[Funland] Hoa hậu đẹp nhất thế giới 2018 thuộc về Việt Nam

Sao, đầu k có tí gì để còm mà toàn công kích cá nhân thế hở
Miạ đã xấu người lại xấu nết thì ế thôi
Ôi.sao lại có người công kích cá nhân rồi vu vạ cho ng khác thế. Cụ nói xong có thấy ngại mồm không
Đang chủ đề hoa hậu,vào còm xiên xẹo.ng khác bình luận lại quay ra cắn. Giờ lại ăn nói vớ vẩn
Bị thế lâu chưa

Lambretta 550

[Tịch thu bằng lái]
Nói chung để nói về quan điểm cái đẹp thì khó mà vừa lòng tất cả mọi người, nhưng người Việt Nam hay dân Á Đông nói chung hơi bị ám ảnh bởi làn da trắng phốp pháp. Chỉ cần da trắng thôi là rất nhiều cái khác đã có thể bỏ qua rồi, nhẽ quá khứ chân đất vàng vọt xỉn màu ngẩng đầu lên nhìn bà đầm trắng nõn nó quá ám ảnh .
Còn Hen Nie thì đơn giản chỉ cần để ý như thế này :
- Làn da rám nắng, căng khoẻ, trẻ lâu ( mấy mợ da trắng bợt hay trắng hồng thường khó giữ được sắc da căng và trẻ, rất dễ chảy )
- Vai và đùi thon, khoẻ khoắn (ko biết các cụ thế nào , chứ em là em soi cái này nhất , nhìn mấy mợ văn phòng mợ nào cũng đùi ếch vai thô bh mà phát sợ . Riêng vai và đùi thì tập ngắn hạn trong phòng Gym ko bh có kết quả được, nên các mợ trẻ bh ngồi nhiều , thỉnh thoảng gym gủng ko bh vai và đùi đẹp , mà nếu có may mắn có do bẩm sinh thì cũng ko giữ được, chồng vào là chảy thành đùi ếch luôn). Cái này các mợ cứ chê đi bộ nhiều chân to, nhưng hãy nhìn mấy mợ Tây lông đùi thon và đẹp thế nào do vận động nhiều .
- Khuôn mặt góc canh với sống mũi dọc tự nhiên : Các cụ/mợ đơn giản chỉ cần lấy ảnh của Jennifer Garner hoặc Jennifer Connelly ra , photoshop da thành màu nâu rám nắng rồi so sánh với Hen Nie thôi ạ. Chi tiết đôi mắt sâu của Hen Nie cũng rất đắt giá .

Chắc có chi tiết vòng 1 của Hen Nie là hơi kém thôi ạ =)))
Mấy anh đại gia Vn dù từ chân đất đi lên hay con nhà gia giáo, thì cái thẩm mỹ vẫn đậm mùi lúa nước lắm, ko thích Hen Nie là đúng rồi , chưa nói yếu tố dân tộc thiểu số của Hen Nie dù ko ai thừa nhận , nhưng nói thẳng dân ta kỳ thị bỏ mama( truyền hình thì bô bô từ thiện vùng cao , nhưng ngoài đời thì "tộc "nọ "tộc" kia )
chuẩn đó cụ.
với người Châu phi thì càng đen bóng càng đẹp. Người Âu da trắng tóc vàng mắt xanh tiêu chuẩn rồi. Người da màu ở Nam Mỹ nâu đẹp, mắt màu hạt dẻ
Cái trắng của người Á đông là cái trắng bệch, không phải trắng theo kiểu người Âu

Gemi

Xe buýt
Thôi cụ té đi, éo ai nhìn thấy cái cụ tưởng tượng ra đâu, chỉ thấy cái đập thẳng vào mắt thôi.=))
Mùi c ứt ai cũng thấy thúi, cụ phân tích 1 hồi rồi nói nó thơm thì cụ tự hửi 1 mình đi, đừng xúi bậy.:))
Mở mồm là ra sản phẩm như này thì nên vào nhà vsinh mà chém cho tiện xả nước với xúc miệng. Mà có khi chả cần, vì nếu cảm thấy cần xúc miệng thì đã ko nhả bừa bãi thế :)

Phông văn hoá để nó phát tiết ra hết thế này ah :D
Cụ bịt mũi vào nhé, em sợ tinh hoa lại sắp phát tiết nữa đấy.

Nha Trang@

Xe điện
Chứng tỏ VN có tầm nhìn xa khi để em này đoạt giải Hoa hậu, các cụ nhà mình việt vị hết nhé.

Bazu

Xe tải
Tỉ dụ như
cho em chọn giữa 2 em HH :
1: Hơ -nia Cafe + Sô cô La .
2: Thuý Bưởi Bánh Trôi nước + Trắng lại tròn.
Em xin chọn Thuý Bưởi trắng tròn . Nhường Hơ nia cho Tây lông vì bọn nó thích thế .
P/s Nhưng là nếu được cả 2 thì càng tốt .

Xe gòng

Xe điện
chúc mừng e nó cơ mà e nhìn cũng ko hợp gu lắm!!!

Xichlo0banh

Xe tăng
Em thấy em nào cũng đẹp hết.