[Funland] Hoàng Thịnh phạm lỗi nguy hiểm làm Đỗ Hùng Dũng bị chấn thương nặng

gauto181

Xe tải
Em quê choa đây, thấy nhiều cụ chửi hăng quá, chửi từ Hoàng Thịnh sang cả cả dân quê em. Khổ dân quê em quá :))

CVT

Xe tải
Tuổi trẻ, xương liền nhanh lắm nhưng yếu đi thấy rõ. Lần sau va chạm mạnh chỗ đó khả năng lại gẫy. Thằng thịnh chó.
May mà E không tên Thịnh. Không biết trong OF có cụ nào tên Thịnh cũng đau đầu lắm :))

ate1987

Xe tăng
Thế em mới nói là chính người lớn (ở đây là bên chủ quản ở Tỉnh, Huyện ..., là các câu lạc bộ, là huấn luyện viên) đôi khi vẫn nhầm lẫn giữa máu lửa và bạo lực. Em cũng chỉ đoán là họ định lấy cái nét máu lửa làm bản sắc, nhưng do không nhận thức rõ ràng nên cuối cùng bị pha màu bạo lực, triệt hạ. Sông Lam Nghệ An dễ đập vào mắt vì nhiều cầu thủ xuất thân từ lò đào tạo của họ đá theo phong cách đó. Nhưng điều nguy hiểm hơn là nếu nhiều chỗ khác nhìn vào đấy và coi đấy là một cách để thành công. Thực ra chuyên ngành nào cũng phải có một thứ đứng trên hết là ĐẠO ĐỨC. Nghề Y thì quen thuộc là có Y đức, nhưng thực ra đến ông kỹ sư cũng phải có đạo đức nghề nghiệp, cầu thủ bóng đá cũng như vậy. Xã hội mình từ lâu chú trọng vào chuyên môn, vào kết quả mà bỏ qua đạo đức. Nhiều khi phải trả giá cũng vì điều đó.
Cái gì quá chả có 2 mặt .
Tinh thàn dân tộc là cái tốt nhưng quá thì nó lại thành phận biệt chủng tộc .
Đá xấu phạt nặng chứ đợi hậu quả rồi thì khác j mấy ông uống rượu rồi lái xe =))

Vova

Xe container
Theo lối suy diễn này có thê nói là Bóng đá mà có đạo đức gọi là BÓNG ĐÁ ĐỨC. Ủng hộ bóng đá Đức
Cụ viết ngắn quá nên em cũng không dám võ đoán. Nhưng thú thực là em nghĩ là cụ cũng đang chẳng quan tâm hoặc chẳng hiểu em viết gì :)

ate1987

Xe tăng
Cụ nói đúng, ở đây em chỉ hỏi là tại sao cái lò đào tạo bóng đá Nghệ An, quê Choa, Sạo không giáo dục đạo đức nghề nghiệp cho Cầu thủ nhỉ??? Hết người này đến người khác đá láo đá xấu mà người dân Nghệ An vẫn sống thoải mải nhỉ??? Chẳng lẽ chính nghười dân Nghệ An cũng cổ súy cho cái lối đá bố láo này mà không lên tiếng sao???
Em dân nghệ An đây .
Em thích đá bóng nhưng em cũng chả thèm xem SLNA đá =))
Tốn thời gian . Bọn nó đá kiếm tiền , đá láo đá xấu thì bị đuổi bị cấm chứ quan tậm mịa mà chả thoải mái =)).
Nên đừng có lôi dân nghệ an vào vì 1 cái môn thể thao =))

Lò Võ Sông Lam Đạp Chân có khác toàn võ sư
- Trần Đình Đồng (xuất thân từ lò SLNA) đạp gãy chân Anh Hùng
- Quế Ngọc Hải (xuất thân từ lò SLNA) đạp gãy chân Anh Khoa
- Hoàng Văn Khánh (xuất thân từ lò SLNA) đạp gãy chân Oduwa (U19 Tottenham)
- Phạm Mạnh Hùng (xuất thân từ lò SLNA) đạp ko biết bao nhiêu cầu thủ đối phương, được đánh giá là "cầu thủ thiếu đạo đức nghề nghiệp nhất giải V League".
- Trương Đắc Khánh (xuất thân từ lò SLNA) đi đá phủi đạp chân cầu thủ đội bạn gãy làm 3.
- Ngô Hoàng Thịnh (xuất thân từ lò SLNA) đạp gãy chân Đỗ Hùng Dũng.

toimuondie

Xe container
Qua vụ Hùng Dũng mới thấy đàn bà rất nguy hiểm.
Nếu vợ chú Cuội mà không đái vào cây đa thì giờ chỉ cần nhai lá đa đắp vào vết thương của Hùng Dũng thì ngon, mấy hôm tới lại đá vòng loại WC ngon lành.

CVT

Xe tải
Cụ viết ngắn quá nên em cũng không dám võ đoán. Nhưng thú thực là em nghĩ là cụ cũng đang chẳng quan tâm hoặc chẳng hiểu em viết gì :)
À Em nói vui thôi chứ cam đoan không hiểu sai ý cụ hay lái vấn để đi theo hướng nào hết. Thấy có Đạo Đức, Y Đức thì Em chém thêm Bóng đá Đức cho xôm ý mà Cụ.

Danngoaidao

Xe tăng
Hôm qua lúc HD chấn thương em đang xem trực tiếp, và đã ko cầm được nước mắt trong lúc sơ cứu cho HD

juve99

Xe cút kít
Ông hạt tiêu lúc nào cũng còm tỏ ra cao thượng, khách quan nhưng ai hay xem các thớt bóng đá thì thấy ông này anti HN FC rõ, chứ chả có gì là cao thượng với khách quan cả.
Thấy khoe mua khăn của HNFC mà :))

luyenok

Xe điện
Lò Võ Sông Lam Đạp Chân có khác toàn võ sư
- Trần Đình Đồng (xuất thân từ lò SLNA) đạp gãy chân Anh Hùng
- Quế Ngọc Hải (xuất thân từ lò SLNA) đạp gãy chân Anh Khoa
- Hoàng Văn Khánh (xuất thân từ lò SLNA) đạp gãy chân Oduwa (U19 Tottenham)
- Phạm Mạnh Hùng (xuất thân từ lò SLNA) đạp ko biết bao nhiêu cầu thủ đối phương, được đánh giá là "cầu thủ thiếu đạo đức nghề nghiệp nhất giải V League".
- Trương Đắc Khánh (xuất thân từ lò SLNA) đi đá phủi đạp chân cầu thủ đội bạn gãy làm 3.
- Ngô Hoàng Thịnh (xuất thân từ lò SLNA) đạp gãy chân Đỗ Hùng Dũng.
danh sách này còn update nữa ko cụ :D

NQHU

Xe điện
Ông hạt tiêu lúc nào cũng còm tỏ ra cao thượng, khách quan nhưng ai hay xem các thớt bóng đá thì thấy ông này anti HN FC rõ, chứ chả có gì là cao thượng với khách quan cả.
mãi mới có người còm đúng vấn đề :D thích HAGL cực anti HN nhưng thường luôn nhận fan HN, ai hay còm thể thao trong này rõ cả!
khổ bao nhiêu cụ cứ vật qua vật lại! :D

D nâu

Xe điện
Cùng đồng đội trong đội tuyển với nhau mà dã man.
Hậu quả của 1 thời báo chí ca ngợi lối đá máu lửa của Nghệ An đây.
Hoàng Thịnh là quân xứ Nghệ mà.
Đừng đổ lỗi cho người Nghệ AN như ông có tư cách gì mà giám nói. Chỉ mong chia rẽ đoàn kết vớ vấn hết sức. Hoàng Thịnh bây giừo là đội bóng của Thánh phố Hồ chí Minh thì đội đó phải chịu trách nhiệm
Lò Sông Lam đã nổi tiếng từ lâu với các thế hệ hậu vệ quá rắn - theo lối chém đinh chặt sắt! Buồn
Không công bàng với đội tuyển Sông lam Nghệ AN nhé!
Đội Nam Định vừa rồi cũng phạm lỗi nặng nhưng không có lấy một tiếng nói nào từ Liên đoàn bóng đá Việt Nam, Thì các cầu thủ cứ thế phạm lỗi thôi. Cầu thủ nào thuộc đội bóng nào có lối đá triệt hạ thì cầu thủ đó và đội bóng đó phải chịu trách nhiệm.

Chỉnh sửa cuối:

D nâu

Xe điện
mãi mới có người còm đúng vấn đề :D thích HAGL cực anti HN nhưng thường luôn nhận fan HN, ai hay còm thể thao trong này rõ cả!
khổ bao nhiêu cụ cứ vật qua vật lại! :D
Cụ chuẩn đấy ông này hồi đó nói trên diễn đàn mừng ra mặt khi đội Nam định đốt pháo sáng trên sân Hàng Đẫy và bảo là vì Bầu Hiển và còn bảo cho chừa mà cụ. Không khoé đội đâm sau lưng đó.

gauto181

Xe tải
Đừng đổ lỗi cho người Nghệ AN như ông có tư cách gì mà giám nói. Chỉ mong chia rẽ đoàn kết vớ vấn hết sức. Hoàng Thịnh bây giừo là đội bóng của Thánh phố Hồ chí Minh thì đội đó phải chịu trách nhiệm
Đội nam định vừa rồi cũng phạm lỗi nặng nhưng không có lấy một tiếng nói nào từ Liên đoàn bóng đá Việt Nam, Thì các cầu thủ cứ thế phạm lỗi thôi. Cầu thủ nào thuộc đội bóng nào có lối đá triệt hạ thì cầu thủ đó và đội bóng đó phải chịu trách nhiệm.
Nhiều cụ không phân biệt được đâu cụ ơi, lúc mấy ông Nghệ An trong màu áo HN vô địch những mùa đầu tiên thì chả thấy bảo gì, cầu thủ SLNA vừa vô địch trong màu áo Viettel cũng không thấy bảo gì.
Hoàng Thịnh đạp chân thì quay ra chửi cả lò cả tỉnh, chắc ngoài đời bị đè nèn lắm thì phải :))

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Gãy chân như Ramsey rồi :(
Gẫy gập góc 60 độ luôn cụ ơi
Xem kinh hãi quá. Em xem clip cận cảnh nhưng ko nhớ để gắn link lên đây
Nào Hữu Thắng, Hoàng lắc,Hải Quế, Đình Đồng rồi thằng Thịnh. Rạng danh lò võ SLNA
Cầu thủ bóng đá cũng là người góp phần đem lại tiếng tốt cho quê hương vậy mà chúng nó chỉ đem tiếng tăm hung ác về.
Ca này phải khởi tố hình sự tạo ra cái tiền lệ cho những thằng đá láo khác phải chùn con mẹ chân chúng nó lại.

Chỉnh sửa cuối:

Moriarty

Xe container

Đội Nam Định vừa rồi cũng phạm lỗi nặng nhưng không có lấy một tiếng nói nào từ Liên đoàn bóng đá Việt Nam, Thì các cầu thủ cứ thế phạm lỗi thôi. Cầu thủ nào thuộc đội bóng nào có lối đá triệt hạ thì cầu thủ đó và đội bóng đó phải chịu trách nhiệm.
Không có lửa thì làm sao mà có khói, SLNA nên tự xem lại bản thân mình thay vì ngồi kêu gọi công bằng

Qmagic

Xe tải
Website
www.otofun.com
vậy 3 vụ đạp gẫy chân cầu thủ đối phương điển hình gần đây nhất đều do tụi NA làm tác giả hết. Đấy là chưa kể chuyện bán độ, gian lận tuổi ...