Hồ Tây buổi sáng các ngày trong tuần, cập nhật tình hình ...

Trạng thái
Thớt đang đóng

muadem

Xe cút kít
Bọn em vẫn về đg Thanh Niên trà đá. Tuỳ các cụ thiết kế các cung khác nhau, cứ 6h15 về đến Hồ trà đá là chuẩn ...
Mấy lần ngồi trà đá ở đây rồi cơ mà tuyền ở trạng thái tự kỷ, mai cố làm phát 5h30 có mẹt ở QT rồi trà đá cùng cả nhà vậy. Cơ bản phải về đi làm sớm nên khổ thế đới :(

Duatretoxac

Xe buýt
Thế cuối cùng cá của cụ sao rồi? đã sửa chưa? Cụ đã bị ngã phát nào chưa? hôm nay cụ Xuân thì đóng cá lúc dừng lại cũng bị ngã đấy, may không sứt đầu gối vì đã băng bảo vệ gối rồi :) :) em ngày đầu tiên đóng cá còn ngã 2 lần, giờ đầu gối vẫn chưa khỏi.
Hê hê, em được ông bà phù hộ chưa ngã phát nào. Cái bê đan của em thì em kệ thế thôi, cơ bản hiện tại cũng chỉ dùng mặt flat lúc đạp xe đi làm (chưa đến 1 km) nên cũng chẳng cần đinh. Bao giờ có kế hoạch đi ọp dốt thì sửa sau, cũng đơn giản thôi mà. :-|

Boral

Xe đạp
Sau 2 ngày nghỉ nạp pin vì vụ bia rượu hôm chủ nhật, sáng nay em làm vòng HT.., cuồng chân nên tổng thời gian rút ngắn được một chút ....chính xác là 39 phút. Tốc độ trung bình khoảng 23 - 24.
Em cũng tính sẽ nâng đời lắp cá nhưng nghe các cụ mợ cứ ngã oành oạch thế này lên hãi quá, tính em thì lại hay quên

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Hi sau nhiều lần nâng lên đặt xuống, nửa muốn đạp xa 1 tý nửa lo thủng lốp giữa đường đứt gánh, tối nay em vừa thửa dc 1 cái bình vá + xịt lốp của Motul để buộc vào xe. Như thế ít ra là tự thủ dâm là mình thoát dc 2 món bơm vá rồi. Mục tiêu của em là ko sâu răng, từ nay đến hết T5 sẽ đạp từ Háng Lạ đến ngã ba Văn Cao - Hồ Tây (8km khứ hồi) sau đó sẽ làm Tour De Ho Tay :D

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Tối nay em vừa ra Khôi phệ mua chịu giầy cá và pedal, lúc nãy vừa lắp thử rồi chạy mấy nhát xem có bị ngã không mà chưa thấy ngã. Mai em sẽ thử cung Hồ Tây cho quen chân để thứ bảy này chạy Đầm Vạc.

Khôi Phệ

Con buôn xế độp
A mua chịu cố đừng ngã nhé, ko xước em không bán được :D
Từ mai chắc lại HT thôi, chạy Việt Hưng ma mới không biết đường một mình nhục quá

Sói nhỏ

Chã!
Từ mai chắc lại HT thôi, chạy Việt Hưng ma mới không biết đường một mình nhục quá
Mời bác mai chạy lại cung Việt Hưng, em hứa chờ bác ở đầu cầu CD đến khi nào gặp thì thôi hoặc bác chờ em ở vòng xoay cầu VT lúc 5h40 nhá.

Khôi Phệ

Con buôn xế độp
Mời bác mai chạy lại cung Việt Hưng, em hứa chờ bác ở đầu cầu CD đến khi nào gặp thì thôi hoặc bác chờ em ở vòng xoay cầu VT lúc 5h40 nhá.
Thôi mợ ạ, em sợ cung này rồi , mai em cứ trà đá HT cho lành :)

dangkhoa688

Xe tải
Trong Nam tụi em sắp có giải MTB phong trào tổ chức ở Vũng Tàu, các cụ vào tham gia giao lưu nhé .

nab2195

Xe tăng

muadem

Xe cút kít
Sáng nay lúc 6h00 về đến trà đá em chứng kiến cảnh Bún xòe ở tốc độ 0km/h với cá nên em nghĩ sẽ nói không với môn này, rất tiếc em không tiện lôi a lô ra :D

Sói nhỏ

Chã!
Sáng nay lúc 6h00 về đến trà đá em chứng kiến cảnh Bún xòe ở tốc độ 0km/h với cá nên em nghĩ sẽ nói không với môn này, rất tiếc em không tiện lôi a lô ra :D
Hôm nay lúc gặp Nab, may mà Nab nhắc em gỡ cá, không thì em cũng vừa nói chuyện vừa nhớm phanh mà quên lắc chân :D :D :D
@ Muadem: không có dũng khí thì bác cứ nói thật, suốt ngày đổ tại các cụ ngã...:P :P :P. Các cụ ấy ngã mà vẫn cười, vẫn đi tiếp, có ai kêu ca gì đâu ?

Chỉnh sửa cuối:

nab2195

Xe tăng
Hôm nay đạp Vincom - đàm Vĩnh tuy phê không hả @Sói; @Chamhoc; @Nab?
nó như tai nạn , ko nói trc dc :) , đừng vì thế mà ái ngại về cá, nó giúp chân anh đẹp hơn và cải thiện tốc độ , power :D

Boral

Xe đạp
Hôm nay độp xong về trà đá, thấy một phi đội các cụ nhà mình đang chém gió. Toàn xe đẹp và quần áo siêu nhân nên em ngại quá đành tự kỷ ngồi một mình :D

muadem

Xe cút kít
@ Muadem: không có dũng khí thì bác cứ nói thật, suốt ngày đổ tại các cụ ngã...:P :P :P. Các cụ ấy ngã mà vẫn cười, vẫn đi tiếp, có ai kêu ca gì đâu ?
nó như tai nạn , ko nói trc dc :) , đừng vì thế mà ái ngại về cá, nó giúp chân anh đẹp hơn và cải thiện tốc độ , power :D
Cơ mà vẫn xợ X_X

Hôm nay độp xong về trà đá, thấy một phi đội các cụ nhà mình đang chém gió. Toàn xe đẹp và quần áo siêu nhân nên em ngại quá đành tự kỷ ngồi một mình :D
Có phải cụ mặc bộ màu hồng nhạt đi xe tím không nhể @-)
Lần sau cụ cứ phi vào chém gió cho ra bão, em cũng vì khoái bão gió trà chanh nên mới lặn lội tận quê ra đấy cụ à :))

Sói nhỏ

Chã!
Có gì mà ngại hả cụ, cứ xông bừa vào xin chén trà nhạt. Mấy tháng đầu tiên đi cùng các cụ ấy một mình em 1 kiểu xe, lại cũng 1 mình em là phụ nữ, thế mà em chẳng sợ cứ đăng ký đạp bừa phứa, không bị chê lại còn được khen nữa chứ :D :D

Trạng thái
Thớt đang đóng