Hỏi chung cư cầu giấy

SportHN

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Không cụ ạ. Chỗ thả gim ảnh dưới
Ngay cạnh bến xe Mỹ Đình, cách bến xe 1 con đường, nhược điểm là gần bến xe quá, và chưa có sổ đỏ:

Em ngay chỗ cụ làm thôi, nhìn cái dẫn đường 7 phút là cụ biết
Ô trong ngõ thì là mini hả bác

vietran

Xe ba gác
Ô trong ngõ thì là mini hả bác
2 mặt đường 1 mặt đường 4 làn xe và 1 mặt đường 4 xe công ten nơ tránh nhau dc mà cụ bảo ngõ là ngõ thế nào??? Cụ phóng to ảnh ra nhìn đi.
Toà nhà chung cư của công ty XD Sông Đà to vật vã thế kia (cụ nhìn lại ảnh lần nữa) là những cty đi đầu và nổi tiếng về Xd và BĐS mà cụ lại bảo chung cư mini là dư lào.

SportHN

Xe hơi
Website
www.facebook.com
2 mặt đường 1 mặt đường 4 làn xe và 1 mặt đường 4 xe công ten nơ tránh nhau dc mà cụ bảo ngõ là ngõ thế nào??? Cụ phóng to ảnh ra nhìn đi.
Toà nhà chung cư của công ty XD Sông Đà to vật vã thế kia (cụ nhìn lại ảnh lần nữa) là những cty đi đầu và nổi tiếng về Xd và BĐS mà cụ lại bảo chung cư mini là dư lào.
À thấy cụ chấm vào tòa nhà , e lại nhìn đường kia ghi là ngõ e cứ tưởng trong ngõ hehe . Sori bác

cuongict

Xe đạp
với số tiền ấy thì mua đất khu nào là hợp lý các cụ?

SportHN

Xe hơi
Website
www.facebook.com

SportHN

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Không cụ ạ. Chỗ thả gim ảnh dưới
Ngay cạnh bến xe Mỹ Đình, cách bến xe 1 con đường, nhược điểm là gần bến xe quá, và chưa có sổ đỏ:

Em ngay chỗ cụ làm thôi, nhìn cái dẫn đường 7 phút là cụ biết
Cái chung cư bác bảo có phải chung cư Sico không bác , e tìm thông tin mà hình như là chung cư đó hoàn thiện bàn giao hết rồi

vietran

Xe ba gác
Bảo sao k thấy báo giá . Không giá chính xác như nào
Cụ mua nhà mà theo kiểu mua quần áo nồi niêu xoong chảo nhỉ.
Muốn mua đc cái nhà hợp lý thì phải đến tận nơi, cảm nhận xem khu đó như nào, sờ vào tường nhà xem nó ra sao, bấm thang máy xem thế nào...đấy là nhà đã bàn giao, còn nhà chưa xong thì phải đến gặp chủ đầu tư traonđổi cụ thể, bảo họ cho xem các hợp đồng mẫu.
Dân mình quen lời phời, ký hợp đồng xong bị CĐT nó lùa lại suốt ngày cầm băng rôn. Nhiều người xuống tiền rồi mà k biết đáng kể về CĐT dù nó lùm xùm hàng chục năm đầy trên mạng mà vẫn lùa dc gà.

SportHN

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Cụ mua nhà mà theo kiểu mua quần áo nồi niêu xoong chảo nhỉ.
Muốn mua đc cái nhà hợp lý thì phải đến tận nơi, cảm nhận xem khu đó như nào, sờ vào tường nhà xem nó ra sao, bấm thang máy xem thế nào...đấy là nhà đã bàn giao, còn nhà chưa xong thì phải đến gặp chủ đầu tư traonđổi cụ thể, bảo họ cho xem các hợp đồng mẫu.
Dân mình quen lời phời, ký hợp đồng xong bị CĐT nó lùa lại suốt ngày cầm băng rôn. Nhiều người xuống tiền rồi mà k biết đáng kể về CĐT dù nó lùm xùm hàng chục năm đầy trên mạng mà vẫn lùa dc gà.
Hix đến xem nhưng phải tham khảo giá trước rồi mới đến bác à , e thì nhìn tổng quan thôi chứ k xem xét kĩ , trước mua đến ngó qua có 1 lần bác à :D

huyềnthanh90

[Tịch thu bằng lái]
Với tài chính 1 tỉ sẵn có và có thể quay thêm tầm 3 lít bank thì có chung cư nào khu cầu giấy ở được được tí không các bác nhỉ . E làm việc ở Trần thái tông nên ưu tiên ở đó
cụ thử tham khảo cái hateco xuân phương xem , đi từ đấy ra trần thái tông cũng nhanh lăm mất 15p đi xe :)

kiepvesau

Xe tải
Với tài chính 1 tỉ sẵn có và có thể quay thêm tầm 3 lít bank thì có chung cư nào khu cầu giấy ở được được tí không các bác nhỉ . E làm việc ở Trần thái tông nên ưu tiên ở đó
đọc bài hơi muộn, không là em có hàng ngon đãi cụ...

kiepvesau

Xe tải
em không sinh ở Ba Vì nhưng em thấy cụ nói vậy phân biệt vùng miền quá, không nên như thế cụ ạ, cụ nói thế hóa ra bảo dân Ba Vì là không biết gì? mà cụ bảo ở PVĐ ra Trần Thái Tông mất 1 tiếng thì em cũng hiểu cụ là người như thế nào rồi
em biết ông Ngô Quyền ngày xưa gốc ba vi đó

SportHN

Xe hơi
Website
www.facebook.com
cụ thử tham khảo cái hateco xuân phương xem , đi từ đấy ra trần thái tông cũng nhanh lăm mất 15p đi xe :)
Chỗ đó e có ngó qua rồi mà vẫn xa bác à , e cầm tìm quanh cầu giấy hoặc hoàng quốc việt ấy

SportHN

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Bạn ơi với số tiền đó được 1 căn 2 PN diện tích 60-62m2 tại Hateco apollo Xuân Phương tại đường trần Hữu Dực gần sân vận động mỹ đình bạn nhé Full nội thất luôn

: gồm điều hòa, tủ bếp, điện nước đầy đủ, hướng ra hồ điều hòa.Bạn đang ,làm ở Trần Thái Tông đi làm gần mà tiện. cần tư vấn ới mình nhé 0916040647 (có hỗ trợ vay lãi suất ngân hàng nhé)
Nếu mua khu này thì mình đã mua khu bên ngoại giao đoàn đường trần hữu rực rồi , gần hơn luôn bạn à

SportHN

Xe hơi
Website
www.facebook.com

Binhhidecc

Xe buýt
Toà này (chỗ thả gim) ngay ngã tư Hàm Nghi - Nguyễn Cơ Thạch của BQP đã có sổ đỏ tầm giá hơn 20, căn của em đang cho thuê thích là em cũng bán nhưng diện tích lớn vượt tầm giá của cụ, ở đó có nhiều căn nhỏ vừa miếng của cụ.
Nói chung giờ chung cư bạt ngàn, cụ cứ thong thả mà lựa chọn.
Cụ nhiều nhà thế cũng ngang địa chủ của tầng cháu rồi