[Funland] Hoa khôi đại học danh tiếng Nhật Bản đóng phim 18+ để trả thù bạn trai cũ

t_rex

Xe buýt
Em cũng chấm phát- Các cụ cho tí vi thùy link với

vneseman

Xe lăn
Không có link có lên vang vọt gì không đây =))

Freeman Bodhany

Xe tăng
Các cụ các mợ xem phim JAV cảm thấy thế nào so với phim cấp 3 của Âu-Mỹ ?
Riêng em xem JAV cứ thấy ảo ảo thế nào ý....các em gái cứ "khóc" ư ử....thế là thế nào ?! Chả có nhẽ ....:D

mitdac1819

Xe điện
Cần gì link, các cụ lười quá. Có nghệ danh ở đầu trang của em í kia kìa, gúc phát là ra. Em này debut, nhưng nói chung là ko ngon, hàng debut ngon giờ là cái tên này nhé Hibiki Natsume. Còn vài diva hiện thời cho các cụ gúc: công chúa Arina Hashimoto, thánh nữ Moe Amasuka, idol Yua Mikami, đào đào Momo Sakura,... Cụ nào thích v1 to thì cứ code ebod mà triển, body nuột thì code abp, kiểu mặn mà đằm thắm 3x code Jul, các cụ thích gu nào em tư véo, chứ Maria Ozawa thì là hàng công nghiệp thôi =))=))

mitdac1819

Xe điện
Các cụ các mợ xem phim JAV cảm thấy thế nào so với phim cấp 3 của Âu-Mỹ ?
Riêng em xem JAV cứ thấy ảo ảo thế nào ý....các em gái cứ "khóc" ư ử....thế là thế nào ?! Chả có nhẽ ....:D
Tùy cảm nhận của mỗi người, nhưng phim Âu Mẽo em nuốt ko trôi, về mặt nội dung kịch bản thì jav hơn là chắc

Freeman Bodhany

Xe tăng
Cần gì link, các cụ lười quá. Có nghệ danh ở đầu trang của em í kia kìa, gúc phát là ra. Em này debut, nhưng nói chung là ko ngon, hàng debut ngon giờ là cái tên này nhé Hibiki Natsume. Còn vài diva hiện thời cho các cụ gúc: công chúa Arina Hashimoto, thánh nữ Moe Amasuka, idol Yua Mikami, đào đào Momo Sakura,... Cụ nào thích v1 to thì cứ code ebod mà triển, body nuột thì code abp, kiểu mặn mà đằm thắm 3x code Jul, các cụ thích gu nào em tư véo, chứ Maria Ozawa thì là hàng công nghiệp thôi =))=))
Cụ có link nào mà các em gái Nhật không "khóc" không ? Em không thích tiếng "khóc" của các em gái Nhật. :D

DurexXL

Xe lăn
Em xin Kụ mã JUL và cách vào, hai tháng nay bị chặn hết rồi... Hức

Demhoangvu

[Tịch thu bằng lái]
Nói khoác cả, dek có tiền, muốn giầu nhanh thì bán thân thôi. Trả thù cái kut

mitdac1819

Xe điện
Em xin Kụ mã JUL và cách vào, hai tháng nay bị chặn hết rồi... Hức
Cụ chơi torrent đi, thích bộ nào down về bộ í, nhanh mà. gợi ý trang này, nhưng sợ mod chém em 1jav, từ khoá cụ nhé 1=one. Mặn mà thì cụ xơi code meyd cũng ok, xưa có em aki sasaki người đẹp ko tuổi, đóng thể loại này chuẩn, giờ thì retired rồi. 218 và 188 cũng đc phết :)) :))

Ngân Hà

[Tịch thu bằng lái]
Chuẩn rồi, với k.nghiệm quay tay 17 niên của em thì cỡ em ở thớt chỉ hạng bét. Cỡ Ozawa thì hạng xoàng (méo hiểu sao diễn xuất như kẹc vậy mà lại tôn là thánh nữ đc).
Jav có nhiều em dv nhùn ngon mà đóng hay lắm, xem mà cứ hừng hực nọng trong người hây hẩy.

với e thì sau 32 năm quay tay, e ko khoái xem JAV lắm vì tiết tấu chậm, lại hay che mờ bím
Nhưng vẫn có ngoại lệ là e thích Saori Hara vì e này nhìn cực đĩ, đóng Nhục Bồ Đoàn

tuần cứ đôi cữ ,e xem xvideos2.com và quay tay với bọn râu ngô cho nhanh

mitdac1819

Xe điện
Cụ xem thử phim JAV thì sẽ thấy và nghe rõ các em gái "khóc" ư ử, "khóc" như ri....rền rĩ....đến nỗi như là fake :))
Thế thì phim Mẽo phải gọi = cụ. Thực ra diễn tự nhiên thì em Yua mikami lúc mới đóng cũng chưa diễn nhiều, mới lại chưa bơm vá mấy.Em cho cụ 1 cái tên, em thấy đóng đúng kiểu là cảm xúc thật ko diễn Risa tachibana, tiếc là em í đóng có 3 bộ thì nghỉ, star 409, 418 nhá =)) =))

hoangduc.sbr

Xe container
với e thì sau 32 năm quay tay, e ko khoái xem JAV lắm vì tiết tấu chậm, lại hay che mờ bím
Nhưng vẫn có ngoại lệ là e thích Saori Hara vì e này nhìn cực đĩ, đóng Nhục Bồ Đoàn

tuần cứ đôi cữ ,e xem xvideos2.com và quay tay với bọn râu ngô cho nhanh
Em giờ chuyển sang thích coi cận cảnh, khung hình cứ đóng chặt vô cái khu 2 cửa ấy là hay nhất.