Hỏi các cụ về tiềm năng shophouse Hạ Long?

Trần Tiến 6406

Xe đạp
Hôm nào cụ chủ top làm cái bài phân tích đầu tư hạ long em đặt cục gạch hóng :))
Em cũng vừa nghía qua giá rổ con shophouse hạ long này, công nhận tháng này mua thì giá ngon

lai xe lu

Xe buýt
Dân ở thì ít, Shop san sát nhau, người người shop nhà nhà shop. Thế chủ shop này qua mua hàng của shop kia à.

các cụ môi giới phô quá nhỉ :D nhưng thực chất chả cụ nào hiểu về Hạ Long
sản phẩm của Vin chỉ ở,không lướt sóng và đón lõng được.
đầu tư vào Hạ Long cụ xác định mục tiêu phải lâu dài mới ăn thua, ăn xổi em e rằng khó.
bây giờ Hạ Long như một đại công trường ngổn ngang nhưng tiềm năng của Hạ Long làm kinh tế cực lớn

thaimy1985

Xe máy
Website
vnexpress.net
các cụ môi giới phô quá nhỉ :D nhưng thực chất chả cụ nào hiểu về Hạ Long
sản phẩm của Vin chỉ ở,không lướt sóng và đón lõng được.
đầu tư vào Hạ Long cụ xác định mục tiêu phải lâu dài mới ăn thua, ăn xổi em e rằng khó.
bây giờ Hạ Long như một đại công trường ngổn ngang nhưng tiềm năng của Hạ Long làm kinh tế cực lớn
Em cũng đồng ý với cụ là không thể ăn xổi, dự án của Vin em thấy cũng ko phải kiểu ăn chênh đậm được, rõ ràng thời bong bóng bds qua rồi nên cũng không nên mơ quá.

monsun

Đi bộ
Em gửi bảng giá Shophouse khu Premier Village Hạ Long cho các cụ ngâm cứu luôn nhé.

hackpew

Đi bộ
Công nhận Hạ Long giờ đúng là điểm nóng đầu tư bđs nghĩ dưỡng. Hàng loạt dự án đang trêển khai. Nói về tầm đẳng cấp thì bác Sun em thấy vẫn nhất. Các dự án của bác ấy khắp nước đều nổi tiếng đắt nhất nhưng cũng chất nhất. Bác nào có xiền đầu tư là ổn. Không thì đầu tư kinh doanh shophouse cũng là một hướng hay vì dự là nó toàn kẻ có tiền mới chơi đc nên nguồn khách hàng sẽ văn minh và ổn định

hoanhadam

Xe đạp
Bác nào dự định đàu tư các mặt hàng xa xỉ thì đây là kênh quá chuẩn rồi

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Em với ông anh đang muốn kết hợp kinh doanh nhà hàng hải sản, đang nghiên cứu một dự án shophouse của Vin ở Hạ Long để mở. Các chỗ hot thì các cụ các mợ đã kinh doanh từ lâu rồi, nên khu này mới sẽ hợp với người mới như em. Làm ăn kinh doanh quý nhất cái địa điểm nên em vẫn cứ là phải cân lên đặt xuống. Các cụ có thông tin thì cho em xin, cụ nào am hiểu khu này thì quý hóa quá, biết đâu sau này các cụ trên này lại là khách quý của nhà hàng em, nhỉ.

Nói dông dài rồi, em xinh kính Vodka các cụ để cùng chém ợ.
Em là người Hạ Long

đôi điều em góp ý với cụ về ý định mua Vin bên Hòn Gai: vị trí để kinh doanh nhất là nhà hàng thì vị trí của Vin không phải là vị trí đẹp, và nhà hàng lớn ở bên Hòn Gai không thiếu, một loạt các nhà hàng kinh doanh ra sao ở đường bao biển cột 5 -8 vị trí đẹp hơn Vin là ví dụ thấy tận mắt. Ưu điểm dù gì Hòn Gai vẫn là nơi trung tâm của Hạ Long.

Còn nơi để các khách du lịch ném tiền vào nhiều là Bãi Cháy nhưng dịch vụ của Bãi Cháy lại thiếu vô cùng, đất bên đó và vị trí đẹp không thiếu, , cái thiếu của khách hàng là thông tin chuẩn và hay bị sale bán dự án nhũng nhiễu thôi

Brandish

Đi bộ
Công nhận phải dân địa phương mới hiểu được, mình cũng cứ nghĩ hòn gai đầu tư ổn vì nghĩ bọn nó đã nhảy vào thì cũng nghiên cứu kỹ rồi. Giờ chắc phải xem xét các dự án khu bãi cháy thôi.

Vanhiep312

Đi bộ
Hè năm nay Hạ Long đã được các bạn trẻ lựa chọn là điểm đến du lịch rất nhiều đánh dấu sự trở lại thành công. Em cũng thấy so với khoảng 2-3 năm trước giờ Hạ Long đẹp lên quá nhiều. tin vui nữa thì 2/9 tới cao tốc Hà Nội - HL sẽ chính thức thông xe. Em thấy hiện tại khu vực Bãi Cháy của Sun, Bim tiềm năng cũng tốt. Vậy các bác đánh giá tiềm năng khu vực Tuần Châu thế nào ạ?