[Funland] Hội BlackBerry - Tất tần tật các vấn đề về Blackberry, hỗ trợ, giao lưu, chia sẻ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Maybach Tàu

Xe container
Nhiêu xèng đới cụ ơi ? cho em nghía dung nhan em nó tý hị hị !
Nợ cụ cái ảnh thực tế chiều nhá. Gấu em nó mua amazon cho em hơn 300 ô ba ma cụ ạ.
Em đang gặp vấn đề khi lắp super sim vào nó cứ báo Notification ầm ầm những cái linh tinh kiểu "clip hot..."phát điên. làm sao tiêu diệt nó các cụ nhỉ? Vẫn sim này em lắp vào cacs máy Androi thì không bị spam.
Tiện đây em đang typing bằng Q10 nhưng chữ nhảy chậm kinh:(

Vietkid

Xe điện
Nợ cụ cái ảnh thực tế chiều nhá. Gấu em nó mua amazon cho em hơn 300 ô ba ma cụ ạ.
Em đang gặp vấn đề khi lắp super sim vào nó cứ báo Notification ầm ầm những cái linh tinh kiểu "clip hot..."phát điên. làm sao tiêu diệt nó các cụ nhỉ? Vẫn sim này em lắp vào cacs máy Androi thì không bị spam.
Tiện đây em đang typing bằng Q10 nhưng chữ nhảy chậm kinh:(
Ka ka, uprom đê, giờ cũng dùng BB à.

phv

Xe tải
E đang xài z10 đã update os mới nhất 10.2.1.xxx, nhưng từ lúc up xong lỗi tè le, đặc biệt là load contacs, calls rất hay lag, not responding,.... Hơi bị bực roài. Các cụ có mẹo j k ạ?

Maybach Tàu

Xe container
Ka ka, uprom đê, giờ cũng dùng BB à.
Loanh quanh thằng nào cũng to bè bè, rơi cái vỡ tan luôn. Em quay lại BlackBerry thấy tiện nhất vì vẫn thích bàn phím cứng giống E72 hehe.
Bây h ở HN roài, trả nợ beer đi, tối nhá:D

mamaincar

Xe tải
E đang xài z10 đã update os mới nhất 10.2.1.xxx, nhưng từ lúc up xong lỗi tè le, đặc biệt là load contacs, calls rất hay lag, not responding,.... Hơi bị bực roài. Các cụ có mẹo j k ạ?
Cụ backup, wipe lại máy, sau đó restore chỉ contact, notepad, sms! còn apps thì cài lại xem nó còn bị không ạ.

hieu78

Xe tăng
bác dùng rom official hay rom leak, nếu rom leak thì đổi về official xem sao.

sync contacts giữa bb và gmail đôi khi chập cheng thật

hieu78

Xe tăng
Loanh quanh thằng nào cũng to bè bè, rơi cái vỡ tan luôn. Em quay lại BlackBerry thấy tiện nhất vì vẫn thích bàn phím cứng giống E72 hehe.
BB Z rơi ko vỡ tan đâu bác ơi, nhiều người rơi lắm rồi mà chưa ai phải thay màn cả, he he he

Maybach Tàu

Xe container
BB Z rơi ko vỡ tan đâu bác ơi, nhiều người rơi lắm rồi mà chưa ai phải thay màn cả, he he he
Em đang nói các thể loại khác ý mà, Riêng BlackBerry thì em lại là fan của có bàn phím cứng. Đang loay hoay phá Q10 đây ạ:D

Vietkid

Xe điện
Có số đt mà cũng làm mất, quá củ chuối, làm cái danh bạ gmail, đổi máy không mất danh bạ nhá, add pin vào đê.

Maybach Tàu

Xe container
Có số đt mà cũng làm mất, quá củ chuối, làm cái danh bạ gmail, đổi máy không mất danh bạ nhá, add pin vào đê.
Đương nhiên có dành bạ trên Gmail rồi, số thì vẫn còn trong mấy cái điện thoại ở nhà.
PIN là cho BBM à? Còn Chua biết làm dư lào nè:(

Vietkid

Xe điện
Đương nhiên có dành bạ trên Gmail rồi, số thì vẫn còn trong mấy cái điện thoại ở nhà.
PIN là cho BBM à? Còn Chua biết làm dư lào nè:(
Hố hố hố, thế mà dám chém là dùng BB lâu rồi, lẳng số pin cho anh đê.

phv

Xe tải
bác dùng rom official hay rom leak, nếu rom leak thì đổi về official xem sao.

sync contacts giữa bb và gmail đôi khi chập cheng thật

Em là update lành mạnh qua chức năng software update trong setting đới, khôngcan thiệp tý gì đến hệ thống đâu. Chắc phải wipe thử coi sao

Dinhtran

Xe hơi
cú nào máu mua đồng hồ không, nghía thớt em làm đi, bay nhanh để em còn sút Z10 hớ hớ [-O<

PSHH

Xe hơi
Em là update lành mạnh qua chức năng software update trong setting đới, khôngcan thiệp tý gì đến hệ thống đâu. Chắc phải wipe thử coi sao
Theo em cứ wipe lại phát. Mà e thấy update lên bản 2141 có vẻ pin tốt hơn, nó là bản MR của 1924 mà.

Maybach Tàu

Xe container
Nhiêu xèng đới cụ ơi ? cho em nghía dung nhan em nó tý hị hị !
Đây cụ ơi, mặt mũi mông mít bao bố đầy đủ hết:D (mỗi tội hơi nghẹo cổ tí:D)

Năm chổng mít đây

Nhìn xinh phết cụ nhề:)

Bao theo máy

HangB2

Xe điện
Nếu cụ up OTA bị vậy thì hơi lạ, mà xxx là bao nhiêu cụ ơi?

Trạng thái
Thớt đang đóng