HN-Cho em hỏi nơi chuyên trị bệnh của M323

lucky_luck668

Xe buýt
Website
www.canhsat.vn
Em có vợ 2 là Mazda 323 đời 2000, mấy hôm nay em nó trở chứng, lúc thì ù ga, lúc thì không ù, lúc ga nó lại giật giật, nhưng ko thường xuyên, lắm lúc xuống xe em sờ vào cửa nó còn giật :( :'(:'( , vì vậy em tạo thớt này mong các bác chỉ cho em chỗ chuyên Mazda ở Hà nội với ạ, em cảm ơn các bác nhiều !

The Beatles

Xe buýt
Đem đến Ford mà xử lý, Ford Thăng Long hay Ford Thủ Đô là được. Bác bỏ ý định vứt xe rồi à?

lucky_luck668

Xe buýt
Website
www.canhsat.vn
Đem đến Ford mà xử lý, Ford Thăng Long hay Ford Thủ Đô là được. Bác bỏ ý định vứt xe rồi à?
Heeeeeeeee, bác nhớ dai quá đấy :69::69::69:, tức lên em nóii thế thôi, chứ vợ 2 ai nỡ vứt , mượn thì có thế :D , Mazda sao lại mang tới Ford hả bác ? Có chỗ nào ngoài mấy hãng ko bác, vô hãng đã thấy chữ tiền trên mặt các bác ấy rồi :D :D

The Beatles

Xe buýt
Hơ, Ford bây giừo lo làm đồ Mazda mà. Mấy con Ford Laser đều dùng máy Mazda cả. Bác chưa biết sao?

lucky_luck668

Xe buýt
Website
www.canhsat.vn
Hơ, Ford bây giừo lo làm đồ Mazda mà. Mấy con Ford Laser đều dùng máy Mazda cả. Bác chưa biết sao?
Em biết, nhưng vô hãng em sợ rồi :D, bác có chỗ nào ở ngoài chuyên mấy em thì chỉ cho em với, hoặc cho em địa chỉ của Ford Thăng Long hoặc Ford thủ đô đi, gần cầu giấy là đc , thanks bác nhiều !!!!

CorollaS

Xe đạp
Trước em cũng có một em y chang bác, và bệnh thì cũng vậy chắc nó là bệnh cố hữu của nó thì phải . Cách khắc phục thì đành phải mó tay vào thôi: bác mua một lọ xịt chuyên để rửa chế ấy(nó in hình cái chế ngoài vỏ) xong tháo cái họng hút gió (hở cái bướm ga ra) xong nổ máy và một tay kéo bướm ga một tay xịt vào họng gió xịt vài lần xong lắp ống gió vào thấy máy ngọt thì thôi, nếu chưa lại làm tiếp cho tới khi đạt yêu cầu. Nếu bác vào VMC thế nào mấy ông cố vấn cũng nói bệnh do van không tải xe bị hỏng nhưng do van này đắt quá nên em cứ tự làm vậy cho tới khi bán xe.

lacky

Xe đạp
Hix bệnh đặc chủng của dòng xe mazda 323 rồi , tốt hơn là bác hỏi giá của van ISC và thay cái van này đi chứ cứ mở ra lau chùi đi ,lau chùi lại thì cũng chẳng giải quyết được vấn đề gì đâu .