixe

Xe tải
mình sau tết cùng tìm loạn cả ngầu,. nhà ở tôn đức thắng. đi làm ở trần quốc toản... đã lượn lờ hỏi han xung quanh tất cả các chỗ:

+ dốc nhạc viện: giá 1 củ 2, để ngay đường, phải đưa khóa cho chủ bãi.... trông ko an tâm lắm
+ chỗ Phan văn trị - tôn đức thắng: giá cũng 1củ, cũng phải đưa chìa khóa cho chủ bãi... rất chật chội, chen chúc, và nếu trời mưa có nguy cơ chỗ đó bị ngập.... mình cũng ko an tâm
+ phố khâm thiên thì gần đường tầu có chỗ khu đường tầu có cây xăng, có 1 bãi gửi trong sân cũng khá an tâm, nhưng giá tận 1,5 củ và quan trọng chỗ đó cũng có nguy cơ bị ngập... cũng ko ổn lắm
+ mấy có cái cao ốc ở khâm thiên thì luôn kêu hết chỗ ko nhận thêm,. nhưng mình thấy vẫn còn nhiều chỗ. chắc cho quen biết chăng
+ đường kim liên mới: giá xoẳn 1củ. để ngay ngoài đường... đi bộ về hơi xa 1 chút nhưng ko phải đưa khóa cho chủ bãi. chỗ đó cao ráo yên tâm bão lũ ko sợ nơm nớp ngồi nhà nhấp nhổm..... nhà em đang gửi ở đây.

+ còn chỗ nào nữa mong bác bác mách thêm để a em biết nhé

Mr.Saclo

Xe tăng
Các cụ gửi cao nhỉ ? Nhà em ở Nguyễn Khánh Toàn, tháng có 800k . hehe