[Funland] Hỏi các cụ về mua đồng hồ trên amazon và jomashop

drquangcm

Xe máy
cũng định làm 1 em, vào hóng các cụ!

wild nature

Xe điện
Cụ order đồng hồ gì?
Ý cụ so sánh hộp và phụ kiện đi kèm k như ở store nào a, nói rõ để e biết. Có j e feedback jomashop cho.

Còn hầu hết đh e order cho khách qua jomashop từ cái một vài trăm usd đến cái vài chục nghìn usd đều có
1. Hộp caton của jomashop đóng gói đi, trên có track và info
2. Hộp sản phẩm đồng hồ từng loại, ngoài hôpk có giấy gói đăch trưng của joma
3. Sách hướng dẫn
4. Thẻ nhựa kiểu name card cua joma ( cái này có cái có cái không tùy vào lúc nv joma đóng hàng) nhưng nó k phải thẻ Bh theo từng sản phẩm vì jomashop bảo hành = invoice điện tử.
...
Cách làm bên e là mua hàng xong bên store us chuyển hàng sao cá cụ nhận dc đủ vậy, (trước nhiều cụ tự bóc seal ship) nay hải quan làm chặt khâu kiểm hàng họ kiểm kỹ. Bên e ko unpack dồn hàng , nên có thể nói sp nhận dc đến tay các cụ, mợ là đầy đủ nhất trong các bên làm dv ship us.
Em hóng vụ giảm giá black Friday. Cụ cho em thông tin và cách thức với.

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em hóng vụ giảm giá black Friday. Cụ cho em thông tin và cách thức với.
Black friday là ngày THỨ 6, NGÀY 25 THÁNG 11 NĂM 2016

vào dịp đó ở Bên Mỹ đồng loạt giảm giá các mặt hàng phổ thông (chủ yếu là model cũ đã ra một thời gian và những mặt hàng bán chậm )
cá biệt có vài loại model mới. Về cơ bản là giảm cực mạnh và quá nhiều sản phẩm nên với người tiêu dùng là thoải mái mà mua đến khi cạn túi tiền thì thôi.

- Thường thì mua cũng phải nhanh anh, vì người bán họ cũng chỉ có số lượng nhất định để sale off hôm đo (vd bỏ vào kho hàng 10 món để chạy chương trình hôm đó, hết 10 cái là ko có giá đó nữa)

- Cá biệt một số thằng bán cũng củ chuối kiểu dân Á Đông mình. Mua xong, trừ tiền rồi, hôm sau báo , Xin lỗi , hết hàng và ko có hàng để giao giá đó nữa. Nếu muốn mua tiếp thì nó đưa mức hiện tại > Gặp quả đó chỉ còn biết cười xoè và tự động viên là mình ko may mắn thôi.

PS: 3 năm e canh liên tiếp thì có mẫu Loa Bose SoundlinkII đều ở mức $199 trước thuế Mỹ (nghĩa là BF ko giảm 1 xu nào) Nên các cụ cũng xác định luôn là chưa chắc món mình cần sẽ được giảm sâu thời gian đó

- Bọn tư bản giãy chết nó là bậc thầy của làm thị trường rồi, nên nó giảm luôn trước ngày đó cũng nhiều, và sau ngày BF nó có thêm ngày lễ thứ 2, và năm mới nó giảm cũng sâu hun hút luôn. TÚM lại các tín đồ mua sắm hàng MỸ cứ gom lúa thấy dịp từ 15/12 trở đi món nào của mình định mua giá giảm trên 50% là quất được.

Chỉnh sửa cuối:

ZARG

Xe container
Black friday là ngày thứ 6 cuối cùng của tháng 12 dương lịch hàng năm cụ a

vào dịp đó ở Bên Mỹ đồng loạt giảm giá các mặt hàng phổ thông (chủ yếu là model cũ đã ra một thời gian và những mặt hàng bán chậm )
cá biệt có vài loại model mới. Về cơ bản là giảm cực mạnh và quá nhiều sản phẩm nên với người tiêu dùng là thoải mái mà mua đến khi cạn túi tiền thì thôi.

- Thường thì mua cũng phải nhanh anh, vì người bán họ cũng chỉ có số lượng nhất định để sale off hôm đo (vd bỏ vào kho hàng 10 món để chạy chương trình hôm đó, hết 10 cái là ko có giá đó nữa)

- Cá biệt một số thằng bán cũng củ chuối kiểu dân Á Đông mình. Mua xong, trừ tiền rồi, hôm sau báo , Xin lỗi , hết hàng và ko có hàng để giao giá đó nữa. Nếu muốn mua tiếp thì nó đưa mức hiện tại > Gặp quả đó chỉ còn biết cười xoè và tự động viên là mình ko may mắn thôi.

PS: 3 năm e canh liên tiếp thì có mẫu Loa Bose SoundlinkII đều ở mức $199 trước thuế Mỹ (nghĩa là BF ko giảm 1 xu nào) Nên các cụ cũng xác định luôn là chưa chắc món mình cần sẽ được giảm sâu thời gian đó

- Bọn ****** giãy chết nó là bậc thầy của làm thị trường rồi, nên nó giảm luôn trước ngày đó cũng nhiều, và sau ngày BF nó có thêm ngày lễ thứ 2, và năm mới nó giảm cũng sâu hun hút luôn. TÚM lại các tín đồ mua sắm hàng MỸ cứ gom lúa thấy dịp từ 15/12 trở đi món nào của mình định mua giá giảm trên 50% là quất được.
Thứ 6 cuối cùng của tháng 11 cụ ạ.

Năm nay là 25/11

Bino

Xe điện
Black Friday em rình xem có cái nào mua được, rồi alo cho cụ đặt hộ nhé. Em có cần qua chỗ cụ ngồi đặt hàng luôn rồi trả tiền ko? Cụ có recommend một số website nào có giảm kỳ BF này ko

leethoitrang

Xe tải
Black Friday và ngày prime day là 2 ngày lễ mua sắm lớn nhất năm.
Với năm nay primeday đuợc off 30% là quá đã rồi , chỉ còn đợi Black friday nữa

wild nature

Xe điện
Black friday là ngày THỨ 6, NGÀY 25 THÁNG 11 NĂM 2016

- Bọn ****** giãy chết nó là bậc thầy của làm thị trường rồi, nên nó giảm luôn trước ngày đó cũng nhiều, và sau ngày BF nó có thêm ngày lễ thứ 2, và năm mới nó giảm cũng sâu hun hút luôn. TÚM lại các tín đồ mua sắm hàng MỸ cứ gom lúa thấy dịp từ 15/12 trở đi món nào của mình định mua giá giảm trên 50% là quất được.
Muốn mua thì mình phải có tài khoản visa ...đc chấp thuận à.
Vậy thì khó nhỉ. Mình chỉ đặt qua weshop ko biết có đc ko

wild nature

Xe điện
Em muốn hỏi cụ nào nhận đặt hàng cho jomashop để e muốn đc báo giá phí ship hàng

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net

mazda2

Xe tải
chào các cụ, đồng hồ em biết là những dòng cao cấp tuyệt đối không mua qua mạng được đâu, bởi vì mỗi hãng nó có hệ thống phân phối riêng và phục vụ đặc thù cho đối tượng khách hàng của nó và giá của nó không bao h giảm nhiều đâu vì chính sách của nó là ko bao h giảm giá dù có ế, nếu nó sale 30, 40% thì giá trị danh tiếng của nó mất dù có bán được 1 chút doanh số hàng tồn, thế cho nên bọn nó ko bao h giảm giá, ngay cả tại thụy sĩ, nơi nó được sản xuất, đấy là đẳng cấp của rolex, hublot, patek philip... Nên trên mạng mà có thì chắc là kô tin tưởng được đâu . Còn hàng phổ thông thì ship qua mạng em không bàn, em cũng không rõ chất lượng như nào. Nhưng em nghĩ nên mua tận tay, đến những cửa hiệu uy tín là chắc nhất, vì nguồn hàng trên mạng ko biết đâu mà lần. Em hiện đang ở 1 quốc gia Bắc Âu em thấy, bọn chơi đồng hồ bên này đẳng cấp cao và những con đồng hồ của nó ko bao h đặt hàng mua qua mạng đâu ah. nhưng con rolex xịn của nó từ đời 7x, 8x chạy đến h vẫn long lanh giọt lệ. Có những con hublot nó bán lại tính ra tiền việt toàn 300 400củ là thường. Nhân đây, em có có đồng hồ Longines Conquest Heritage limited edition, 600 chiếc sản xuất thì phải, kim bằng vàng 18k. giá lúc mua mới tầm 2500usd. cụ nào máu để tết e về cầm về.
C

Con này Cụ thanh lý bao nhiêu ạ...

AaronDo

Đi bộ

Cxvinh

Xe tải
Website
www.facebook.com
Em đã mua thấy khá ok

LuaxongPhan

Xe hơi
chào các cụ, đồng hồ em biết là những dòng cao cấp tuyệt đối không mua qua mạng được đâu, bởi vì mỗi hãng nó có hệ thống phân phối riêng và phục vụ đặc thù cho đối tượng khách hàng của nó và giá của nó không bao h giảm nhiều đâu vì chính sách của nó là ko bao h giảm giá dù có ế, nếu nó sale 30, 40% thì giá trị danh tiếng của nó mất dù có bán được 1 chút doanh số hàng tồn, thế cho nên bọn nó ko bao h giảm giá, ngay cả tại thụy sĩ, nơi nó được sản xuất, đấy là đẳng cấp của rolex, hublot, patek philip... Nên trên mạng mà có thì chắc là kô tin tưởng được đâu . Còn hàng phổ thông thì ship qua mạng em không bàn, em cũng không rõ chất lượng như nào. Nhưng em nghĩ nên mua tận tay, đến những cửa hiệu uy tín là chắc nhất, vì nguồn hàng trên mạng ko biết đâu mà lần. Em hiện đang ở 1 quốc gia Bắc Âu em thấy, bọn chơi đồng hồ bên này đẳng cấp cao và những con đồng hồ của nó ko bao h đặt hàng mua qua mạng đâu ah. nhưng con rolex xịn của nó từ đời 7x, 8x chạy đến h vẫn long lanh giọt lệ. Có những con hublot nó bán lại tính ra tiền việt toàn 300 400củ là thường. Nhân đây, em có có đồng hồ Longines Conquest Heritage limited edition, 600 chiếc sản xuất thì phải, kim bằng vàng 18k. giá lúc mua mới tầm 2500usd. cụ nào máu để tết e về cầm về.

Chiếc này của cụ hàng thường mà. Làm gì có chữ limited đâu mà cụ bảo 600 bản. Dân bên Việt Nam! Giờ chơi đồng hồ cũng gớm mặt lắm cụ ạ. Giờ gà cũng ko còn mấy đâu. Hi hi.

hungtd7

Xe máy
Vote jomashop, rẻ, chất lượng hợp lý

thang-fx

Xe hơi
phiền các cụ định giá con rolex này với ah, tết này về VN em mang về, ko biết giá cả ở VN như nào ah, thank các cụ trước.

Chỉnh sửa cuối:

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Chiếc này của cụ hàng thường mà. Làm gì có chữ limited đâu mà cụ bảo 600 bản. Dân bên Việt Nam! Giờ chơi đồng hồ cũng gớm mặt lắm cụ ạ. Giờ gà cũng ko còn mấy đâu. Hi hi.
ở Otofun thích nhất là nhiều cụ thông thái và nói thẳng như cụ ạ/

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net