Hồ đại lải 1 chuyến đi ...............vãi đạn!

bear87

Xe đạp
các cụ cứ đi qua ngã rẽ Nội bài 1 đoạn đến đoạn đường 2 chiều thẳng tắp thì để ý bên phải có đường rẽ phải, đầu đường có biển chỉ dẫn trường cao đẳng công nghiệp, chạy vài km qua làng (đường đẹp) là đến chợ Xuân Hòa luôn rồi rẽ phải chạy 5km thì đến Hồ. Em đi có tầm 40 -50 phút là đến thôi. Đảo Ngọc ngỉ cũng hay đó các cụ

Chỉnh sửa cuối:

uoat

Xe buýt
Website
www.minhquan.vn
các cụ cứ đi qua ngã rẽ Nội bài 1 đoạn đến đoạn đường 2 chiều thẳng tắp thì để ý bên phải có đường rẽ phải, đầu đường có biển chỉ dẫn trường cao đẳng công nghiệp, chạy vài km qua làng (đường đẹp) là đến chợ Xuân Hòa luôn rồi rẽ phải chạy 5km thì đến Hồ. Em đi có tầm 40 -50 phút là đến thôi. Đảo Ngọc ngỉ cũng hay đó các cụ
Em trách là trách cái thằng gâu gờ ấy , nó mờ chỉ chuẩn thì đâu đến nỗi em vất vả thế này, mờ em có phải đề cập riêng đến vấn đề đường xá đâu, còn nhiều vấn đề khác nữa ......

enbac88

Xe hơi
Theo em, thớt này nên cho sang mục Trung tâm thể dục thể thao để anh em học hỏi kinh nghiệm. Kụ ấy kêu ca đi đường xá vất vả. khổ sở, mệt mỏi mà cụ ấy vẫn đạp vịt rất khỏe ợ...:))

vietran

Xe ba gác
Cháu cũng "vãi đạn" ra với cụ chủ thớt. Cụ nhầm lẫn quá nhiều thứ
- Đường chính k đi, chui vào đường làng, đi đâu việc đầu tiên nếu chưa biết đường thì phải hỏi người biết đường, chí sớt gu gồ thì còn vãi đạn nhiều
- cụ vào cái nhà nghỉ bình dân mà cụ nói là resort, xong dìm hàng người ta, trong cái resort đấy làm gì có phòng 206 hả cụ, cụ post ảnh lên xem nào, cụ vào chỗ bán ghẹ 50 cân rồi. Trong resot 300 khìn của cụ chỉ đủ boa cho nhân viên đem đồ ăn tối đến hay 2 ly cà phê thôi. Phòng của nó gần 10 tr và hơn 30 triệu cơ. Hoặc bơi thuyền cay ắc hoặc đi ca nô máy như trong ảnh hôm em đi (post ở mấy trang trc), cụ đạp vịt là chỗ cũ bên kia rồi, đấy k gọi là rỉ rọt mà là rỉ sét. Mấy nhà nghỉ kiêm nhà hàng sát bờ hồ phía bên ấy nếu đi lành mạnh thì đừng vào. Có lần mấy thèng làn ông mí nhau, cóa đ/c là lờ đờ xxx Xuân Hòa cứ một mực đòi chuyển sang ngồi bên nhà khách của ban cơ yếu cho khỏi xấu cái mẹt đới.

Chỉnh sửa cuối:

uoat

Xe buýt
Website
www.minhquan.vn
Cháu cũng "vãi đạn" ra với cụ chủ thớt. Cụ nhầm lẫn quá nhiều thứ
- Đường chính k đi, chui vào đường làng, đi đâu việc đầu tiên nếu chưa biết đường thì phải hỏi người biết đường, chí sớt gu gồ thì còn vãi đạn nhiều
- cụ vào cái nhà nghỉ bình dân mà cụ nói là resort, xong dìm hàng người ta, trong cái resort đấy làm gì có phòng 206 hả cụ, cụ post ảnh lên xem nào, cụ vào chỗ bán ghẹ 50 cân rồi. Trong resot 300 khìn của cụ chỉ đủ boa cho nhân viên đem đồ ăn tối đến hay 2 ly cà phê thôi. Phòng của nó gần 10 tr và hơn 30 triệu cơ. Hoặc bơi thuyền cay ắc hoặc đi ca nô máy như trong ảnh hôm em đi (post ở mấy trang trc), cụ đạp vịt là chỗ cũ bên kia rồi, đấy k gọi là rỉ rọt mà là rỉ sét. Mấy nhà nghỉ kiêm nhà hàng sát bờ hồ phía bên ấy nếu đi lành mạnh thì đừng vào. Có lần mấy thèng làn ông mí nhau, cóa đ/c là lờ đờ xxx Xuân Hòa cứ một mực đòi chuyển sang ngồi bên nhà khách của ban cơ yếu cho khỏi xấu cái mẹt đới.
Cụ đọc hết bài rồi hãy cm cụ ah, em có nói em vào nghỉ được ở cái resort của nợ đó đâu? vì nó bảo đang tạm dừng để nâng cấp mà? còn 30-50 củ 1 đêm thì em đúng là bán cả lợn gà châu bò nhà em mới đủ vào ngủ 1 đêm thật cụ nhe'!
Cụ nói em dìm hàng là không phải, em thời gian éo đâu mà đi dìm chỗ này chỗ nọ, gõ cọc cạch mỏi tay, thời gian đó làm được ối việc ý nghĩa và kinh tế hơn nhiều, thực sự là trải nghiệm đầy cảm xúc nên gõ chơi lên anh em cùng đọc cùng ngẫm vậy thôi, quý cụ nhà giầu ợ :) .

Chỉnh sửa cuối:

VuQuangHieu

Xe tải
Em hỏi khí không phải chứ có đúng cụ là nhà văn chuyên viết truyện người lớn không? Em đọc đoạn sau mà ko nhịn được cười, nhưng phải công nhận là cụ viết hay, em hóng tiếp

sansan2908

Xe hơi
cái hồ đại nải có gì mà đi! e thấy bọn cấp 2 cấp 3 các trường hay cho học sinh đi mấy chỗ này vì nó gần cho có tí gọi là dã ngoại

muonmuaxe

Xe tăng
nhìn cụ viết dài quá ngại đọc. Nhưng đúng là ĐL ko có gì. Em làm giải phóng đền bù ở đó 5 năm liền. Chán như con gián

1and1

Xe hơi
Hố hố. Cụ đi Flamingo thì đến Xuân hòa có 2 đường, rẽ trái và đi thẳng ( cả 2 đều men theo hồ ). Cụ rẽ trái đi đường cực tệ. Đường kia đi ngon ơ, chỉ bị khoảng 1-200m gì đấy hơi xấu chút thôi.

1and1

Xe hơi
Lên Đại Lải thì Flamingo chỉ để vào chơi, cafe thôi vì chỗ đó đẹp nhưng chưa hoàn thiện. Các cụ đi dã ngoại hoạc nghỉ ngơi gia đình thì có thể thuê phòng ở khu lão thành cách mạng hoặc viết văn Nguyễn Du. Cà nhân em thấy khu lão thành cách mạng phòng rộng rãi, có bể bơi to , sân tennis và khá rẻ. Lên Đại lải có mấy hàng phía ngoài ăn thịt Trâu và gà chọi khá ngon. Thỉnh thoảng đi cũng dực vì trên đây tương đối mát và gần...

lắc lư

Xe tải
Chả biết em dại hay em khôn :)) . Bài nào dài là em đọc giật lùi tìm ý chính cho đỡ mỏi mắt. Báo hại toàn đọc vào phần cụ vãi ĐẠN THẬT............. trên giường.
Vầng, nhưng em thấy cũng có tí khớp với tít của cụ.
~X(

chipbongsg

Xe buýt
Website
hanoihitech.com
Híc, đạn cụ hìu thật bán linh tinh hết cả lên rồi

uoat

Xe buýt
Website
www.minhquan.vn

kienbeu

Xe điện
Bài nào cũng vậy! Cứ từ trang thứ 10 trở đi là mất luôn tiêu đề chính:))

abc_cad

Xe tăng
Đải Lải-Em có nhiều chuyến đi ..........vãi đạn hơn cụ.=))

Alps_vn

Xe buýt
Đọc xong mỏi hết cả mắt, nhức hết cả đầu, cơ mà cụ chủ cũng có năng khiếu viết văn đấy.

abc_cad

Xe tăng
Cụ lài chắc dưn văn chuyên viết tiểu thuyết tỉnh củm lá cải sao mà hay gớm:-|

cuongdq9898

Xe hơi
nhìn cũng không ..nên thơ... lắm nhỉ ?