Hỏi các cụ về quy hoạch đất cát khu Mễ Trì Hạ!

khanhlinhbk

Xe tải
Website
www.vn.lge.com
Em chào các cụ!
Chẳng là bọn em định mua 1 mảnh ở khu Mễ Trì Hạ tính cửa kinh doanh chuẩn bị về hưu (chợ Mễ Trì Hạ) nhưng đang lăn tăn thấy bảo có quy hoạch mở đường từ khu này thẳng sang Đỗ Đức Dục, vì vậy em mạo muội hỏi các cụ cao niên nhiều kinh nghiệm trên này xem quy hoạch thực tế nó thế nào, giá cả mạn này thế nào vì cậu môi giới đang bảo chủ nhà đòi 95tr/m2, chưa kể sang tên. Em có tìm hiểu qua thì thấy cũng chả có tiềm năng mấy mà sao đắt thế nhỉ?
Mong nhận được ý kiến của các Cụ.
Em cảm ơn ạ!

huybien192

Xe hơi
Em mạnh dạn móc lên cho các cụ khác giúp cụ ạ :D

khanhlinhbk

Xe tải
Website
www.vn.lge.com
Em móc lên để hỏi các cụ trên này...
Mấy hôm trôi đi mà k có cụ nào chia sẻ gì..hay tại chỗ này k có giao dịch nhỉ.

tamnhinviet07

Đi bộ
cụ lên quận Nam Từ Liêm xem quy hoạch chi tiết rồi quyết định cụ nhé

ajax

[Tịch thu bằng lái]
Em chào các cụ!
Chẳng là bọn em định mua 1 mảnh ở khu Mễ Trì Hạ tính cửa kinh doanh chuẩn bị về hưu (chợ Mễ Trì Hạ) nhưng đang lăn tăn thấy bảo có quy hoạch mở đường từ khu này thẳng sang Đỗ Đức Dục, vì vậy em mạo muội hỏi các cụ cao niên nhiều kinh nghiệm trên này xem quy hoạch thực tế nó thế nào, giá cả mạn này thế nào vì cậu môi giới đang bảo chủ nhà đòi 95tr/m2, chưa kể sang tên. Em có tìm hiểu qua thì thấy cũng chả có tiềm năng mấy mà sao đắt thế nhỉ?
Mong nhận được ý kiến của các Cụ.
Em cảm ơn ạ!
Cần check alo em 0936804148

David Đ

Đi bộ
Đường quy hoạch mọi người nói là có đấy cụ ạ, trước em dẫn bạn em sang bên này mua nhà, xong cũng lên quận hỏi quy hoạch luôn, em quen anh địa chính phường Nam Từ Liêm nên hỏi check được free, chứ bth thì hình như mất 1 cụ :)) Mà bên ấy em thấy có mảnh 80tr/m2 là đường oto tải chạy ầm ầm rồi mà cụ

khanhlinhbk

Xe tải
Website
www.vn.lge.com
có quy hoạch từ thẳng đường đồng me nối xuyên qua chợ mễ trì hạ chạy thẳng ra chỗ cầu vượt mễ trì ấy. bác đi qua cầu vượt mễ trì hướng từ trung văn sang thì không chạy thẳng được, nó sẽ làm đường để kéo thẳng chỗ đấy. đất mặt đường mễ trì thượng tầm 70-80tr/m2. còn gần chợ kinh doanh buôn bán thì có thể cao hợn. bác vào trang Batdongsan.com.vn mà đi xem tham khảo giá. khu mễ trì nó đắt vì nó là trung tâm, tiện đường đi mọi ngả. ra mỹ đình, ra kengnam, ra cầu giấy, trần duy hưng, cạnh mảriot và trung tâm hội nghị quốc gia.... Nhưng khu đất đông đúc, ngạt thở lắm, đường bé tý. e mất gần nửa năm tìm nhà ở đấy nhưng không mua được. đất trong ngõ 2m tầm 45-50tr. qua cầu sang bên trung văn thì 35-40tr.
Giờ đắt lắm, toàn quát 90-100tr/m2 cụ ạ.

khanhlinhbk

Xe tải
Website
www.vn.lge.com
Đường quy hoạch mọi người nói là có đấy cụ ạ, trước em dẫn bạn em sang bên này mua nhà, xong cũng lên quận hỏi quy hoạch luôn, em quen anh địa chính phường Nam Từ Liêm nên hỏi check được free, chứ bth thì hình như mất 1 cụ :)) Mà bên ấy em thấy có mảnh 80tr/m2 là đường oto tải chạy ầm ầm rồi mà cụ
Chỗ nào 80tr/m2 cụ chỉ em với. Vừa rồi em đi sâu sâu qua chợ mễ trì hạ, công nhận đông nhà xây cho sv hay công nhân thuê lắm.

David Đ

Đi bộ
Chỗ nào 80tr/m2 cụ chỉ em với. Vừa rồi em đi sâu sâu qua chợ mễ trì hạ, công nhận đông nhà xây cho sv hay công nhân thuê lắm.
ko phải trên đường Mễ Trì hạ mà là mặt đường Mễ Trì Thượng, chô ngay gần cổng chợ rẽ phải, Đang bán 80tr/m2 nhưng mảnh to đấy cụ nhé, hơn 100m gì đấy mà mặt tiền thì rộng ~ 8m :D cụ chủ nhà ko chịu cắt đôi bán cụ ợ. Cụ máu inbox cháu sdt, cháu chỉ cụ sang đấy

tranhien1979

Xe tăng
Các cụ có biết lô đất cạnh Golden Palace, giáp Bộ Ngoại Giao dự định làm gì không ạ? Của Mai Linh hay của đơn vị nào? Trước em định mua Golden Palace, thì các bạn sale bảo đấy là khu dự định xây Tháp dầu khí, nhưng có vẻ như không phải?

thangdc

Xe buýt
Các cụ có biết lô đất cạnh Golden Palace, giáp Bộ Ngoại Giao dự định làm gì không ạ? Của Mai Linh hay của đơn vị nào? Trước em định mua Golden Palace, thì các bạn sale bảo đấy là khu dự định xây Tháp dầu khí, nhưng có vẻ như không phải?
Đúng rồi quy hoạch khoảng giữa Mễ Trì và Phú Đô đó là tháp dầu khí mà cụ. Nhưng mãi chưa thấy anh Mai Linh anh ý triển, ko biết đang vướng mắc gì, chắc là đang thiếu vốn thôi.

my dream

Xe hơi
e cũng đang ngắm khu này mà sao đất đắt thế :((