[Funland] Hỗ trợ về sử dụng ,cài đặt ,sửa chữa iphone-ipad-ipod-macbook cho các cụ.

nvquyet

Xe tải
Theo mình được biết thì một số phiên bản của 3G bây jo nó ko còn hỗ trợ FB vì một lỗi code nào đó, chỉ có phiên bản nguyên gốc mới hỗ trợ là vào được
3G không hỗ trợ FB là vì hiện tại phiên bản FB trên appstore nó yêu cầu iDevice chạy 4.3 trở lên , trong khi 3G chỉ lên 4.2.1 thôi. phải fake ver của máy hoặc tìm bản cài đặt FB phiên bản cũ là chạy vèo vèo cụ ạ.

Mr Chun

Xe tăng
cụ cho cháu hỏi check ip ở trang nào không ạh. tks cụ

Chỉnh sửa cuối:

bmw318i

Xe tăng
Cụ chủ ơi cho em hỏi tý. Em dùng new iPad (3), máy nguyên gốc không jailbreak. Bây giờ em muốn:
- Cài bộ phần mềm nào như là bộ OFFICE ấy, nhưng em tìm trên AppStore thì toàn món bắt mua mà em không có thẻ để mua.
- Gửi Mail Yahoo có thể kèm được file.
Cụ có cách gì giúp em, Thanks cụ.

xuanha_ng

Xe điện
Cụ cho em hỏi
Hôm trước có mua 1 em I 4 hàng dùng rồi cho vợ, em thấy 3G hơi chậm, mà về quê ở Hiệp Hòa chả và được 3G mà chỉ hiện chữ E nhưng vẫn không vào được mạng. em muôn cài lại hết và up lên bản IOS nào mà ngon nhất có thể, cụ kiểm tra và giá cả như nào cụ nhỉ. EM ở Gia Lâm, Long biên

nvquyet

Xe tải
Cụ chủ ơi cho em hỏi tý. Em dùng new iPad (3), máy nguyên gốc không jailbreak. Bây giờ em muốn:
- Cài bộ phần mềm nào như là bộ OFFICE ấy, nhưng em tìm trên AppStore thì toàn món bắt mua mà em không có thẻ để mua.
- Gửi Mail Yahoo có thể kèm được file.
Cụ có cách gì giúp em, Thanks cụ.
cụ qua cháu cài cho bộ iwork ( pages , mumbers , keynote ) quickoffice và docstogo bản quyền cho. free cho các cụ .

nvquyet

Xe tải
Cụ cho em hỏi
Hôm trước có mua 1 em I 4 hàng dùng rồi cho vợ, em thấy 3G hơi chậm, mà về quê ở Hiệp Hòa chả và được 3G mà chỉ hiện chữ E nhưng vẫn không vào được mạng. em muôn cài lại hết và up lên bản IOS nào mà ngon nhất có thể, cụ kiểm tra và giá cả như nào cụ nhỉ. EM ở Gia Lâm, Long biên
cụ hơi xa chỗ cháu . cháu ở Trần Đăng Ninh cơ ạ. nếu cụ muốn sang đây đổi gió cháu làm free cho , xin cụ cốc cafe ngồi chém gió là được ạ.

nvquyet

Xe tải
em dùng 3 G ko biết ntn. Nhưng cứ load xong là bắn ra home @@

Nguyên gốc của em là 4.2 cụ ạ

Cảm ơn cụ nhé. Kiểu này chắc lại phải ra quán để sửa rồi @@
cụ mang qua cháu làm cho. phần mềm thì cháu làm free cho cụ .

man_X

Xe hơi
Cụ cho em hỏi tí. Em có một em 3gs bi rơi vỡ màn hình lcd( mặt kính và cảm ứng không sao) bật không lên gì cả thì cụ có sửa được không ạ. Chờ tin của cụ nhá.=D>

rfs

Xe điện
Cụ chủ ở bao nhiêu TĐN để lúc nào tiện e qua nhờ chút.

HINO300

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Cụ chủ có chuyên môn về iphone thì vào giúp cụ Teu beo khôi phục dữ liệu iphone, cùng OF đi tìm công lý đê cụ chủ...thớt cụ Teo beo đây http://www.otofun.net/threads/440122-[khan]-nga-tu-nguyen-son-nguyen-van-cu-canh-sat-giao-thong-hay-xa-hoi-den

nvquyet

Xe tải
Cụ cho em hỏi tí. Em có một em 3gs bi rơi vỡ màn hình lcd( mặt kính và cảm ứng không sao) bật không lên gì cả thì cụ có sửa được không ạ. Chờ tin của cụ nhá.=D>
cháu thay màn hình hiển thị cho cụ dc ạ.

nvquyet

Xe tải
Cụ chủ có chuyên môn về iphone thì vào giúp cụ Teu beo khôi phục dữ liệu iphone, cùng OF đi tìm công lý đê cụ chủ...thớt cụ Teo beo đây http://www.otofun.net/threads/440122-[khan]-nga-tu-nguyen-son-nguyen-van-cu-canh-sat-giao-thong-hay-xa-hoi-den
Cháu không vào link cụ gửi được ạ. cụ biết cụ ấy thì cho cháu sdt. với iphone 4 trở xuống và chạy bản 5.1.1 trở xuống thì lấy lại được hầu hết dữ liệu trừ khi máy hỏng phần cứng cụ ạ .

B.Anh

Xe tải
khẩn: Bác giúp em vụ này gấp: Gấu mất đt nên lấy cái IP3gs lâu ko dùng để lấy danh bạ, nhưng khi sạc xong nó lại báo là IP bị vô hiệu hóa trong mấy triệu phút, kiểu cảnh báo như mình vào pass sai nhiều lần. Giờ em có thể lấy đc thông tin trong máy ra không ạ? ít nhất là danh bạ. trước em có update danh bạ lên gmail nhưng lâu ko dùng nên các số đt mới nhập k có. Cụ giúp em nhá.
Voted

nvquyet

Xe tải
khẩn: Bác giúp em vụ này gấp: Gấu mất đt nên lấy cái IP3gs lâu ko dùng để lấy danh bạ, nhưng khi sạc xong nó lại báo là IP bị vô hiệu hóa trong mấy triệu phút, kiểu cảnh báo như mình vào pass sai nhiều lần. Giờ em có thể lấy đc thông tin trong máy ra không ạ? ít nhất là danh bạ. trước em có update danh bạ lên gmail nhưng lâu ko dùng nên các số đt mới nhập k có. Cụ giúp em nhá.
Voted
90% là cháu giúp được cụ nếu tình trạng đúng như cụ nói. mời cụ qua cháu.

DarK_LeGenD

Xe tăng
Cụ quyết cho cháu hỏi
Hnay cháu vào app stores down đc cái game The Avenger vs Alphas 7
Cả 2 game cháu vào đc nửa chừng đều bị nhảy ra màn hình home
Cháu k hiểu lú do
Cháu dùng 4s và máy k JB
Cụ chuẩn bệnh hộ cháu
Ngồi cả tối chờ nó down về để đc chơi mà lại tnay .... :(

DarK_LeGenD

Xe tăng
Cực bựa ở chỗ cháu và bạn gái dùng chung 1 acc apple
Nghĩa là cháu tải game nao về máy bạn gái cháu cũng có i như thế
Thế mà máy bạn gái cháu vào chơi bt còn máy cháu vào đến chỗ loading chờ vào vòng đua là nhảy ra màn hình home
Mong tin của cụ quyết :(
K hiểu bị bệnh gì
Máy thì mới mua

bmw318i

Xe tăng
cụ qua cháu cài cho bộ iwork ( pages , mumbers , keynote ) quickoffice và docstogo bản quyền cho. free cho các cụ .
Cám ơn cụ, cả ngày hôm nay cháu lọ mọ được cái món dropbox và cloudon rồi, coi như chống cháy office.
Nhân đây cụ cho cháu hỏi có cái app nào hỗ trợ in ấn từ ai bét qua wifi mạng LAN không ợ?

kien_ktnl

Xe buýt
Cụ cho em hỏi là em đang dùng cái IPad 1, dạo này dạo các ứng dụng hay là web được một lúc là bị out ra, cụ cho em biết nguyên nhân và cách khắc phục với ạ, đã rót riệu mời cụ rùi ợ