[Funland] Hội Chữ thập đỏ cứu trợ 7000 tỷ đồng

bimbim5656

Xe container
Phát như con Thuỷ Tiên thì người có người không, người thực sự cần chưa chắc đã nhận được.
Thông qua chính quyền, các tổ chức hợp pháp mới là chuẩn. Dù bị choén nhưng khi phát nó vẫn đều hơn so với con Thuỷ Tiên đi phát làm màu.
Vang nhé, bấm nhầm thôi

Giohanoi

Xe buýt
Em thấy em thủy tiễn làm hiệu quả mà. Có thể bỏ sót nhưng tổng thể em ấy quyên góp và chuyển đến trực tiếp người dân rất nhiều. Cá nhân em chẳng chê trách gì cô ấy cả.
Dâu trăm họ biết đâu là đủ, biết sao cho vừa lòng.
Em cũng thấy không hiểu sao XH mình lại có những kẻ ghen tị với cô ấy. Việc thiện nguyện dù lớn hay nhỏ cũng nên được ủng hộ. Sao họ lại có thể chê trách hay dè bỉu cô ấy nhỉ. Riêng cá nhân em rất ngưỡng mộ những người làm thiện nguyện, họ thực sự là những tấm lòng vàng

Rong Ruổi

Xe container
Dân nào? Cụ có tk nào về lòng tin chưa? Hay chỉ chém bừa thôi. Mới chỉ có ở thớt này thôi mà tôi đã thấy cụ không nói đúng sự thật rồi!
Con số mọi người ủng hộ miền trung qua E Thuỷ Tiên nói lên tất cả. Và bản thân tôi cũng vậy. Còn ông thích tin ở chỗ nào thì đấy là chuyện của ông. Tôi ko quan tâm

tôi yêu ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Con số mọi người ủng hộ miền trung qua E Thuỷ Tiên nói lên tất cả. Và bản thân tôi cũng vậy. Còn ông thích tin ở chỗ nào thì đấy là chuyện của ông. Tôi ko quan tâm
Thế thì ông đừng vơ đũa cả nắm là Dân, nói thế trẻ nó cười vào mũi cho

Rong Ruổi

Xe container

Wave cùi bắp

Xe điện
Người ta đóng góp, gửi gắm cho ai để trợ giúp là quyền của người ta. Người đứng ra nhận rồi sử dụng số tiền ra sao là quyền của người ta. Hàng trăm ngàn gia đình, hàng triệu người sao toàn vẹn hết được miễn sao có được lòng tin của những người đã đóng góp. Sao lại có thể loại soi mói đố kỵ như thế nhỉ :-?? . Để làm gì vậy? Chỉ thể hiện bản chất bẩn bựa tiểu nhân hèn hạ quá

cuhaifus

Xe container
Định ko còm đâu nhưng đọc được đoạn này phải còm 1 phát.
Loại mày sống chỉ làm con sâu con bon cho xã hội thôi
Em nghĩ ai đó ngồi máy tính của cụ ấy và tiện còm thôi, ofer làm gì mà nói năng lại thiếu suy nghĩ thế cụ nhỉ

hoangnh.hut

Xe buýt
Website
dongyansinhduong.com
Phát như con Thuỷ Tiên thì người có người không, người thực sự cần chưa chắc đã nhận được.
Thông qua chính quyền, các tổ chức hợp pháp mới là chuẩn. Dù bị choén nhưng khi phát nó vẫn đều hơn so với con Thuỷ Tiên đi phát làm màu.
Bác ơi, cứu trợ có phải là trách nhiệm của TT đâu, họ có lòng thì đem công sức ra thôi nên đâu phải cần đều và tất cả mọi ng. Mà mình TT thì có nhiều tiền cũng sức đâu mà phát dc hết, đến dc trường hợp nào quý trường hợp đó. Quan trọng là hỗ trợ được những ng cần thôi. Chứ còn qua chính quyền thì... à mà thôi.

hoangnh.hut

Xe buýt
Website
dongyansinhduong.com
Mà thế quái nào bác lại gọi ng ta là con nhỉ???