Hoạt động offline lần IV của HFC tại Bình Phước

CapXV

Xe tải
Hoành vãi cả lái nhỉ. công tác tổ chức quá tốt. Các bác là hội riêng hay thuôc OF , OS ạ?

mildseven_light

Xe đạp
Dạ tụi em thuộc chi hội HFC bên OS bác ợ:)

Chỉnh sửa cuối:

vinhcon

Xe tải
các bác ý ăn chứ ko chơi ...nhẩy nhưng ko múa ... hi hi hi

dongnat

Xe điện
nghe nói hội viên đã là 100, hội CV Hn thì ...chẹp, danh nghĩ 26 dưng off được 6

dongnat

Xe điện
ồ dé, đúng con em cầm tinh nhưng cứ chén thật lực, con đấy bổ âm, phải thêm tý cay bổ dương cho nó cân bằng:6:

ManRoland

Xe buýt
Ôi hoàng tá tràng wa, công nhận các bác trong sì gòn máu thiệt chẹp chẹp

Trungmytu

Xe điện
Các bác cứ so sánh khập khiễng!hội CV thì so làm sao đc với hội HD!rắn ko đầu thì so sao đc với rắn có đầu!Mới thành lập thì so sao đc với thành lập lâu rồi!Máu ăn chơi thì càng ko bằng rồi!
Thôi thì bằng lòng với những gì mình đã có!Thích ăn chơi thì đổi Santa Fe mà đi!

mildseven_light

Xe đạp
Các bác cứ so sánh khập khiễng!hội CV thì so làm sao đc với hội HD!rắn ko đầu thì so sao đc với rắn có đầu!Mới thành lập thì so sao đc với thành lập lâu rồi!Máu ăn chơi thì càng ko bằng rồi!
Thôi thì bằng lòng với những gì mình đã có!Thích ăn chơi thì đổi Santa Fe mà đi!
Off từ thiện tại Bình Phước là lần off thứ IV của HFC khu vực phía Nam. Tuy HFC thành lập sau, nhưng phát triển thì có lẽ là nhanh hơn các hội khác. Đã có ban điều hành, quy củ rõ ràng. Xin lỗi bác cho em nói thẳng. Nếu thử không có ban điều hành thì có thể tổ chức được chương trình như vậy hay không ??? Thật buồn cười với cách nghĩ như vậy !!

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
Các bác đi hoành tráng thật.E thích nhất là màn dựng lều cắm trại, mà các bác kiếm được bãi cỏ rộng và đẹp quá

Chỉnh sửa cuối:

vitagifts

Đi bộ
Honda Fans Club

CARAVAN TỪ THIỆN BÌNH PHƯỚC NHÂN NGÀY QUỐC TẾ THIẾU NHI

HFC không những là những người chỉ biết đam mê ôtô mà còn chịu trách nhiệm với cộng đồng. Các thành viên của CLB Honda Fans Club (những thanh niên đam mê ôtô mang thương hiệu Honda) và những chàng trai mê xe phân khối lớn của CLB SCDC (nhất là lọai xe CD của Hãng Honda) đã thể hiện tinh thần trong chuyến Caravan từ thiện từ ngày 31/5 – 01/06.

“Mang niềm vui cho các bé” là chủ đề của chuyến Caravan đến với trảng cỏ Bàu Lạch – huyện Bù Đăng – tỉnh Bình Phước do Honda Fans Club và Saigon CD Club kết hợp với Công ty du lịch Lửa Việt tổ chức nhân ngày lễ Quốc tế thiếu nhi 01/06.

Đòan Caravan 97 xe các lọai (30 xe ôtô, 40 xe môtô, 20 xe môtô mở đường và 7 xe hậu cần, báo đài) với 168 thành viên tham gia sẽ có 3 điểm dừng tặng 50 xe lăn, 150 phần học bổng và quà, cùng 50 phần quà cho các em khuyết tật với sự tài trợ của Honda Otô Kim Thanh, tổng số tiền từ thiện 150 triệu đồng. Được biết họat động từ thiện cũng chính là họat động thường niên của đơn vị này tại tỉnh Bình Phước.

Tại đêm lửa trại ngày 31/5, cũng là đêm ra mắt chính thức Honda Fans Club, đó là đội ngũ những thanh niên yêu thích ôtô thương hiệu Honda biết sống và cống hiến cho xã hội. Trả qua 3 chuyến Caravan và đây là chuyến thứ 4 đầy ý nghĩa đánh dấu sự ra đời và phát triển của một sân chơi bổ ích. Chia sẽ kinh nghiệm kinh doanh, lái xe an tòan, các kiến thức hiểu biết về otô và họat động xã hội đó là mục đích chính của HFC. Qui tụ 150 thành viên khắp mọi miền tổ quốc,HFC đặt chỉ tiêu phát triển hội viên là 500 người. Để tham gia HFC bạn có thể đăng ký tại www.hondafc.net .

Kết họach trao quà cho chuyến đi
• Tại Hội trường UBND tỉnh Bình Phước lễ trao tặng 41 xe lăn
• Tại Hội chữ thập đỏ huyện Bù Đăng tặng 09 xe lăn cho người khuyết tật
• Tại Trường Trung học cơ sở xã Đồng Nai,huyện Bù Đăng trao 150 suất học bổng ,tặng 150 phần quà cho học sinh nghèo hiếu học và tặng quà cho 10 giáo viên khó khăn xã Đồng Nai huyện Bù Đăng
• Thăm tặng 50 phần quà cho các cháu cơ sở Phục hồi chức năng trẻ em tàn tật của tỉnh BP nhân dịp ngày Quốc Tế thiếu nhi

Cùng tham gia với đòan là CLB SCDC, nơi tập họp những chàng trai mê môtô phân khối lớn mà đặc biệt là Honda CD 125. Đến nay SCCD đã qui tụ 250 hội viên và họat động xã hội hàng năm là tổ chức “Đêm hội trăng rằm” cho các em thiếu nhi, hiến máu nhân đạo. Đăng ký hội viên tại website www.saigoncdclub.com

vippro88hn

Xe đạp
hoàng tráng wa ah đi cả đám xe này ra đường chắc tắc nặng quá :21: