[Thảo luận] Hỏi các cụ kinh nghiệm đi Kim Bôi - Hòa Bình

cargoman

Xe điện
Chả là mai em đưa cả nhà đi tắm khoáng ở Kim Bôi, nhờ các cụ chỉ giúp xem đi thế nào cho tiện và phải lưu ý những đoạn nào. Cảm ơn các cụ đã giúp đỡ

QUYNHCHI

Xe buýt
QL 6 từ cầu Mai Lĩnh trở đi đang sửa chữa nên đường rất xấu. Cụ có thể đi ĐLTL ra Xuân Mai rồi ra Kim Bôi. Nói chung cứ đúng biển mà chạy ạ

ifa50w

Xe buýt
em vừa đi hôm nghỉ lễ về.đông kinh khủng.cụ đi wa thị trấn lương sơn khoảng 1km thì rẽ trái.đường đepk khơng thấy hạn chế tốc độ.cụ đừng đi đường mòn hồ chí minh nhé vì dang làm.ăn thì ra mấy quán nhà sàn ngay gần cổng cũng ngon bổ giá cũng dc.và chú ý đi đúng tốc độ ở đại lộ thang long, thị trấn xuân mai.lương sơn, chúc cụ và gia đình có chuyến đi vui vẻ!

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Chả là mai em đưa cả nhà đi tắm khoáng ở Kim Bôi, nhờ các cụ chỉ giúp xem đi thế nào cho tiện và phải lưu ý những đoạn nào. Cảm ơn các cụ đã giúp đỡ
Bạn nên lấy đường Đại lộ Thăng long chạy tới ngã 3 Hòa lạc thì rẽ trái. tới Xuân mai thì rẽ phải. Chạy 1 đoạn ngắn tới cây xăng Bãi lạng thì rẽ trái. Cứ thế chạy thẳng gặp đường 12b ở Bãi chạo thì rẽ trái tiếp. Qua Vĩnh đồng, Mở đá thì rẽ trái vào Kim bôi.Đường không khó chạy. Đoạn Bãi lạng - Bãi chạo đường cua gấp và dốc nhiều. Bạn nên chạy cẩn thận. Phong cảnh bên đường đoạn này khá đẹp :)

cuongdt86

Xe tăng
Cháu cũng hóng để khi nào đi thì đã có kinh nghiệm các cụ truyền cho rồi :)