Hồ sơ tự quản

mr_limo

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi chính xác hết thời điểm có hs tự quản là ngày nào ạ? Em đang cay mũi mấy ngày nay.
Chả là em giao dịch cho chính bản thân em 3 chiếc, giúp đỡ anh em bạn bè giao dịch thành công vài chiếc, theo dõi các cụ mót luật thường xuyên, mà hôm rồi em đi mua xe hộ chị em, xe biển 31F đk t9/10 không chính chủ của một bà mua lại xe của salon, chỉ được nó giao cho có cái đk, đkiem, hợp đồng mua bán 2 đủ, 1 khống. Em đang nhờ dvu xác minh xe bên CA rồi nhưng hiện server đang lỗi nên chưa xác minh được tt chính xác vì thời điểm đk xe này là thời điểm chuyển giao. Vì hôm trc em xem xe thấy xe ổn về báo cáo giá rổ chất lượng hợp lý, coi như rẻ hơn 10-15tr đỡ phải mặc cả thì chị cứ suy nghĩ, hôm sau thấy ngày đẹp và vì đang máu nên đến lấy xe luôn mà ko bảo em để xác minh nốt mà với nữa cũng xác định mất hs gốc thì coi như mất 2 củ, no vấn đề.
Lúc em hỏi hs tự quản (vì em nhớ là hs tự quản dừng cấp khi chuyển sang biển 5 số) thì bị mụ ấy chửi "mày *** biết gì cả, làm *** có cái hs nào, chỉ có mấy cái giấy tờ này thôi chứ, ngu thế, thấy xe lằng nhằng thì bảo chị mày mang xe đến giả tao đi, đang có người ngồi chờ mua đây".
Em điên quá cũng nói lại vài câu rồi thôi, lần đầu tiên em gặp phải một mụ bộ đội lên voi xuống chó mấy lần vì cái gì em không rõ nhưng có thông tin là làm ăn bất minh (vì có quen biết dây mơ rễ má mấy lần đại bác), bị chửi em điên tiết quá gọi cho bà chị bảo trả xe luôn đi ko sau này mang tiếng, mua được cái xe rẻ hơn chục triệu mà sau này cái mồm bà đấy đi xồn xồn họ hàng thì sau này chết nhục. Chị em vì chót rồi mà tặc lưỡi thôi cho sau này còn nhìn mặt nhau, đến giờ chưa trả hết tiền nên chưa biết thế nào. Em thì chả quan hệ gì nhà bên ấy, chỉ sợ anh chị em sau này mang tiếng thôi, nên em vẫn muốn xác minh cho đàng hoàng vụ này.

Chỉnh sửa cuối:

MTU

Xe hơi
Đào thớt này lên cho các cụ khác rút kinh nghiệm. Nhà cháu mua xe, thanh toán đủ. Chủ xe chỉ giao mỗi đăng kiểm, giấy đăng ký xe. Xe nhà cháu mua đăng ký tháng 7/2009. Rơi vào đúng thời điểm HSTQ. Chưa có có kinh nghiệm giờ đang cầm cái giấy hẹn sau 15 ngày mới đc lên 86 bấm biển. Hic. Cụ nào mua xe quãng này chú ý đỡ bị mất thời gian, tiền nữa.

hathuloan

Xe điện
Website
www.anthinhauto.vn
Hồ sơ chủ xe tự quản trả từ ngày 8/10/2008 đến ngày 6/12/2010 , các xe ô tô đi đăng ký hoặc đăng ký lại trong thời điểm 2 năm kể trên thì đều hỏi hồ sợ tự quản khi mua xe các cụ nhé. ko có hồ sơ sau 15 ngày mới đc bấm biển ạ phải làm đơn cam đoan mất tự quản

bactun1989

Đi bộ
Cho em hõi xe em đăng ký 7/12/2010 thì có cần hồ sơ tự quản ko ạ, và hồ sơ đó xxx giữ hay chũ xe giữ ạ, khi đi sang tên có cần hồ sơ tự quản ko ạ, giúp giùm em với

Chỉnh sửa cuối:

hathuloan

Xe điện
Website
www.anthinhauto.vn
Cho em hõi xe em đăng ký 7/12/2010 thì có cần hồ sơ tự quản ko ạ, và hồ sơ đó xxx giữ hay chũ xe giữ ạ, khi đi sang tên có cần hồ sơ tự quản ko ạ, giúp giùm em với
có hồ sơ tự quản cụ ơi . hồ sơ khi lấy đăng ký công an trả cho chủ xe tự quản lý a