[Funland] Hội BlackBerry - Tất tần tật các vấn đề về Blackberry, hỗ trợ, giao lưu, chia sẻ

Trạng thái
Thớt đang đóng

co_tranh2006

Xe tải
Cụ chưa đọc kỹ comment của em rồi, ý em là cắm vào PC vẫn kết nối như thường, uprom các kiểu vẫn OK nhưng không nhận sạc thôi. Còn em chấp nhận đụng chạm thân thể với điều kiện không câu dây và phải đạt được sự ổn định gần như ban đầu.
Nếu cụ không muốn động chạm thân thể vợ cụ thì mua cái sạc ngoài đi ạ. Cơ mà dùng BB không được kết nối PC vọc vạch thì hơi buồn. E nghĩ cụ chẳng nên sửa Ic làm gì ạ.

RIM Leather

Xe tải
:D Trong cái chân sạc của nó có 4 chân,2 chân ngoài để sạc,2 chân ơpr giữa kết nối USB. Máy cụ hoặc hỏng ÍC sạc hoặc lỏng 2 chân ngoài ấy. Cụ có mỏ hàn hoặc đưa ra quán nhờ người ta chích cho vài phát vào 2 chân đó xem,may ruiir biết đâu được ạ :) còn Sửa IC thì chửng bằng cụ mua con khác,về Restore lại thì cũng là nó thôi :) [CODE[/CODE]
Cụ chưa đọc kỹ comment của em rồi, ý em là cắm vào PC vẫn kết nối như thường, uprom các kiểu vẫn OK nhưng không nhận sạc thôi. Còn em chấp nhận đụng chạm thân thể với điều kiện không câu dây và phải đạt được sự ổn định gần như ban đầu.

co_tranh2006

Xe tải
99.9% là hỏng IC sạc rồi cụ ạ, thế em mới cần thợ cao tay thay được nó chứ không thì em vẫn xác định sống chung với lũ từ lâu rồi ạ. Còn mua con khác thì xác chết rồi mà hồn vẫn thế khác nào Hồn Trương Ba da hàng thịt cũng có thích đâu!
:D Trong cái chân sạc của nó có 4 chân,2 chân ngoài để sạc,2 chân ơpr giữa kết nối USB. Máy cụ hoặc hỏng ÍC sạc hoặc lỏng 2 chân ngoài ấy. Cụ có mỏ hàn hoặc đưa ra quán nhờ người ta chích cho vài phát vào 2 chân đó xem,may ruiir biết đâu được ạ :) còn Sửa IC thì chửng bằng cụ mua con khác,về Restore lại thì cũng là nó thôi :) [CODE[/CODE]

RIM Leather

Xe tải
:D em bold nhà cụ may quá gặp đuọc ông chồng cứng rồi :) e thì không đươc thế ạ.
99.9% là hỏng IC sạc rồi cụ ạ, thế em mới cần thợ cao tay thay được nó chứ không thì em vẫn xác định sống chung với lũ từ lâu rồi ạ. Còn mua con khác thì xác chết rồi mà hồn vẫn thế khác nào Hồn Trương Ba da hàng thịt cũng có thích đâu!

RIM Leather

Xe tải
Cụ có dùng bis không ạ? Cụ vào phần Options/Appilications/ Edit Perimissions chuyển thành Alow hết chưa?
Em toàn tải trên bb word về mà, chỉ riêng vụ map mới dùng đến PC thôi, nhưng mà cũng không ngon vì không load được dữ liệu:(

binh_1612

Xe tăng
Cụ này quen quen... hình như đợt trước cụ mua e bb9900 of e... máy ổn chứ cụ... hôm nào hẹn gluu cafe tí cụ nhỉ..
99 at&t ship ebay phải ko cụ nhỉ, nếu đúng thì e vẫn giữ e này, máy chất quá e toàn cất tủ cho mới :D

PhuFuji

Xe hơi
99 at&t ship ebay phải ko cụ nhỉ, nếu đúng thì e vẫn giữ e này, máy chất quá e toàn cất tủ cho mới :D
Bây h e nó chắc thành hàng hiếm r cụ ạ.. để tủ vài năm nữa mang ra chắc độc nhất vô nhị cụ ạ... e thấy 9900 vẫn đẹp nhất. Bản bb classic sắp ra lấy ý tưởng từ 9900 huyền thoại này đấy ạ.. :D

Trạng thái
Thớt đang đóng