[Funland] Hoàng Thùy Linh

dichvuflycamhn

Xe buýt
Năng lực thì rất khá, mỗi tội "cái tiếng" nên chẳng đậu được anh nào, giờ sống đồng tính với bạn Gil Lê
Thật hả cụ, đợt lâu rồi đám báo chí còn đăng bài là yêu thằng nào rồi cơ mà nhỉ. Xong em còn nhớ câu thằng đó nó bảo là tôi ko quan trọng quá khứ của linh như nào mà.

Mi Vân và đồng bọn 😂. Cảm ơn cụ đã chia sẻ cùng.
Thực ra nhiều cụ cứ khen em nó nghị lực, chứ Linh có bao giờ không mạnh mẽ, kể cả lúc đó mới 17,18. Nhiều chuyện lắm các cụ ạ 😂.
Chẳng phải tự nhiên mới xuất phát điểm đã diễn viên chính trong serie Vàng Anh đâu ạ. Chưa kể vụ clip thì bị đám cạnh tranh nó làm khó dễ chứ các cụ OF với em ai để ý dị nghị😁.
Còn bây giờ Hồ Hoài Anh với một lố power về nghệ thuật hay truyền thông đứng sau dẫn dắt với ủn đẩy.
Sản phẩm âm nhạc bây giờ cũng nhiều yếu tố chi phối hấp dẫn như cách làm của tụi Hàn, bên mình copy để ra những sản phẩm thần tượng thôi, giọng hát các bạn ý cứu được hết, và giọng cũng chỉ một phần.
Nói chung bối cảnh sau Linh tốt ở mảng nghệ thuật nên không hề hấn gì đâu mà phải nghị lực với mạnh mẽ vượt qua ạ. Quan trọng là Linh nó có thần thái với con đường giờ đang đi em thấy hợp lí đấy.
Linh xuất phát điểm ko phải Vàng Anh cụ à.

Chỉnh sửa cuối:

cadan

Xe container
Nói gì thì nói, giải Cống hiến là giải uy tín bậc nhất hiện nay

Được giải này, tức là đứng cùng chiếu với Tùng Dương, Bùi Lan Hương, Lê Cát Trọng Lý,...ko tầm thường

muadem

Xe cút kít
Ngày đấy mà các cụ đã được giử Clip thì đích thực là có điều kiện rồi, em thì được bà chị chỗ lấy hàng cho cái đĩa VCD, xem xong cho mấy ông bạn xem , cứ gọi là cảm ơn rối rít.
Cụ nhắc mới nhớ, có lẽ là gửi đường link :D

gautrucbe

Xe tải
Sau tất cả thì em ấy cũng đứng dậy được. Âm nhạc của HTL có chất riêng, ko lẫn vào đâu được, vừa truyền thống vừa hiện đại. Cũng coi như thống lĩnh một mảng riêng. Dù thích hay ko thì nhắc đến dòng nhạc này là nhớ đến một HTL. Vậy là quá thành công rồi. Đầy ca sỹ trầy trật tìm phong cách riêng mà chẳng ra.
Giờ việc nhắc đi nhắc lại một clip ngày xửa xưa có vẻ chứng tỏ đã già. Ko phủ nhận chính clip ấy cũng góp phần đưa tên tuổi em ấy phổ rộng hơn. Ở tuoỏi 17, cũng đã lĩnh đủ. Nếu vào thời nay chắc ầm ĩ được 1 tháng rồi lại biến mất.

banmotnucuoi

Xe lăn
Đợt em ý xin khán giả làm lại làm em cứ chờ... ko biết rừng còn xanh như ngày xưa ko?
Hoá ra là em ý làm mới ở lĩnh vực khác.

Tuấn_132

Xe tải
Thương mợ Linh bao nhiêu lại ghét cu Việt bấy nhiêu, 1 thằng hèn.

RongPhuongBac

Xe điện
Chỉ sướng cụ cậu Vịt đát. Thoát khỏi scandal rồi đi tây. Thế bất nào vẫn lấy được vợ hiền. Nghe đâu sinh con zai. Giờ phải 6-7 tuổi còn giề

Cap nhi tan

Xe buýt
Lại muốn tìm 16p xem lại....em ấy đẹp....

Mít tố nữ

Xe tăng
Sau tất cả thì em ấy cũng đứng dậy được. Âm nhạc của HTL có chất riêng, ko lẫn vào đâu được, vừa truyền thống vừa hiện đại. Cũng coi như thống lĩnh một mảng riêng. Dù thích hay ko thì nhắc đến dòng nhạc này là nhớ đến một HTL. Vậy là quá thành công rồi. Đầy ca sỹ trầy trật tìm phong cách riêng mà chẳng ra.
Giờ việc nhắc đi nhắc lại một clip ngày xửa xưa có vẻ chứng tỏ đã già. Ko phủ nhận chính clip ấy cũng góp phần đưa tên tuổi em ấy phổ rộng hơn. Ở tuoỏi 17, cũng đã lĩnh đủ. Nếu vào thời nay chắc ầm ĩ được 1 tháng rồi lại biến mất.
Em cũng già rồi đây nhưng em cũng không thích thú gì việc nhắc lại quá khứ không vui của người khác. Khi nhìn nhận một con người em muốn nhắc đến những ưu điểm của họ hơn.
HTL có âm nhạc hợp với bọn trẻ, mà bọn trẻ thế hệ giờ chúng nó suy nghĩ và sống nữa đã khác thế hệ chúng ta nhiều lắm.
Em nghĩ đời người chúng ta ai không có những bước ngoặt có thể thay đổi nhân sinh quan, chỉ là bước ngoặt đó đến sớm hay muộn mà thôi. Vượt qua được nó, cuộc đời nhất định sẽ tốt lên.
Nhận xét cá nhân em, HTL không ăn mặc hở hang, cách nói năng khi trả lời phỏng vấn cũng khéo léo và thể hiện là người có giáo dục, không nói xàm hay phát ngôn gây sốc, cũng không câu view bằng đời tư.

Anhdex

Xe tăng
Em Linh thật ra khá bản lĩnh .Sau khi xảy ra chuyện tầm 1 tháng vô tình em gặp ở rạp chiếu phim mà ấn tượng mãi . Có mấy cậu trai cứ ngó ngó nhìn em ấy lúc đó em đứng gần nghe được em ý nói : nhìn cái gì mà nhìn nhìn trên clip chưa đủ hả 😬 thời đấy tầm tuổi đấy dám như vậy là dạng tâm lí cứng rồi 😂

ca_kiem

Xe container
"Em có lỗi nhưng không có tội".
Em nghĩ cô bé này không có lỗi cũng trả có tội. Ai đến tuổi từ nghệ sỹ đến người thường đều cũng phải “ sinh hoạt “ hàng ngày…như ăn cơm nên không có gì lạ. Đen bị bêu lên mạng xh thôi.
Còn so với giới văn nghệ sỹ khác thì cô bé này khá thầm lặng không ồn ào huyên náo và không gây tai tiếng