Học lái xe cấp tốc, không cần thi bằng lái ở đâu

adc_nguyen

Xe máy
Cụ Suneq về ăn tết có 10 ngày thì sợ là các thầy dạy cũng nghỉ ăn tết hết cả. Cụ bố trí ở lâu hơn tí thì ổn

kaka8x

Xe tải
cụ nhờ bạn bè hay người thân có xe bổ túc tay lái là chuẩn nhất, cận tết đi 1 2 hôm là ok thôi chứ trường lớp j sắp tết đến nơi rồi ấy ạ

quasin3000

Xe tăng
Có thầy dạy đấy. Nhưng sợ 10 ngày Tết thì phụ phí cao lắm đấy. Nếu cụ không sợ thì các thầy dạy lái xe đều OK. Cả năm nằm thở kiếm chút gạo gói bánh trưng. :)

suneq

Đi bộ
Ấy ấy, em viết không rõ làm các cụ lại hiểu lầm, em về hơn 10 ngày chứ ạ, em nói 10 ngày rảnh rỗi ở đây là từ 18/2 đến 28/2 (mùng 9 Tết đến 19 tháng Giêng), em

nghĩ tầm đó chắc các thầy cũng rục rịch đi làm trở lại rồi 8-|? Nhờ các cụ cho 1 vài contact của các thầy để em nhờ người nhà liên lạc trước được không ạ?

Mà bình thường mọi người tập chạy xe ở đâu thế ạ? Tiêu chí đầu tiên của em vẫn là phải an toàn, đầu xuân năm mới không gây phiền toái cho người khác :D.

Cảm ơn các cụ lần nữa :)

lagor

Xe tải
hi các bác, em đang đi học ở ngoài, về ăn tết, tranh thủ học lái cho biết rồi sang bên kia luyện tiếp (cho đỡ tốn kém:69:). Ở bên Úc lái xe dễ lắm, đường rộng, ko xe đạp xe máy, mọi người đi theo luật cả, nên chỉ cần biết lái là OK. xử lý tình huống không phức tạp như ở đường VN
Cụ học ở bển lâu chưa???
Nghe trong gió có tiếng của em...
Cụ toàn làm ngược đời thôi ợ.
Người ta lấy bằng bên mình cho dễ, rồi mang sang bển, làm thủ tục, thi luôn, đỡ mất thời gian, đỡ bao nhiêu obama.
em bó tay nhà cụ.
Cụ có thích thì hôm nào em aloo, em thuê xe, tự bổ túc thôi, cụ rảnh thì ngồi cùng, để em đỡ phải bật điều hòa =))=))=))

DuyThanhSNG

Xe tăng
Ấy ấy, em viết không rõ làm các cụ lại hiểu lầm, em về hơn 10 ngày chứ ạ, em nói 10 ngày rảnh rỗi ở đây là từ 18/2 đến 28/2 (mùng 9 Tết đến 19 tháng Giêng), em

nghĩ tầm đó chắc các thầy cũng rục rịch đi làm trở lại rồi 8-|? Nhờ các cụ cho 1 vài contact của các thầy để em nhờ người nhà liên lạc trước được không ạ?

Mà bình thường mọi người tập chạy xe ở đâu thế ạ? Tiêu chí đầu tiên của em vẫn là phải an toàn, đầu xuân năm mới không gây phiền toái cho người khác :D.

CỤ ở nước ngoài chắc cũng hiểu luật và giao thông bên đó.Khi ra đường tốc độ rất cao và rất tuân thủ luật.Chỉ lơ là không theo luật là bị xe khác tông ngay.DO vậy để an toàn cho bản thân Cụ thì theo em Cụ nên học hành bài bản không cấp tốc được.
Em nhận thấy Lxe ở nước ngoài khi về VN đều chấp hành tốt luật và tay lái khá vững nhưng chiều ngược lại đa số lxe ở VN sang nước ngoài rất hay xảy ra tai nạn bởi nhiều nguyên nhân khác nhau.Chúc Cụ vững tay lái.

fire_dragon

Xe tải
CỤ ở nước ngoài chắc cũng hiểu luật và giao thông bên đó.Khi ra đường tốc độ rất cao và rất tuân thủ luật.Chỉ lơ là không theo luật là bị xe khác tông ngay.DO vậy để an toàn cho bản thân Cụ thì theo em Cụ nên học hành bài bản không cấp tốc được.
Em nhận thấy Lxe ở nước ngoài khi về VN đều chấp hành tốt luật và tay lái khá vững nhưng chiều ngược lại đa số lxe ở VN sang nước ngoài rất hay xảy ra tai nạn bởi nhiều nguyên nhân khác nhau.Chúc Cụ vững tay lái.
Lái xe nước ngoài về VN em thấy lái cũng có vững tay đâu bác, chỉ đoạn nào cao tốc giống bên Tây các ổng lái tốt thôi, còn đi nội đô như HN, SG em thấy va quệt cho nát hết vỏ xe à.

adc_nguyen

Xe máy

Cụ có thể học thầy của em bên C500. Thầy cẩn thận, nhiệt tình, tình dễ chịu và ko vòi vĩnh nhé. Đảm bảo nếu tập chăm chỉ vài ngày là ổn thôi. Cụ có thể học trả tiền theo giờ hoặc sau khi học xong gửi luôn thể. Giá tết em ko rõ, cụ gọi trực tiếp hỏi nhé.
Thầy Chiến: 0907296969

Neo116

Xe hơi
Gấu nhà em mất cái bằng A1. Có chỗ nào cấp bằng mà không cần học và thi không các cụ nhỉ ?

suneq

Đi bộ
Cụ có thể học thầy của em bên C500. Thầy cẩn thận, nhiệt tình, tình dễ chịu và ko vòi vĩnh nhé. Đảm bảo nếu tập chăm chỉ vài ngày là ổn thôi. Cụ có thể học trả tiền theo giờ hoặc sau khi học xong gửi luôn thể. Giá tết em ko rõ, cụ gọi trực tiếp hỏi nhé.
Thầy Chiến: 0907296969
Cảm ơn cụ, em sẽ bảo người nhà gọi hỏi \m/

caisua

Xe lăn
hi các bác, em đang đi học ở ngoài, về ăn tết, tranh thủ học lái cho biết rồi sang bên kia luyện tiếp (cho đỡ tốn kém:69:). Ở bên Úc lái xe dễ lắm, đường rộng, ko xe đạp xe máy, mọi người đi theo luật cả, nên chỉ cần biết lái là OK. xử lý tình huống không phức tạp như ở đường VN
con xin bố, con lái 9 năm liền ở VN mà khi sang Úc con suýt đâm mấy lần, dễ vào mắt

mechi1502

Xe hơi
Bác alo cho cụ daylx hn đi. Cụ ấy uy tín lắm ợ

U_OAT

Xe Cứu Trợ
Cấp tốc thì nguy hiểm lắm. Cái j cũng phải bài bản đoàng hoàng cụ ơi