HN - Tìm mua Forte Hatchback GDI

Em đang tìm bản full của Forte Hatchback GDI màu trắng. Cụ nào có sẵn hàng thì cho em xin địa chỉ qua xem xe và giá tốt nhất (giá có thể giao dịch được) qua pm luôn nhé.
Cảm ơn các cụ.
Các cụ cứ dè chừng cái động cơ GDI, đây là loại động cơ công nghệ cao và trước nay nó đều là loại động cơ cực kỳ nhiều lỗi đau đầu, hiện nay đã có 1 em Avante nhập về theo đường ngoại giao và đang dính lỗi động cơ, cứ đang chạy tự nhiên lăn ra chết, hiện nay tại thị trường Việt Nam đang là 3 không cho mẫu động cơ này: Không phụ tùng, không người sửa chữa, không phần mềm chẩn đoán. Vụ này chắc Hyundai phải cử người từ bển sang mà xử.

lai xe lu

Xe buýt
hahaha nghe cụ top phán anh em chạy mất dép

lexus_bk

Xe điện
Các cụ cứ dè chừng cái động cơ GDI, đây là loại động cơ công nghệ cao và trước nay nó đều là loại động cơ cực kỳ nhiều lỗi đau đầu, hiện nay đã có 1 em Avante nhập về theo đường ngoại giao và đang dính lỗi động cơ, cứ đang chạy tự nhiên lăn ra chết, hiện nay tại thị trường Việt Nam đang là 3 không cho mẫu động cơ này: Không phụ tùng, không người sửa chữa, không phần mềm chẩn đoán. Vụ này chắc Hyundai phải cử người từ bển sang mà xử.
nghiêm trọng thế cơ à cụ,? nhà em chưa va cái động cơ GDI nào của H-K nhưng em cũng không ngại lắm, em thấy dòng GDI của các hãng khác như dòng FSE của TOYOTA cũng bình thường, thỉng thoảng hay mắc bệnh Missfire do bẩn kim phun thôi...
nếu là em thì em vẫn cứ mua :))

NS690

Xe tải
Em nghe CGI là em sướng rồi, nhưng nghe cụ đầu cứng cảnh báo làm em cũng phải do dự lại chút.

o0atulao0

Xe tăng
nghe cụ nói mà e cũng thấy ghê ghê hic..