Hnay e rơi mất 80tr các cụ ạh ! Ai đời xh hội giờ loạn thật, sẵn sàng lật kèo nhau !

bmv màu cờ

Xe tăng
E nghĩ chả có gì đáng tiếc. Làm với đồng chí đấy xong chắc gì đã lấy được tiền mà tiếc? Đến lúc đấy ko chỉ tiền mất còn mất nhiều thứ nữa.
Em thấy cụ nhỡ mồm khoe cụ lãi to thế là ko hay rồi. Lần sau kiểu gì cụ cũng bị ép giá đây. Hay cụ nhờ mod xoá bài này đi, anh em ai đọc rồi thì quên đi nhé.
Một là cụ không có hợp đồng, không có đặt cọc, do vậy ràng buộc là rất lỏng lẻo.
Phải em, đã là anh em tay bắt mặt mừng mà chơi đểu bán giá cao[/I], iem cũng cho nghỉ :)

He he cảm ơn các cụ !!! E nêu ra cái chuyện như cơm bữa hàng ngày ấy thôi mà, đáng gì đâu. E nghĩ là chả sao, chỉ muốn lên kể cho các cụ nge cho đỡ nhàm chán ...
@ Cụ nhân sự :
Cái này làm ăn và giá chung của thị trường. e ko báo giá cao. rẻ hơn thị trường 10ng. Cụ bảo đầu tư khai thác cả chục HA thì phải bán rẻ chắc ah ??? CÓ hàng trăm loại chi phí ấy chứ !!! :P:P

bmv màu cờ

Xe tăng
Hic hôm nay em vừa cung cấp đất trồng cây cho một đơn vị ở khu sinh thái Vĩnh Hưng. Em báo 70 củ họ ô sờ kê luôn. Vừa thu xiền xong Cứ tưởng là đã ngon. Biết thế em báo hẳn 75 củ :)). Sorry cụ chủ ạ
Thủ phạm là đây chứ đâu nữa cụ chủ ơi :))
Đê e đi kiện cụ Nine vì phá thỏa ước và làm e thiệt hại hơn 3tr đồng !!!! :P
kể ra bjio 1 vụ làm ăn mà kiếm đc 80 củ, cũng khủng nhỉ,
coi như của đi thay người vậy
:)
Sao lãi nhiều thế nhỉ ??
Mai nhà cháu cũng chuyển nghề thôi !
Cái này 3-4 tháng mới có 1 đơn hàng ạ, Lãi 500% chứ ấy ạ, cụ chuyển nghề đê :)) =))
Hợp đồng miệng thì xử phạt hợp đồng cũng bằng miệng thôi

Chia buồn cụ chu
Hi hi :D Mợ dc cái nói chuẩn, cháu lại ko biết cãi nhau !!! :D