Học tập các cụ, nhà em cũng xuyên Việt ạ!

savagecrazy

Xe hơi
Nhà em tháng 08 cũng dự định xuyên Việt bằng Fiesta, vào hóng chuyến đi của cụ.
Chúc cụ có chuyến đi vui vẻ.
Cảm ơn cụ, nhà em đang ở Quảng Bình rồi ạ. Tiếc quá, kể làm đội Fiesta đi cũng vui cụ nhề :))

Mấy hôm rồi không có gì đặc sắc lắm nên em ko update. Ở Đà Nẵng trời mưa phùn suốt nên cụ nào định đi chơi mấy hôm nay cứ bình tĩnh ạ. Mấy cái hay ho ở Đà Nẵng thì em đi năm ngoái rồi nên ko máu quay lại nữa, chủ yếu là tắm biển. Cá nhân em thấy biển Đà Nẵng tắm vẫn thích hơn, đặc biệt là dịch vụ bãi biển cực tốt. Cứ phi thẳng xe ra bãi biển trung tâm gửi 10k rồi lên gửi đồ thoải mái xuống tắm, vừa bơi vừa nghe nhạc trên bãi biển rất thư giãn. Cái công viên châu Á gì đó có cái vòng quay mặt trời thì gấu nhà em háo hức đi xem lắm nhưng đang đóng cửa bảo trì vô thời hạn các cụ nhé :)) Đà Nẵng theo em vẫn là một nơi đáng đến nhất ở VN xét về tổng thể các mặt.

Quảng Bình thì hiện tại trời cũng âm u, nhà em chưa xuống biển nên ko biết tình hình thế nào. Đường từ trong kia ra Quảng Bình có đoạn đường tránh mới thi công xong mấy tháng trước đi qua đồi cát rất đẹp và đáng đi, lát em sẽ up ảnh ạ.

savagecrazy

Xe hơi
sory đọc kỹ nhưng mà quên, nhưng sao bác lại lên cái hành trình nửa vời thế nhỉ
Mỗi người có một kế hoạch khác nhau cụ ạ, nhà em cũng phải sắp xếp chán mới có thời gian đi được bằng ấy. Còn nhiều dịp, lo gì ko đi hết phải ko cụ?:))