[Funland] Hợp tác đầu tư kinh doanh

Thưa mợ ck nó cũng vi diệu lắm mợ à....đánh lên, xuống, cắt lỗ vào lại miễn sao có lãi.

E đâu cần 1 khách hàng như mợ để thử e :D

Mợ cứ mua 100hsg, 100hpg giá đỏ đi sẽ có lãi nhưng nhớ có lãi là chốt ngay nhé đừng tham ăn bằng nần =))
Vâng, em biết nó vi diệu rồi ạ.
Em đâu dám thử cụ, như cụ có khi còn có quyền chọn khách ấy chứ.
Thứ 2 em sẽ rón rén thử như lời cụ, xem thứ 4 thế nào.
Em cảm ơn lộc cụ trước.

tulai24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tulai24h.com
Bạn học e
Từ 2 bàn tay trắng
H có tầm cơ số căn nhà tạm tính bằng con số chục và cơ số thứ khác ạ
Có lẽ các cụ trong ck biết bạn ý ạ
091 2129898. Tên trung cụ chủ và các cụ châm kiu xem ạ.

E thấy nó là đứa thành công nhất khoá học ạ

Civic to Merc.

Xe container
Vâng, em biết nó vi diệu rồi ạ.
Em đâu dám thử cụ, như cụ có khi còn có quyền chọn khách ấy chứ.
Thứ 2 em sẽ rón rén thử như lời cụ, xem thứ 4 thế nào.
Em cảm ơn lộc cụ trước.
Mợ tư duy T3 e chịu mà...e nhìn về trung hạn 2-3 tháng thôi.

Rong Ruổi

Xe container
Thôi E chả chơi vụ này, E đi ra X_XX_XX_X

Mợ tư duy T3 e chịu mà...e nhìn về trung hạn 2-3 tháng thôi.
Dễ mà cụ.
Thứ 4 em bán mỗi tbứ 50 để xin lộc cụ. 50 còn lại em để đủ 3 tháng ạ. Biết đâu có lộc em lại quay lại ck. Cụ bảo từ 640 lên là bầu trời cơ mà, cơ hội tha hồ cụ nhỉ.

davidnguyen34

Xe buýt
Nghe tư vấn em cháy tk 4 lần rồi , em sợ lắm

hatdecuoi

Xe buýt
em thì các môn món cờ bạc đều dính rồi, cả mấy cái vụ bóng banh thì ko thiếu, mua tip, mua dữ liệu phân tích của các trang nc ngoài bla.. bla bla... Đến vụ sàn vàng cbij ốp tiền vào thì nó bị cấm (hic hic may mà ko chơi).

Bây h cụ chủ cbi một mã, cam kết trong vòng khoảng 2-3 tháng có lãi, em và một vài chục cụ trên này mỗi ng góp cưn gạo vào táng thật lực theo cụ chủ, nếu mất mỗi ae mất có cưn gạo, nếu đc mối ae đc khoảng từ 2 cưn trở lên (e cứ dự như thế). Đảm bảo sau này cụ nổi như cồn. ;)) ;)) ;)) ;)).

p/s em chẳng biết gì món ck, dưng mà em thì lại ko tin vào cái gì mà mình ko biết, ko có kiến thức, ko am hiểu về nó mà lại thành công đc.

Hôm trước em nói chuyện với mấy bạn bên Quỹ đầu tư MB, em nghĩ đó cũng là kênh an toàn hơn, mất ít hơn, đc cũng ko đc nhiều bằng trực tiếp buôn chứng nhưng đỡ đau đầu (nhất là với ng lơ ngơ về ck như mình), ko biết e nghĩ như thế có đúng ko các cụ/ mợ nhỉ.

tulai24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tulai24h.com
E nhặt nhạnh từ cốc trà đá 3k đến xuất cơm bụi 30k mà rủ hợp tác kinh doanh làm thật ăn thật
Rồi cắm cúi rửa cái xe dc 40-50k
Trông xe cả đêm dc 50k / cái ô tô vã mồ hôi trên dưới còn tìm mãi chựa dc ng gánh vác cùng đây ạ
Người làm với người còn khó
Người làm với máy khó hơn nhiều
Các cụ có Kn cho e kê dép e hóng tiếp ạ. Cả đời e k biết ck là rì có khi học để mở rộng tầm mắt ý ạ
Nếu cẩn thận e bảo vợ làm cho câi ghế tựa cho ăn chắc để hóng

hatdecuoi

Xe buýt
Dễ mà cụ.
Thứ 4 em bán mỗi tbứ 50 để xin lộc cụ. 50 còn lại em để đủ 3 tháng ạ. Biết đâu có lộc em lại quay lại ck. Cụ bảo từ 640 lên là bầu trời cơ mà, cơ hội tha hồ cụ nhỉ.
mợ này nghe như cũng đã "ăn nằm" trăn trở nhiều với CK rùi nhỉ ;)) ;)) ;))

Civic to Merc.

Xe container
em thì các môn món cờ bạc đều dính rồi, cả mấy cái vụ bóng banh thì ko thiếu, mua tip, mua dữ liệu phân tích của các trang nc ngoài bla.. bla bla... Đến vụ sàn vàng cbij ốp tiền vào thì nó bị cấm (hic hic may mà ko chơi).

Bây h cụ chủ cbi một mã, cam kết trong vòng khoảng 2-3 tháng có lãi, em và một vài chục cụ trên này mỗi ng góp cưn gạo vào táng thật lực theo cụ chủ, nếu mất mỗi ae mất có cưn gạo, nếu đc mối ae đc khoảng từ 2 cưn trở lên (e cứ dự như thế). Đảm bảo sau này cụ nổi như cồn. ;)) ;)) ;)) ;)).

p/s em chẳng biết gì món ck, dưng mà em thì lại ko tin vào cái gì mà mình ko biết, ko có kiến thức, ko am hiểu về nó mà lại thành công đc.

Hôm trước em nói chuyện với mấy bạn bên Quỹ đầu tư MB, em nghĩ đó cũng là kênh an toàn hơn, mất ít hơn, đc cũng ko đc nhiều bằng trực tiếp buôn chứng nhưng đỡ đau đầu (nhất là với ng lơ ngơ về ck như mình), ko biết e nghĩ như thế có đúng ko các cụ/ mợ nhỉ.
Cụ ko hiểu, ko có kiến thức thì e là ng hiểu và có kinh nghiệm tư vấn cho cụ mà

tulai24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tulai24h.com

E theo cụ e góp 1 yến gạo ạ

hatdecuoi

Xe buýt
Cụ ko hiểu, ko có kiến thức thì e là ng hiểu và có kinh nghiệm tư vấn cho cụ mà
em sợ nhanh "sập mạng" lắm, ko có ý gì gạch đá đâu, nhưng cõi OF này chưa đủ để e xuống tay vài trăm củ cụ ạ, vài củ hoặc vài chục củ chơi chơi thì còn cố nghiên răng đc.

Civic to Merc.

Xe container
Cụ chưa gặp môi giới xịn thì sao? Biết đâu cụ chủ sẽ giúp cụ lấy lại giang sơn.
Nếu các cụ đọc còm đầu tiên mở thớt chắc hiểu rõ hơn ý của e là về đoạn TT này.

E đã sẵn sàng show nhìu tk trade cho các cụ mơj 6 tháng qua. E đã gửi email cho 3 cụ rùi đó, các cụ xem qua có thể cho vài còm cả nhận ban đầu lun cũng tốt.

E có đúng 10 năm kinh nghiệm TT nhưng môi giới thì mới đc 6 tháng mợ ui....e là dân đầy chất trader hơn là broker :D

Songque

Xe tăng
Em chết te tua ck, giờ để tìm lại hồn theo cụ.