Hoi cac bac ve may xe Getz 1.1

Bamuathatbat

Xe đạp
Cac bac oi, cho em hoi ti. Xe em moi di dc co 17k km thoi, nhung k hieu sao gio khi xe em vit len tam 40 - 50km/h thi may keu u u to lam. nhieu luc nhuc het ca tai. Cac bac cho em hoi xe e co benh gi k?
Ma sao gio tren xe tieng u u to the, xe moi di co 17k km ma thua xa xe may bac tã xi.
Cac bac giup em nhe!

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Khả năng xe bác bị dơ vòng bị, bác ra hãng kiểm tra đi, bảo họ kiểm tra mấy cái vòng bị bốn bánh xem sao.
Đợt trước em mới đi thay vòng bị chỗ Gara Trường Giang, 2 bánh trước, đi đỡ hơn hẳn, nhưng được 2 tháng vỡ vòng bi phía trước bên phụ.
Nguyên nhân khả năng do vòng bị không tốt hoặc kỹ thuật chưa chuẩn. Bác cứ vào hãng làm cho yên tâm (xe bác mới mà). Đi được lâu.
Xe em bị lỗi đúng đến 4 tết thì kêu ù không chịu được, nên không đi nữa đợi đến 6 tết ra chỗ bác vietvoiz thay bi mới, mở ra bị vỡ bi -> thả nào kêu ù to thế như phản lực.
Hiện giờ đi vẫn chưa ổn lắm, mặc dùng bác vietvoiz đã máy ép bi chứ không búa đóng táng vào như trước. nhưng em đi thấy tiếng kêu o o, chắc một vài hôm nữa phải chạy sang phiền bác voiz kiểm tra lại xem.
Đi khó chịu lắm:-<

Chỉnh sửa cuối:

Bamuathatbat

Xe đạp
Cam on Bac. Em len lai xe nhieu luc cung buc. Xe moi ma di it thua han xa may bac tã xi . Nhieu luc dang vit len 40 - 50 km keu u u , cha biet lam the nao em lai fai nha ga thi no do keu hon. Ma xe em di galanti thi cung em lam. Chi moi luc di thi keu thoi. em o khu vuc my dinh, cac bac biet gara nao ngon bo re khong?
Danh rang xe co the keu roi, nhung ma keu to qua den nhuc ca dau thi co van de roi!
Cac bac tiep tuc tu van nhe!