Hỏi chỗ sửa khoá cửa xe tại Hà Nội

chuột 94

Xe tải
nếu là matiz thì em có vài lời thế này
1/ cửa sau như pác jetmatiz tư vấn , thường có chốt đề phòng trẻ em mở cửa từ trong , lẫy màu trắng và rất dễ bị bật lên xuống khi sập mạnh cửa , bác kiểm tra
2/ nếu không phải là bị chốt bằng khóa trẻ em thì em giới thiệu bác 51 đốc ngữ , đến đấy sẽ được chỉ vào chỗ xưởng gò hàn gặp anh Long thì phải , 50K là ok hết
chuẩn đấy,ra ngõ 51 phố đốc ngữ gặp long,mấy lần tớ vào đấy sửa còn không mất tiền.:69:

Chỉnh sửa cuối:

monotone

Xe tải
Website
www.monotone.com.vn
nhà em bị trẻ con nó nghịch, đút cái gì đó vào ổ khóa, không đút chìa vào ổ được, món này làm ở đâu được hả các cụ, Anh Long Đốc Ngữ có giúp em đc ko nhỉ :^)

nhina2007

Xe đạp
Cảm ơn Bác Long to- Ga ra 51 phố Đốc Ngữ

Sáng hôm qua, E lặn lội tìm vào Gara bác Long để sửa khóa cửa xe ô tô. Đứng trước cửa gara, E tự hỏi mình có lạc vào cánh đồng hoang hay bãi chứa ô tô đồng nát, đây là gara sao. Tuy nhiên, khi vào trong, thấy bác Long lừng lững đi ra, đang chỉ đạo anh em thợ sửa xe, mới thấy cái xưởng dã chiến này ác thật. Vừa trình bày lý do, Bác Long to cầm ngay to vít, làm 3 cái xoay, 5 cái vặn và 9 cái chỉnh chỉnh, ổ khóa E ngon choét. Chi phí là 50ngh, xin cảm ơn Bác Long và tin rằng đây sẽ là địa chỉ tốt cho Bác nào cần sửa khóa

matiz-SE-2003

Xe máy
Sáng hôm qua, E lặn lội tìm vào Gara bác Long để sửa khóa cửa xe ô tô. Đứng trước cửa gara, E tự hỏi mình có lạc vào cánh đồng hoang hay bãi chứa ô tô đồng nát, đây là gara sao. Tuy nhiên, khi vào trong, thấy bác Long lừng lững đi ra, đang chỉ đạo anh em thợ sửa xe, mới thấy cái xưởng dã chiến này ác thật. Vừa trình bày lý do, Bác Long to cầm ngay to vít, làm 3 cái xoay, 5 cái vặn và 9 cái chỉnh chỉnh, ổ khóa E ngon choét. Chi phí là 50ngh, xin cảm ơn Bác Long và tin rằng đây sẽ là địa chỉ tốt cho Bác nào cần sửa khóa
nếu qua hình thức thì đúng là rất thất vọng khi đến 51 đốc ngữ , tuy nhiên về dòng deawoo thì thợ ở đây rất giỏi , giá cả phải chăng kể cả công lẫn phụ tùng , tư vấn cũng cực kỳ & luôn đứng trên lợi ích của khách

hkeikun

Xe đạp
nếu qua hình thức thì đúng là rất thất vọng khi đến 51 đốc ngữ , tuy nhiên về dòng deawoo thì thợ ở đây rất giỏi , giá cả phải chăng kể cả công lẫn phụ tùng , tư vấn cũng cực kỳ & luôn đứng trên lợi ích của khách
Tí nữa nhà em cũng phải qua chỗ bác Long xem sao.
Hôm trước thằng cu em đi đánh thêm khoá phụ, giờ cắm vào không sao mà rút ra được :102:
Tks các cụ nhé !

ym9972

Xe buýt
Cháu cũng định hỏi các cụ, con Leganza nhà em cả 5 khóa đều cứng đơ, toàn phải mở bằng remote.
Nhà cháu ở Cầu Giấy, lên tận Đốc Ngữ thì hơi xa, các cụ có địa chỉ nào làm lại mấy cái khóa loanh quanh khu cầu giấy thì chỉ giúp cháu với ạ.
OF's Gara Tiền Phong - 87 có làm được Ko ạ?

Kính các cụ một mớ

chuột 74

Xe điện
Cháu cũng định hỏi các cụ, con Leganza nhà em cả 5 khóa đều cứng đơ, toàn phải mở bằng remote.
Nhà cháu ở Cầu Giấy, lên tận Đốc Ngữ thì hơi xa, các cụ có địa chỉ nào làm lại mấy cái khóa loanh quanh khu cầu giấy thì chỉ giúp cháu với ạ.
OF's Gara Tiền Phong - 87 có làm được Ko ạ?

Kính các cụ một mớ
bác đùa hay thật thế,từ cầu giấy đi hoàng hoa thám đến dốc đốc ngữ nhiều lắm là 4km,từ cầu giấy đi láng hạ cũng không hơn kém nhau là mấy mà bác bảo xa e cũng chịu bác:102:.cậu long này e cũng sửa mấy lần rồi,giá mềm và làm rất nhanh cùng lắm là 45p là ok.

Chỉnh sửa cuối:

khottabit

Xe container
Hay quớ, em cũng toàn dùng remote tự dưng hnay ngứa tay chọc cái chìa vào cửa thì thấy cưng cứng ko xoay đc. Chắc thử mò qua 51 Đốc Ngữ xem sao
Thanks các kụ chỉ bảo từ 2006 đến giờ :21:

ym9972

Xe buýt
Ơ, em hỏi thì bảo dốc Đốc Ngữ tận Yersin nên mới dám mạo muội
chứ biết ở gần em đã oánh thẳng bà già nhà em tới nơi cho nhanh
Cảm ơn các cụ đã chỉ giáo

thuypn

Đi bộ
Các cụ cho em hỏi bác Long chuyển về đâu nhỉ? Hôm qua em chạy qua 51 Đốc Ngữ mà không tìm thấy gara đâu. Thanks các cụ nhiều

phó nháy

Xe đạp
hu xe em cug bi khóa bên lai. các cụ cho e xin số dây thép và địa chỉ của pác long với