[Funland] Hói đầu... có nên xăm chân tóc ? (HỎI)

tkt6868

Xe máy
Thằng bạn e đang định đi cấy tóc thấy nó bảo 5- 700 củ gì đấy, đắt vãi, e cũng bị nhưng kệ mịa
Giá e nhớ khoảng 28k/1 nang, nếu được km thì còn khoảng 25k/1 nang, cấy 2500 nang thì khoảng gần 6 chục củ cả thay băng và thuốc linh tinh, nói chung các cụ bỏ thời gian đến tận nơi tìm hiểu cho nó kỹ và cụ thể, ko ai bắt ép đến khám phải cấy đâu, còn tóc con
Thằng bạn e đang định đi cấy tóc thấy nó bảo 5- 700 củ gì đấy, đắt vãi, e cũng bị nhưng kệ mịa
E nhớ khoảng 28k/1 nang, nếu dc km thì còn 25k, cấy 2500 là phủ khá khá đầu rồi hết khoảng 6 chục, cấy full đầu chắc hết 1 lít, lấy méo đâu 5-7 lít hả cụ

Láu

Xe điện
Giá e nhớ khoảng 28k/1 nang, nếu được km thì còn khoảng 25k/1 nang, cấy 2500 nang thì khoảng gần 6 chục củ cả thay băng và thuốc linh tinh, nói chung các cụ bỏ thời gian đến tận nơi tìm hiểu cho nó kỹ và cụ thể, ko ai bắt ép đến khám phải cấy đâu, còn tóc con

E nhớ khoảng 28k/1 nang, nếu dc km thì còn 25k, cấy 2500 là phủ khá khá đầu rồi hết khoảng 6 chục, cấy full đầu chắc hết 1 lít, lấy méo đâu 5-7 lít hả cụ
Thấy đứa bạn bảo thế chứ e ko biết đâu cụ

gotoancau

Xe buýt
E hói từ năm 28, nhìn cái đầu già hơn chục tuổi, lại còn mất tự tin và hay bị trêu, nhiều lúc cũng bực, năm 2018 e quyết định đi cấy 2000 nang ở số 2 nguyễn du, được km đâu mấy trăm nang nữa, đến giờ hơn 2 năm cảm thấy quá tự tin, nó vẫn thưa trên đỉnh đầu vì ko có tiền cấy nhiều, nhưng cái mái trước thì quá ngon. Gần 2 năm rưỡi vẫn chưa có cảm giác bị rụng, thấy chân tóc rất bền, vẫn mọc dài bình thường.nay gần u40 nhưng vẫn ngon hơn hồi u30, mà e còn thuốc lá cafe liên tục, chả kiêng gì.khuyên các cụ nên cắn răng bỏ tiền đi cấy.chứ đợt trước mua thuốc lung tung chả cải thiện được gì mà tổng hợp lại cũng tốn vãi.
Cụ cho tí ảnh cho anh em hỏi thẩm được không ạ!

lonesome08

Xe tải

em cũng thấy cấy full cũng chỉ 150 củ đổ về thôi
Còn quan trọng gây có đủ tóc ko mà cấy nữa

Hay là mình đi xăm... Thấy google nhiều cụ nói được mà ko biết hội ta có củ nào làm chưa? La lên cho em 1 tiếng với ạ

lonesome08

Xe tải
Đùa đâu... Giờ chả hiểu dinh dưỡng kiểu gì... hay vợ nó cho gì vào thức án mà càng ngày tóc càng rụng nhiều..

Ối Giời Ơi

Xe tăng
Thấy nhiều người bị mà sao ít người chia xẻ thế nhỉ ?
Bây giờ chỉ còn 2 phưng án khả thi nhất là xăm chân tóc và cấy tóc
Ai đã làm thì share cho mọi người biết lấy tinh thần nào

Chỉnh sửa cuối:

robeo1958

Xe điện
Hơn 1 năm qua e thấy phương pháp cấy tóc quảng cáo khá rầm rộ, nhiều nơi làm chứng tỏ chắc cũng tương đối người làm rồi. E lôi thớt lên để các cụ đã làm vào chia sẻ kinh nghiệm cho ae đồng cảnh ngộ tham khảo và quyết tâm ạ

Xe bọ xít

Xe container
- Hà Hà, chào cccm.... lâu quá rồi ko đăng cái thớt nào....Cuối năm làm cái ngồi cafe chém gió, chia sẻ cũng các cụ...
( Mấy cụ bụng phệ, Nùn, Hói... bơi vô đây ạ)

- Em năm nay 33 cành và bị "HÓI" - HÓI NẶNG các cụ ạ.... Hết lu 1 phân, 2 phân rồi cạo trọc láng 5 năm nay rồi....

- Nói thật thì ít nhiều cũng bị ảnh hưởng công việc và tuổi đời... (như đi mát xa toàn bị mấy em đoán nhầm tuổi gọi chú)....
=> Nên đợt này em quyết tâm cải lão hoàn đồng, tập thể dục (chạy bộ, nhấp nhô).... bồi bổ cơ thể ( ba kich, rocket, cá ngựa...).... các kiểu con đà điểu
.... Và Song song tiện làm luôn cái đầu trọc... mua đội thử cái tóc giả rồi của mấy bác quảng cáo rồi (dán, kẹp....) (Nói thật.... nóng khó chịu chết đi dc).... Cấy thì hói rộng quá cũng chả đủ tóc, mà thằng bạn em đi cấy tóc rồi vẫn thế chả ăn thua => nên em chả tin.

=> CÒN MỖI CÁI XĂM CHÂN TÓC, KHẮC TÓC... gì đó...định làm mà băn khoăn chả biết có ảnh hưởng gì ko? Nên hỏi cụ nào đã chuột bạch món này chưa ạ.... tư véo em cái ạ????
Cảm ơn cccm
Nên xăm kiểu sợi cho tự nhiên Cụ nhé, như xăm lông mày ý

Chelski

Xe điện
- Hà Hà, chào cccm.... lâu quá rồi ko đăng cái thớt nào....Cuối năm làm cái ngồi cafe chém gió, chia sẻ cũng các cụ...

- Em năm nay 33 cành và bị "HÓI" - HÓI NẶNG các cụ ạ.... Hết lu 1 phân, 2 phân rồi cạo trọc láng 5 năm nay rồi....

- Nói thật thì ít nhiều cũng bị ảnh hưởng công việc và tuổi đời... (như đi mát xa toàn bị mấy em đoán nhầm tuổi gọi chú)....
=> Nên đợt này em quyết tâm cải lão hoàn đồng, tập thể dục (chạy bộ, nhấp nhô).... bồi bổ cơ thể ( ba kich, rocket, cá ngựa...).... các kiểu con đà điểu
.... Và Song song tiện làm luôn cái đầu trọc... mua đội thử cái tóc giả rồi của mấy bác quảng cáo rồi (dán, kẹp....) (Nói thật.... nóng khó chịu chết đi dc).... Cấy thì hói rộng quá cũng chả đủ tóc, mà thằng bạn em đi cấy tóc rồi vẫn thế chả ăn thua => nên em chả tin.

=> CÒN MỖI CÁI XĂM CHÂN TÓC, KHẮC TÓC... gì đó...định làm mà băn khoăn chả biết có ảnh hưởng gì ko? Nên hỏi cụ nào đã chuột bạch món này chưa ạ.... tư véo em cái ạ????
Cảm ơn cccm
Thấy gấu nhà em bảo cấy được tóc , nhưng khá đau đấy

fanmu1234

Xe container

Cảm ơn cccm
Đừng tin quảng cáo nhé.

Những món chống hói đầu mà có hiệu quả, thì thằng Tin và thằng Zidane bạn anh nó làm rồi nhé.

Cứ có nhiều xèng, dẻo miệng tevet cho gái lên đỉnh là nó theo như đỉa thôi.

Hói đầu không quan trọng bằng ví lép

lonesome08

Xe tải
Hii, lại là em đây... nhiều năm rồi ko ngờ thớt dc các cụ đào mộ lại...
Thế thì em cũng cập nhập lại tình trạng của em như sau:

Em đã đi săm chân tóc được 1 năm nay.... Nhưng phải dùng tông đơ cạo sát tất cả đầu thì mới đỡ lộ, để tóc xung quanh mà dài quá là nó lộ...

=>Đợt em săm năm ngoái hết 30 củ, săm dần dần 4 đợt trong 1 tháng mới xong.

cũng ổn, tự tin hơn tý

Heo sữa

Xe hơi
Hii, lại là em đây... nhiều năm rồi ko ngờ thớt dc các cụ đào mộ lại...
Thế thì em cũng cập nhập lại tình trạng của em như sau:

Em đã đi săm chân tóc được 1 năm nay.... Nhưng phải dùng tông đơ cạo sát tất cả đầu thì mới đỡ lộ, để tóc xung quanh mà dài quá là nó lộ...

=>Đợt em săm năm ngoái hết 30 củ, săm dần dần 4 đợt trong 1 tháng mới xong.

cũng ổn, tự tin hơn tý
Cụ cho xin mấy kiểu để anh em tham khảo. Em năm nay 38 cũng bị hói mà béo lùn nên cạo nó không hợp. Mà cấy thì chỉ tổ phí tiền vì di truyền 😄

Ối Giời Ơi

Xe tăng
hiện nay phương pháp cấy rất phổ biến , rát nhiều người theo . Hiêu quả cũng có mà k hiệu quả cũng có . Quan trọng là nới cấy uy tín . Hy vọng có cụ nào cấy ròi chia xẻ kinh nghiệm chứ k phải mấy trung tâm vào PR

diboduoimua

Xe tăng
hiện nay phương pháp cấy rất phổ biến , rát nhiều người theo . Hiêu quả cũng có mà k hiệu quả cũng có . Quan trọng là nới cấy uy tín . Hy vọng có cụ nào cấy ròi chia xẻ kinh nghiệm chứ k phải mấy trung tâm vào PR
em oánh dấu xem có cơ sở nào uy tín để đến cấy…

hth

Xe tải
Em cũng ủn lên cho cụ nào đã làm rồi chia sẻ kinh nghiệm

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn
Trước em còn ít tóc, lơ thơ vài sợi, thế mà giờ cắt tóc phải tỉa bớt đi cho đỡ dày đây.
Cụ chủ dạo này thế nào rồi.
Cụ làm thế nào mà mọc lại được như thế

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn