[Funland] Học đánh golf ở Hà Nội trung tâm nào tốt các cụ nhỉ

pibo

Xe tải
em có vài bộ golf tập và trẻ em để lại cho các cụ mới chơi hoặc làm quà giá rẻ các cụ nhé 1500k 1 bộ .
cụ nào cần call em : 0916 tám 3 tám tám 00.
em ở Hà Nội.

cụ có bộ nào cho ngon ngon hơn tý không? Em cũng đang cần tìm bộ thanh lý để đi tập

soldier38

Xe hơi
Cụ nào có cây Driver cũ nào để lại không?

4banhVP

Xe máy
Vãi cả tít :))

soldier38

Xe hơi
Mình ít đi đánh chỉ mới tập tọe thôi, hôm trước bị gẫy mất shaft nên muôn mua cây khác dùng.

xedapdiencaocap.com

[Tịch thu bằng lái]
Học phí trung bình ta khoảng 700-1 triệu/ buổi / 1h. Tây, hàn khoảng 1,3-1,5 triệu/ buổi.( có phiên dịch). Cụ nên học có thầy nhé, tuyệt đối kg nghe bạn, nghe hàng xóm. 10 buổi gọi là có khái niệm. Sau này vẫn phải học lại cụ ạ. Cụ cứ để ý xem 30 cụ tập trên phương đông, kg cụ nào đánh giống cụ nào, và lại càng không giống cụ xem trên ti vi, đó là kết quả do tự học đấy.
Bạn đánh hay mà chỉ giỏi như thầy thì sau, giống như thầy dậy golf miễn phí ý.nói chung golf hay môn nào cũng thế thôi ,đều phải học cơ bản,. Còn nâng cao mới cần thầy giỏi, chứ không phải đi dậy golf kiếm tiền thì là thầy được đâu.

xedapdiencaocap.com

[Tịch thu bằng lái]

xedapdiencaocap.com

[Tịch thu bằng lái]
Ra Phương Đông Golf ở Mỹ Đình, lên tầng 2, học thầy Tây. Cố gắng không học khoai ta (trừ thầy Linh ở GB Golf) vì toàn dạy độ trước khi đánh tốt. Tuyệt đối không nghe bạn bè, người quen... dạy golf, chỉ điểm vì sẽ nát bét!
Em thấy nhiều người hennicap cao nhưng chỉ không vào nhiều người không giỏi như chỉ rất dễ hiểu, không cứ là thầy thì chỉ hay đâu,. Một là thầy phải qua trường lớp. Hai là thầy phải phù hợp

ThienHoang-EPS

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy nhiều người hennicap cao nhưng chỉ không vào nhiều người không giỏi như chỉ rất dễ hiểu, không cứ là thầy thì chỉ hay đâu,. Một là thầy phải qua trường lớp. Hai là thầy phải phù hợp
Em hay tập ở Mỹ Đình pearl. Cũng lên sân với các bác vài buổi rồi. Cụ tổ chức nhóm ae mình lên sân với nhau đi.
Bình - 0983 / 10 /10 / 83

htcable

Xe hơi
Website
tga.net.vn
Em thấy nhiều người hennicap cao nhưng chỉ không vào, nhiều người không giỏi như chỉ rất dễ hiểu, không cứ là thầy thì chỉ hay đâu,. Một là thầy phải qua trường lớp. Hai là thầy phải phù hợp
Cụ nói khá đúng đấy ah. Chỉ dạy cần có khẳ năng sư phạm, phương pháp giảng dạy, chứ đánh giỏi chưa chắc đã chỉ giỏi, và chỉ giỏi chưa chắc đã đánh giỏi. Ông thầy thường thích đào tạo ra những nhân tố đánh giỏi hơn cả mình. Thầy nào cũng phải hợp thì mới bắt được bệnh nhanh được cụ nhỉ ;)

Handicap cụ nhé, hay vịt ngan ta gọi tắt là Kép haha, đúng kiểu tiếng Lóng vịt ngan. Handicap ở vn ko được chính xác lắm, vì độ sĩ diện cao nên toàn ko dám nhận thực tế hdcp thật. Không thể kết quả của 1 vòng golf tốt nhất để nhận là kép được. Vd: trung bình mỗi vòng golf chơi là +2x gậy nhưng có 1 hôm xuất thần lên, chơi được kết quá +1x gậy. Mà lại đi nói là hdcp của tôi là 1x thì rất là Ko Nên tí nào. Lúc mà độ chạc là ăn đòn đủ, bẽ mặt như chơi :D

Handicap index là chỉ số trung bình tính toán của 10 vòng golf tốt nhất trong tổng số 20 vòng chơi golf của một người. Cũng có trường hợp ít chơi có 5-10 vòng golf vẫn tính được những tối thiểu phải từ 5 vòng golf trở lên (mỗi vòng golf là 18 hố). Một giải golf chính thức theo format quốc tế ÚSGA là 4 vòng golf tức là 4 ngày.

Dạo này ngoài Viet Time, em cũng hay tập ở Mỹ Đình Pearl chỗ anh chủ cũng tên Sơn. Nếu các cụ tầm buổi chiều tối từ 6h đổ ra có khi em có mặt để giao lưu với các cụ mợ nhà mình ;)

soldier38

Xe hơi
Không biết các bác thấy sao chứ em tập thử vài lần thì thấy Sân Mỹ Đình pearl đánh rất khó quan sát đường bóng bay do góc sáng có lẽ không hợp lý lắm thì phải.

xedapdiencaocap.com

[Tịch thu bằng lái]
Không biết các bác thấy sao chứ em tập thử vài lần thì thấy Sân Mỹ Đình pearl đánh rất khó quan sát đường bóng bay do góc sáng có lẽ không hợp lý lắm thì phải.
Phương đông vẫn thích nhất. Nhưng buổi chiều bị nắng . Mĩ đình pearl thì sau 10h là mát rồi. Không khó nhìn bóng đâu. Hay bạn chơi vào ngày sương mù nên khó nhìn

xedapdiencaocap.com

[Tịch thu bằng lái]
Minh
Cụ nói khá đúng đấy ah. Chỉ dạy cần có khẳ năng sư phạm, phương pháp giảng dạy, chứ đánh giỏi chưa chắc đã chỉ giỏi, và chỉ giỏi chưa chắc đã đánh giỏi. Ông thầy thường thích đào tạo ra những nhân tố đánh giỏi hơn cả mình. Thầy nào cũng phải hợp thì mới bắt được bệnh nhanh được cụ nhỉ ;)

Handicap cụ nhé, hay vịt ngan ta gọi tắt là Kép haha, đúng kiểu tiếng Lóng vịt ngan. Handicap ở vn ko được chính xác lắm, vì độ sĩ diện cao nên toàn ko dám nhận thực tế hdcp thật. Không thể kết quả của 1 vòng golf tốt nhất để nhận là kép được. Vd: trung bình mỗi vòng golf chơi là +2x gậy nhưng có 1 hôm xuất thần lên, chơi được kết quá +1x gậy. Mà lại đi nói là hdcp của tôi là 1x thì rất là Ko Nên tí nào. Lúc mà độ chạc là ăn đòn đủ, bẽ mặt như chơi :D

Handicap index là chỉ số trung bình tính toán của 10 vòng golf tốt nhất trong tổng số 20 vòng chơi golf của một người. Cũng có trường hợp ít chơi có 5-10 vòng golf vẫn tính được những tối thiểu phải từ 5 vòng golf trở lên (mỗi vòng golf là 18 hố). Một giải golf chính thức theo format quốc tế ÚSGA là 4 vòng golf tức là 4 ngày.

Dạo này ngoài Viet Time, em cũng hay tập ở Mỹ Đình Pearl chỗ anh chủ cũng tên Sơn. Nếu các cụ tầm buổi chiều tối từ 6h đổ ra có khi em có mặt để giao lưu với các cụ mợ nhà mình ;)
Mình trước chơi ở mĩ đình pearl. Bây h chuyển ra ciputra. Vì ciputra đi về tiện hơn mà sân đẹp và có cả chíp . Putt

safedrive

Xe tải
Các cụ chốt 1 lịch off hoặc lên sân với nhau cho vui đi, em ok tập buổi trưa 88 LVl hoặc MĐ Pearl. các cụ alo cho em theo nhé o9765552o3.