[Funland] Hỏi các cụ về vấn đề quần trip

isabinh

Xe điện
Quần tríp là cái quần chi?
Từ bàn cổ đến giờ,bắt đầu là khố,sau chuyển lên quần đùi quần sịp.Hay ý bác nói về quần chíp.Cái món này không nên dùng,nhất là không nên chơi cái đằng quần bó.Theo em cứ cho nó chơi quần đùi,nom nó nam tính mà không hại gì về cái bộ phận nhân lực.Thực tế thấy là thanh niên bây giờ đa số chất lượng sinh sản kém,có lẽ một phần do thói quen mặc sịp bó đấy.Có cụ lang nào cho ý kiến đi cái!
hê he, em chả biết nó là quần j, chỉ biết nó là cái quần bé hơn cái quần to như là cái đồng hồ xe em là cái ODO và cái đồng hồ tríp ấy.

Cảm ơn các cụ nhiều

xetaudoidau

Xe tăng
Gấu nhà cụ chủ lo xa quá, theo cháu thì không nên một chút nào vì mặc cả ngày nóng bức, mồ hôi không thoát ra được cộng với quần chật chội nữa máu kém lưu thông vào khu vực đó. Cháu đây bắt đầu mặc chip từ năm lớp 8, giờ 30 cái xuân xanh rồi mà tối ngủ tuyền thả rông ;))

NghiaRex

Xe điện
Khổ, thanh niên nông thôn kém tắm quá.
Nó là cái quần nho nhỉ, hình tam giác, có in hình hoa hồng ở đằng trước í.
Khộ, ở lông thôn nhà cháo tuyền đóng khố với lá chuối thoai. Nào biết trip chiếc giề ;))

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
Cụ cứ vẽ đang tuổi ăn tuổi lớn cứ để thả rông cho thoáng nhưng nếu mặc quần bò or kaki nên mặc quần lót mỏng ko xước hết cờ him, chị e bây giờ toàn mốt mặc váy ko chíp kéo lên là.....

Oldstar

Xe tăng
Bình thường em cũng không bắt F1 (10t) phải mặc sịp, nhưng hôm nào quần ngoài có fec mơ tuya thì kiểu gì cũng phải có quần sịp.
Ko biết đã cụ nào đã từng bị fec mơ tuya nó cắn chưa, đau thương thê thảm luôn :))

Taochu

Xe tải
F1 nhà em lớp 3 là em cho mặc sịp rồi. Tuy nhiên nó toàn chọn quần đùi thay vì quần sịp. Thỉnh thoảng nó mới chịu mặc sịp vì cơ bản buổi tối đi ngủ nó mặc quần đùi cho thoáng mát, nên sáng dậy nó mặc luôn quần dài bên ngoài chứ không chịu thay.

Tuanphim

Xe điện
Nhăc lại mới nhớ, ngày trước mãi năm lớp chín em mới mặc, cái bọn chưa phát triển hay trêu mặc quần đùi nhọn :D. Khổ nỗi cái lúc chưa mặc nó cũng hay...bất thình lình, may mà mặc quần âu có túi nên tay đút túi quần...túm nó sang một bên :P
Lớp 1 chưa nên mặc cụ chủ thớt nhé.

repsol

Xe container
PhễuKFC nói:
Cụ cứ vẽ đang tuổi ăn tuổi lớn cứ để thả rông cho thoáng nhưng nếu mặc quần bò or kaki nên mặc quần lót mỏng ko xước hết cờ him, chị e bây giờ toàn mốt mặc váy ko chíp kéo lên là.....
Cụ thấy chị e mốt đấy ở đâu đới??

Chả là cu cậu nhà em năm nay hoc lớp 1. Trông cũng tồng ngồng, mẹ nó đang bắt mặc quần tríp, em thì bảo không.
Nhưng quả thật thời em chắc học cấp 3 mới mặc. vợ cả thì bảo cái thời anh không có mà mặc, mà con trai chẳng sợ viêm nhiễm j nên mặc.
Các cụ xem nhóc nhà các cụ bắt đầu sử dụng quần trip từ hồi nào, khi sử dụng có vấn đề j không?
ngày xưa em đi học cứ tồng ngồng thậm chí quần thủng ít chẳng có trip trủng gì, đến khi nhớn chiến đấy rất tốt.cụ mặc cho cu cái quần đùi nho nhỏ là ok.chứ trip nó om sát quá súng ống phát triển không tự nhiên thì giở.

Pham Quoc Han

Xe buýt
Không cần đâu cụ ợ, hỏng hết đạo cụ đấy. Người chiến sỹ phải có súng, súng có to thì hỏa lực mới mạnh chứ. Phong trào bây giờ là thả rông.:P

V.T.A

Xe điện
Kệ chúng nó cụ ah ... Bao giờ nó cảm thấy cái ấy ngoài chức năng tè , phát hiện khám phá thêm chức năng khác , tự cảm thấy xấu hổ đứng trc bạn gái thì chả ép nó cũng đòi

_MBBG_

Xe điện
gấu nhà cụ cứ thừa jấy vẽ voi,đến e giờ còn chẳng mặc đây này =)) mát lém.

ldt_tx

Xe tăng
Khiếp. Em giờ chỉ mong cho nó đến cái tuổi ko phải mặc nữa cụ ạ :D

ngaydoclap

Xe container
Em còn nhớ hồi xưa học cấp II ngồi trong lớp thậm chí trên đường đi học về tự dưng thằng cu nó nổi loạn thế là về nhà đòi Lã Bố mua cho được cái sịp 7 màu :))