[Funland] [HN] Tìm trung tâm học tiếng Anh cho cháu lớp 1

Mợ chân dài

Xe buýt

sinichit52

Xe container
Làm sao mà hết được, theo chương trình chuẩn là movers là hết cấp 1, flyers là cấp 2, cao nữa thì toefl, hoặc ietls... vì lớp trình cao đòi hỏi văn tự luận và hiểu biết tự nhiên xã hội. Bé nào học giỏi thì lớp 2 đã xong flyers của cấp 2 nhưng ko học toefl đc vì kiến thức sâu rộng chưa có. Theo e cứ học đều đừng dừng lại thì các con có kiến thức tiếng A bài bản và có nền tảng phát triển.
Vậy mà ngày xưa tụi languages Link nó chia nhỏ ra. Học hết flyers mới học đến Intermediate, upper Inter, Advance rồi học thuật. Công nhận đầu tư cho con từ nhỏ như này tốn kém thật.

xukute

Xe tăng
Vào đây mới thấy các cụ đầu tư cho F1 ghê thật.
Em thì quan điểm cấp 1 cho các con chơi nhiều hơn học, học theo khả năng thôi chứ không đầu tư gì nhiều. Học tiếng Anh ở trường công thì í ẹ thật nên em cho con học theo cô giáo gần nhà thôi chứ không theo các trung tâm được.
Em thấy nhiều nhà đầu tư cho con học ghê lắm mà các bé không theo được, cứ phải nhồi nhét.

Mợ chân dài

Xe buýt
Vào đây mới thấy các cụ đầu tư cho F1 ghê thật.
Em thì quan điểm cấp 1 cho các con chơi nhiều hơn học, học theo khả năng thôi chứ không đầu tư gì nhiều. Học tiếng Anh ở trường công thì í ẹ thật nên em cho con học theo cô giáo gần nhà thôi chứ không theo các trung tâm được.
Em thấy nhiều nhà đầu tư cho con học ghê lắm mà các bé không theo được, cứ phải nhồi nhét.
E còn nhồi hơn cụ nói, cho học 2 trung tâm tiếng Anh từ hồi 4 tuổi, giờ 6 tuổi cầm sách đọc tiếng A chuẩn hơn e nhiều. E cũng chỉ cử nhân sư phạm ngoại ngữ giáo viên làng bỏ nghề.

Imperia Garden

[Tịch thu bằng lái]
Hai cháu nhà em học tiếng Anh ở trung tâm Tedu do gần nhà em ở Goldmark City. Em không rõ giáo trình như nào nhưng thấy cơ sở vật chất ổn, rộng rãi, chăm sóc học viên tốt. Thấy các con đi học vui, thích học em nghĩ chắc ổn.

baoquyen13

Xe hơi
Học phí theo khoá, mỗi khoá 7,5tr/3 tháng, 1 năm 4 khoá. Tính ra mỗi tháng 2,5tr. 1 cấp level có 4 khoá. Ví dụ level A starters có A1-A4. B là movers B1-B4, C là flyers C1-C4… giáo trình e thấy hay, e cũng học tiếng Anh nhưng ngày xưa mình học vớ vẩn lắm. Sách có mẫu câu đóng khung, có từ mới áp dụng ngữ pháp, về nhà có phần mềm làm online bt… nói chung là hay. 1 năm e mất 50tr -60tr cho 2 đứa học, tuỳ vào thời điểm khuyến mãi. Nếu kinh tế có thì thấy rẻ, còn ko thì cũng hơi cao.
thôi nhịn 1 số thứ ko cần thiết cho con học có cái nền vậy ạ, sau đó thì cháu nó mà tự học được thì đõ tốn tiền bố mẹ,e thấy chỗ e nhiều ng đầu tư cho F1 học TA từ bé cho đến lúc đi du học được cũng tốn tiền tỷ TA ạ :(

TiengAnhHanu

Xe máy
20 A4 Đại Học Hà Nội, Nguyễn Trãi, Thanh Xuân
Lớp 1 thì cho làm quen
Lớp 3-4 thì cụ tham khảo bên em nhé
Giáo viên: 100% giảng viên Đại học chuyên ngành tiếng Anh và giàu kinh nghiệm luyện thi, hỗ trợ học sinh đạt kết quả tốt nhất.

💯Được định hướng mục tiêu, động lực và chiến lược học tiếng Anh của mình.
💯Được khơi gợi cảm hứng và sự yêu thích môn học tiếng Anh.
💯 Được khai mở tư duy về rào cản và tạo cảm hứng trong việc học tiếng Anh.
💯Được học cách phát âm chính xác, đặt câu đúng ngữ pháp.
💯 Được học tập và làm việc với các giảng viên dày dặn kinh nghiệm đến từ trường ĐHHN, ĐHQG, giảng viên chuyên ngữ...
💯 Được làm quen với phương pháp giảng dạy hiện đại sử dụng kết hợp hình ảnh, âm thanh, vận động và làm việc việc nhóm, giúp học viên nhớ bài ngay tại lớp
💯Được phát triển đẩy đủ 4 kỹ năng: nghe, nói, đọc, viết.
💯Được rèn luyện kỹ năng nghe nói theo hệ Cambridge.
💯Được tiếp thu một chương trình học NP chuyên biệt nhưng vẫn song hành với chương trình của Bộ giáo dục.
🏷 Fanpage: Tiếng Anh V-stars

xe_c@ng_h@i

Xe buýt
Có cụ nào cho con học ở hội đồng anh rồi cho e xin cái rì viu

xitruman

Xe buýt
Em vào lót dép hóng.
Em vừa cho con em qua bên Apollo, học phí trung bình là 3,3tr/tháng

Mợ chân dài

Xe buýt
Quan điểm của e bé thì chăm chút 1 tí, đầu tư 1 tí để có lực học, đc cô khen, tham gia các kì thi có giải để lấy động lực cho con tự học sau này. Khi có nền tảng vững chắc r thì con sẽ có ý thức tự học, kể cả toán, tiếng Việt...