[Funland] Hoa hậu Mai Phương Thúy nói về bạn trai và tiền

keomutvuive

Xe điện
Bạn này ko biết tồ thật hay khôn ngoan nhưng cách nói chuyện thì rất ngơ ngơ

Được gửi từ iPhone 6 - Otofun

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Nho hãy còn xanh lắm. Em.ứ ăn đâu. Nhường các cụ tất. Em lại ôm vk 1m50 nặng 50kg của em cho nó đầm taym

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]

CuChuoi12g

Xe điện
Em vẫn hay theo dõi tin tức về cô Hoa hậu chân dài nhất trong các Hoa hậu VN từng đăng quang này .

Tại sao hoa hậu Mai Phương Thúy (MPT) đăng quang đã lâu rồi nhưng vẫn rất Hot trong giới sâu chít (showbiz), thậm chí còn Hot hơn cả những cô Hoa hậu mới đăng quang 3-4 mùa gần đây nhất... Hiện MPT đang là một nhà đầu tư khá nổi và thành công được ca ngợi đánh đâu thắng đấy.

Suy nghĩ cá nhân: Em thấy MPT là người đẹp ít nhất là từ sau khi đăng quang HH, luôn biết chăm sóc bản thân, thông minh, tài năng & bản lĩnh....Không biết các cụ nghĩ sao về cô HH này?

MPT có khá nhiều phát ngôn thẳng thắn và cởi mở, xin trích một số phát ngôn ấn tượng của MPT:
Chia sẻ mới nhất trên Báo soha:
"Vay tiền bạn trai xong, vui vẻ tôi lấy luôn, không thì tôi trả lại"
"Bạn trai tôi ngoài làm gối ôm ra thì chẳng làm được gì"

Người đẹp từng nói trên báo 24h.com.vn:
"Tôi không vui vì nhiều tiền đâu. Tôi thấy còn khổ hơn ngày xưa không có tiền. Cứ nghĩ đến việc tiêu tiền thì thấy mệt. Tôi rất ngại khi phải nghĩ xem nên tiêu tiền như thế nào. Bây giờ mới tích lũy được một tí tiền, chưa giàu mà tôi đã thấy mệt lắm rồi".
Người đẹp chia sẻ: "Tôi không nghèo vì tôi đầu tư theo cách tiền phải đẻ ra tiền, nếu có nguy cơ thất bại tôi không làm và tôi cũng không để chuyện đó xảy ra. Tôi không thích chạy theo tiền bạc. Vì thế, tôi để tiền bạc chạy theo tôi"
,

Mời các cụ thẩm một số hình MPT lên sóng mạng gần đây nhất..

bưởi xệ.

fiat1

Xe đạp
Nổi tiếng vì huấn xì rồ nó đổi tên thành Mai Thuý nên đc anh e giang hồ nhắc nhiều

EPL

Xe tăng
Em chỉ thấy quá ngon, việc khác không quan tâm

Frank07

Xe hơi
Người đẹp, ngon. Còn phát ngôn thì ảo lắm, e k biết :D

Hoàng Linh 88

[Tịch thu bằng lái]
hồi em nó cấp 3 gặp ở hàng thuê truyện cạnh nhà, cao gày, đen, xấu vãi. Thế mà đùng cái cả hàng xóm ngỡ ngàng em làm hoa hậu.

bluemoon1974

Xe buýt
Cái chân dài ngoằng kia mà quắp khi xxx chắc được 2 vòng quanh người mình ý các cụ nhẩy. Đấy là em tưởng tượng thế, chẹp chẹp...

Ô tô điên

Xe tăng
Thấy ao hồ đồn là hàng thửa của anh Mận Hậu có phải không các cụ.
Bắc Hà chứ ai nữa mợ.
E lại nghe bao de con cho a V roi
Anh cựu Chủ tịch BIDV mợ.
Các cụ thống nhất lại đi, để em còn đi kể lại cho các cụ mợ khác nghe.

ExclMan

Xe điện
Thúy đào tấn là Thúy đào nặng cả tấn hả cụ?

Các cụ thử 🤣🤣

Biết là em nó cao rồi nhưng mà mấy cái ảnh này ngoài sức tưởng tượng, anh Bắc, anh Linh đứng đến vú em ấy nhỉ.

cocsku

Xe cút kít
Em vẫn hay theo dõi tin tức về cô Hoa hậu chân dài nhất trong các Hoa hậu VN từng đăng quang này .

Tại sao hoa hậu Mai Phương Thúy (MPT) đăng quang đã lâu rồi nhưng vẫn rất Hot trong giới sâu chít (showbiz), thậm chí còn Hot hơn cả những cô Hoa hậu mới đăng quang 3-4 mùa gần đây nhất... Hiện MPT đang là một nhà đầu tư khá nổi và thành công được ca ngợi đánh đâu thắng đấy.

Suy nghĩ cá nhân: Em thấy MPT là người đẹp ít nhất là từ sau khi đăng quang HH, luôn biết chăm sóc bản thân, thông minh, tài năng & bản lĩnh....Không biết các cụ nghĩ sao về cô HH này?

MPT có khá nhiều phát ngôn thẳng thắn và cởi mở, xin trích một số phát ngôn ấn tượng của MPT:
Chia sẻ mới nhất trên Báo soha:
"Vay tiền bạn trai xong, vui vẻ tôi lấy luôn, không thì tôi trả lại"
"Bạn trai tôi ngoài làm gối ôm ra thì chẳng làm được gì"

Người đẹp từng nói trên báo 24h.com.vn:
"Tôi không vui vì nhiều tiền đâu. Tôi thấy còn khổ hơn ngày xưa không có tiền. Cứ nghĩ đến việc tiêu tiền thì thấy mệt. Tôi rất ngại khi phải nghĩ xem nên tiêu tiền như thế nào. Bây giờ mới tích lũy được một tí tiền, chưa giàu mà tôi đã thấy mệt lắm rồi".
Người đẹp chia sẻ: "Tôi không nghèo vì tôi đầu tư theo cách tiền phải đẻ ra tiền, nếu có nguy cơ thất bại tôi không làm và tôi cũng không để chuyện đó xảy ra. Tôi không thích chạy theo tiền bạc. Vì thế, tôi để tiền bạc chạy theo tôi"
,

Mời các cụ thẩm một số hình MPT lên sóng mạng gần đây nhất..

Thấy cái mũi có vẻ làm rồi, ko được tự nhiên lắm. Tầm hoa hậu phải đẹp tự nhiên, có dao kéo cũng phải khéo, ko nhận ra được!

thudoll88

Xe tăng
ảnh chụp với đức hải là kinh dị nhất, trông như quái vật 3 đầu vậy hix
khiếp cao vừa vừa thôi trên dưới mét 7 là ok lắm rồi, thậm chí mét 65, 67 cũng vẫn cao ráo mà đẹp, cao hơn nữa trông kinh lắm

Duc Sang

Xe container
Phải gặp ở ngoài mới biết xinh xấu ra sao. Cháu thiệt vì ngày xưa đã từng ở cạnh ổ huê hậu, người mẫu của ông bầu của MPT rồi :D

AkiraBin

Xe tăng
Mời các cụ thẩm bức hình này xem HH thời 4.0 có đọ được với phụ nữ Tonkin hơn 100 năm trước không ? Thời Pháp chắc chắn là 100% các cụ không có CN bơm vá chỉnh sửa gì rồi..Mà nhìn từ cổ bàn chân bà cụ xuống thì hẳn là người lao động không phải giới quí tộc, thế mà nhiếp ảnh Pháp nó đưa cụ lên tầm như siêu mẫu sau bức hình này...tạo dáng cực đẹp & khá nghệ thuật.

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Mời các cụ thẩm bức hình này xem HH thời 4.0 có đọ được với phụ nữ Tonkin hơn 100 năm trước không ? Thời Pháp chắc chắn là 100% các cụ không có CN bơm vá chỉnh sửa gì rồi..Mà nhìn từ cổ bàn chân bà cụ xuống thì hẳn là người lao động không phải giới quí tộc, thế mà nhiếp ảnh Pháp nó đưa cụ lên tầm như siêu mẫu sau bức hình này...tạo dáng cực đẹp & khá nghệ thuật.
Kinh thật, tìm đâu lại ra được cái ảnh này? cụ nào biết PTS ghép hình cái đầu em Huyền hoặc em Thuý vào có khi các cụ ọp bâu vào hít đớp :x

Xe xĩ xic

Xe hơi
em méo quan tâm, quan tâm nhất của em là mai ăn gì và cuối tháng trả nợ ngân hàng thế nào, vậy thôi