HN- mua Chevrolet cruze Nhập Full Option ở đâu ?

scorp8x

Xe container
Có xe nhập Full option của Chevrolet cruze LTZ rồi bác à. Giá xe trên cũng không cao lắm.
Em biết hiện ở Hà Nội có 2 con màu đen đấy bác ạ.
Nếu cần giúp đỡ thì nhấc máy nên allo cho em nhé.
Mình cũng đang tìm hiểu Cruze nhập này ở VN giống chủ thớt nhưng thấy toàn bán xe LD thôi :) bạn post thông tin lên cho mọi người tham khảo nhé

Phamquynhhy

Xe hơi
Mình muốn mua cho bx 1 em Chevrolet cruze LTZ Nhập Khẩu, Full Option (cửa nóc, có start/stop, Gương kính điều khiển điện, cảnh báo lùi....).Các bro có biết HN mua ở đâu tốt ko chỉ mình với. Thanks
Bản cao cấp nhất là LTZ + cơ cụ ợ,chỉ đổi cái mác,vẫn là korea,cụ chờ thêm 1 tháng nữa thì có mà đầy,giá vẫn như CDX 1.6 hay 1.8 thôi,đắt hơn thì ma nó mua,giờ thiếu gì model xe để chọn đâu

VuPhuong

[Tịch thu bằng lái]
Muốn Cruze nhập thì đơn giản thôi mà,tìm salon nào hay nhập xe bên Mỹ, đặt cọc và nhờ họ nhập cho. Nhưng giá về VN = Camry nhập .
Nên phưong án tối ưu cụ mua La CDX 1.6 hoặc 1.8 thích biểu tượng GM thì thay logo là xong.
Em được chạy con Cruze MT Full option nhập Mỹ rồi, xe chạy cách âm tốt,nhưng khó chịu mỗi cái là. Hình như bên Mỹ nó đặt bộ phận chống tăng tốc đột ngột,nên đạp hết chân ga mà xe nó cứ từ từ tăng tốc,rất khó chịu. Lúc vượt xe sợ lắm. Nếu là xe của em,em sẽ tìm cách bỏ bộ phận đó đi.

Orlando2011

Xe máy
Chà chà ! các cụ không biết chứ năm 2010 ở Hàn Quốc đã sản xuất 2 dòng với với thương hiệu là Lacetti và cruze rồi.
Vì vậy bên nhập khẩu đã nhập cả 2 loại này rồi, thường thì các bác nhập khẩu thì chỉ nhập Lacetti thôi, còn Cruze thì ko nhập.
Như em biết thì em Cruze nhập này hiện chỉ còn máy 1.8 thôi, option thì cũng có của sổ trời, nút bấm để nổ máy, ghế da, chìa khóa thông minh.... cũng như Lcetti CDX các bác ạ.
Giá em này hiện tại là 31.200 USD, em thấy cũng không đắt đâu các bác ạ.
Còn Cruze nhập 1.6 thì bác đợi thời gian nữa, chắc khoảng 1 tháng nữa thôi thì có cả bản số sàn và số tự động 1.6

scorp8x

Xe container
Chà chà ! các cụ không biết chứ năm 2010 ở Hàn Quốc đã sản xuất 2 dòng với với thương hiệu là Lacetti và cruze rồi.
Vì vậy bên nhập khẩu đã nhập cả 2 loại này rồi, thường thì các bác nhập khẩu thì chỉ nhập Lacetti thôi, còn Cruze thì ko nhập.
Như em biết thì em Cruze nhập này hiện chỉ còn máy 1.8 thôi, option thì cũng có của sổ trời, nút bấm để nổ máy, ghế da, chìa khóa thông minh.... cũng như Lcetti CDX các bác ạ.
Giá em này hiện tại là 31.200 USD, em thấy cũng không đắt đâu các bác ạ.
Còn Cruze nhập 1.6 thì bác đợi thời gian nữa, chắc khoảng 1 tháng nữa thôi thì có cả bản số sàn và số tự động 1.6
Lạ nhỉ, Cruze bán tai châu âu như chỗ mình chẳng hạn giá trước thuế khoảng 14,200e cho bản thấp nhấp :D Nếu vậy thì Cruze Korea rẻ quá, hay bạn nhầm chứ nếu giá nhâp & bán tại VN là 31,200$ = khoảng 650T thì ngon đấy.

Phamquynhhy

Xe hơi
Lạ nhỉ, Cruze bán tai châu âu như chỗ mình chẳng hạn giá trước thuế khoảng 14,200e cho bản thấp nhấp :D Nếu vậy thì Cruze Korea rẻ quá, hay bạn nhầm chứ nếu giá nhâp & bán tại VN là 31,200$ = khoảng 650T thì ngon đấy.
Thuế tại châu âu nó khác mà cụ,em thấy trên trang web Lacetti ->Cruze,đổi mỗi cái logo thôi,còn giá thì bản 1.8CDX hiện bán có 29,7k thì tháng sau Cruze 1.8LTZ về em nghĩ giá vẫn vậy

scorp8x

Xe container
Thuế tại châu âu nó khác mà cụ,em thấy trên trang web Lacetti ->Cruze,đổi mỗi cái logo thôi,còn giá thì bản 1.8CDX hiện bán có 29,7k thì tháng sau Cruze 1.8LTZ về em nghĩ giá vẫn vậy
Ra vậy, mình tưởng đã tên Cruze thì phải như bản Âu, Mỹ chứ :D hóa ra Lac nhưng đổi tên. Con này ở bên mình cộng thuế vào cỡ khoảng hơn 18,000e nên mình mới ngạc nhiên sao thuế ở VN cao vậy mà có 31,200$